Tin lá cải

Kiên vứt trông thế mà ủ mưu lắm, tao với thằng trung terry vừa phát hiện ra là facebook mày rất nhiều em xinh [-( thế mà bảo ở nhà khổ à [-(

***, tao phải hi sinh đời bố củng cố đời con thôi mày ạ. Đời mình đã khổ cực rồi, phấn đấu làm sao cho con cái nó được bằng anh bằng em. Tao cũng chỉ cần cháu nó lên cấp 3 có 5,6 đôi giày tiền triệu thay đổi thường xuyên như mày là được rồi Cộng ạ ;))
Còn sau nó có thành người giàu nhất giàu nhì gì đấy thì mình cũng mát mày mát mặt thôi chứ tuổi già thì còn hưởng thụ được gì :(

ông ơi hồi cấp 3 tôi nghèo rớt xác ra ông cứ thêu dệt thế =((

tôi chả biết ông nghèo thế nào chứ độ "trơi" thì ông với thằng Sơn là nhất lớp mình rồi
Lại còn ông bà bô làm sếp trong ngân hàng, về sau ông có làm vương làm tướng trong đấy thì mong ông nhớ tới thằng bạn bàn trên toàn ngồi che cho ông quay bài mà không mách(tôi cũng muốn mách lắm vì cái thằng ko học bài mà điểm cao vãi đái)

Kiên vứt trông thế mà ủ mưu lắm, tao với thằng trung terry vừa phát hiện ra là facebook mày rất nhiều em xinh thế mà bảo ở nhà khổ à
quen nhiều em xinh để mà làm gì, yêu đương lăng nhăng để mà làm gì, khổ bỏ mẹ ra, tôi ngộ ra chân lí là nên chơi với các em xấu xí mà tâm hồn đẹp cho nó lành, đỡ mệt.

@all: sorry, bọn anh off topic tí :p

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy thằng off topic kinh quá :)) thằng Tâm cẩn thận bố cho hết đường lấy vợ nghe con B-)

Thằng này chắc gì đã có đường lấy vợ mà hết, hồi ngồi cạnh nó năm lớp 7 tao thấy nó mít ướt lắm ;;)

=)) thằng Kiên triệt sản em nó thế
à thống kê mới là 115 zai/ 100 gái / vùng bắc bộ các em nhé :x các chú cứ cẩn thận >:) có khi là phải lấy da đen đấy :-"

=)) thằng Kiên triệt sản em nó thế
à thống kê mới là 115 zai/ 100 gái / vùng bắc bộ các em nhé :x các chú cứ cẩn thận >:) có khi là phải lấy da đen đấy :-"

Các chú khỏi phải lo cho anh, đối tượng của anh có limited trong vùng Bắc Bộ đé0 đâu. <:p. Mà sao các chú cứ sợ bọn da đen nhỉ, bọn nó có còn ở cái thời bộ lạc, xẻo thịt tù binh nướng lên ăn đé0 đâu, gái da đen trường anh xinh bọ mẹ.

mày cứ nghĩ đến cảnh cà vạt thâm sì đã sợ rồi giờ con ngoài đen trong thâm =)) đỡ đi em
mà tầm vóc mày nó kẹp cho phát thì dúm mẹ nó dó rồi làm ăn j` =))

ai muốn đi du học sướng hãy đến với Singapore :">

Cái con bạn em đang sắp sang Sing 9 năm đấy a zai ạ :)). K bik khi về trông tàn tạ cỡ nào ;))(nói thật hem hiểu sao nó lại "dở hơi" đến thế hehe:"> )

E quen 1 chị học NUS, exchange sang Ghana r iu 1 anh bên đó đấy ;)). Tên fb Banfour manu, ai k tin add thử =) )

Anw, chỉ là nêu ý kiến thui nhá, hem định ném đá. Có j lượng thứ :">

Em họ anh sang Sing từ lớp 10, đến giờ sắp tốt nghiệp ĐH rồi.:)) Thấy đúng như chú Ngô nói.=))

hình như bên topic Girl xinh có rồi đấy =)).

Back
Bên trên