Tin lá cải

Thấy bên Trần Phú nhiều cậu muốn đánh bạn Linh lắm ... ko hiểu có làm thật ko nhỉ :( mong là có ông quay clip :(

Bây giờ nhiều bạn đi ra nước ngoài rồi về VN chém gió quá, khiến gây ấn tương không tốt với du học sinh. Rút kinh nghiệm, về sau mình nói chuyện ngoài đời thật là phải lờ ngày đi vụ cháu đi bển, kẻo lại bị người đời dị nghị, nếu người ta có hỏi kĩ thêm là cháu học ở đâu thì cũng phải nói lái đi 1 chút, cấm có được phun ra là cháu ở Châu Âu,Cambridge,Oxford (kẻo người ta lại thốt lên "ô có phải cái vùng mà bạn Tam Linh đã đi qua, có cái trường có con bé Tú lừa đảo 6 tí đấy không? :)) xấu hổ chết ).
Kiểu như trong HAO có mình học trường tỉnh lị British Columbia, thuộc vùng núi, xa thủ đô, chú Minh Trinh học trường cao đẳng Harvard (đcm, tên trường đé0 gì mà nhà quê vãi, chắc là trường dạy nghề), có mỗi bạn Kiên Spider :x là được học đại học, mình vô cùng ghen tị :((

Chỉnh sửa lần cuối:
bên Mĩ còn rất nhiều bạn học các trường nghệ thuật tự do với các trường cao đẳng trực thuộc đại học dân lập nữa. chưa kể hội đi nước ngoài từ cấp 3 thường là bị đúp phải học lại 1 năm, mãi mới vào đc cao đẳng :-".

bạn Minh Trịnh vừa được lên kênh 14 với dân trí nổi lắm, mình làm sao dám sánh :))

các anh có thể nói rõ cho em biết thêm chút vì về 2 bạn học giỏi đấy ko ạ :(

thế là đang chửi hay đang khen đây :| Nhưng mà nhìn mặt anh Đức Minh đúng là có tài thật @_@

à mà còn cái này nữa =)) em thấy các anh nói nên tìm đọc
Ôi, lúc đấy là 5h sáng ngày 1-4. Khi mở máy lên check, tớ cứ run bắn lên vì... sướng. Cảm giác thì khỏi phải nói, vui cực kỳ ý. Nhưng thật lạ là lại cảm thấy rối rối trong đầu. Vì lúc ấy tớ đã nhận được phản hồi từ 6 trường khác (tớ xin học bổng 12 trường), và đang băn khoăn lựa chọn thì khi có kết quả của Harvard, một lần nữa lại phải đau đầu lựa chọn.
ko biết có phải là lừa ko nhỉ =)) đúng 1/4 =))

Uh`, hôm đấy nghe tin anh cũng nghi ngờ lắm, hay là bọn Havard nó lừa mày hả Minh =))

Harvard lừa thế đé0 nào được Minh, tao nghi rằng chiều hướng ngược lại. Khai mau, chú mày send ảnh cho bà Drew Gilpin Faust quyến rũ để dành admission à?

Chỉnh sửa lần cuối:
anh minh được bao nhiêu điểm ib? mà em k nhớ, anh có học ib ko nhỉ? :D

Đm hôm pv nhớ nhầm, nó báo tin nghe đâu là 5pm EST April 1st thì phải là 5h sáng 2/4 ở VN chứ =) mà ts bọn ĐH Mỹ có trò release kq hôm April 1st :))

anh Phương đã viết:
Harvard lừa thế đé0 nào được Minh, tao nghi rằng chiều hướng ngược lại. Khai mau, chú mày send ảnh cho bà Drew Gilpin Faust quyến rũ để dành admission à?

Với ngoại hình em thì.... :">

@Kiên: anh 43/45 :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà nghe nói Đức Toàn sang đó học cái trường cấp 3 nó tôn vinh gì mà giỏi nhất trong mấy trăm năm lịch sử. Không biết có phải là chém hay là thật đấy?:-SS

cái quay tay nhiều sẽ bại não là lá cải vkl ra =))
còn cái thằng kia chơi trò đấy thì là ngu số 1 @_@ [-(

Back
Bên trên