Tin 9700 ơi vào đây nói chuyện đê!

Chỉnh sửa lần cuối:
Chán các cậu quá, chả thấy tấm hình nào cả. Mà Tiến bao giờ gửi thiệp hồng thế??? Còn chú nào lên xe hoa năm nay nữa không? Thằng Long mà vào đây thì post lấy bài điểm danh nhé, bặt vô âm tín, cả Huy Minh nữa, về VN rồi à? Đang làm ở đâu?

----------

@Hoàng xù: Mày kiểm tra lại cái links các ảnh đi, tao chịu, kô xem được!!!

Chao ca nha, oay hom nay moi vo day day, vui fet. Anh em 12 tin vo noi chuyen nhieu nua vao thi suong... cac bac post het cac anh hoi truong de.....Chuc mung bac thien xu nhe nho gui thiep cho tui nhe', post anh co dau xem cai nao . Chac xinh lem'

----------

Ah wen may thang dien kia co an oan gi ma chui ban ghe the. Ban co lam dieu j toi loi dau nhay???Bon mat net, ah Hoang xu' tao voi may co van de j the, tao cung cha bit dau, noi ro ra de.....

Chẹp! Đợt hội trường vửa rồi gặp lại Hạnh Vân, tớ cũng đua đòi theo thằng bẩn thỉu, về ngơ ngẩn mất ít lâu, quên cả mật khẩu login vào diễn đàn chứ :"> hôm nay đi ăn trưa gặp bạn gái cũ (của thằng bạn) mới nhớ ra :))
Lại vào :d Đầu tiên, chúc Tiến bò câu trăm năm hạnh phúc cái nhở (cơ mà nếu chỉ thích dăm năm thì cứ bảo nhé, tớ edit lại sau ;) )
Tiếp theo là Dương dê, h Hoàng xù nó sắp cưới vợ, và nghe nói cũng sắp được làm bố rồi, phấn khởi quá mới thế, theo tớ ấy nên kệ, hehe
Cuối cùng là vụ áo xống, bà con ai biết vào confirm hộ xem giải quyết đến đâu rồi nhở :-s Chuyện của tớ h buồn lắm ý. Chả là thế này. Kỳ kiểm kê vừa rồi, tớ thề sống thề chết với gái là đã dùng tiền đóng góp mua áo phông khuyến mại... h tiền chẳng còn ở lại mà áo cứ đi mãi, đâm ra gái cứ nghi tớ tiêu tiền vào việc gì bậy bạ. Hỏi thế có khổ tớ k :(

Chán ốm,

Hôm chủ nhật vừa rồi, thằng Tùng nó làm quả tập hợp anh em đi bù khú mà có thắng đíu nào đến đâu, độc có 3 chú (Tùng, tao với Trung bô) còn gọi cho thằng Dương thì bảo tao sắp đến :))

Tình hình là bọn mày có định làm quả bù khú kô? Cuối tuần này thì hơi gấp, để tuần sau. Có gì contact ngay với thằng Tùng nhá :D

Tớ đọc sách thấy cổ nhân dạy

- Thứ nhất, ngoài 20 thì 1 tuần fải đòi đc ít nhất 1 ngày đi chơi với đám bạn trai
- Thứ hai, kiên quyết k mất thì giờ đi chơi với đám bạn trai

:(

Băn khoăn quá mà chả biết làm thế nào...

Bồ Xuân Minh Vũ đã viết:
Tớ đọc sách thấy cổ nhân dạy

- Thứ nhất, ngoài 20 thì 1 tuần fải đòi đc ít nhất 1 ngày đi chơi với đám bạn trai
- Thứ hai, kiên quyết k mất thì giờ đi chơi với đám bạn trai

:(

Băn khoăn quá mà chả biết làm thế nào...

Chú vũ chọi làm anh thấy buồn cười, anh em học cùng với nhau bao lâu, chú lại đem so sánh với đám bạn trai abnormal của chú mà chú đã từng hay bay bay cùng, đành rằng anh cũng biết chú giờ đã từ bỏ cái sở thích theo kiểu biến thái thời đại, nhưng thật vẫn làm anh buồn mất mấy phút. Giờ bố trí anh em gặp mặt nhau có 1 tí mà chú lại còn thấy khó khăn, thật chú không sợ người đời chê cười lắm ru.

Hehe, thấy độ buôn chuyện cũng ác phết đấy chứ, anh em đi 20 năm thành lập trường thế nào? Sao không thấy ai kể gì hết vậy

Bâng khuâng đứng giữa hai dòng nước
Chọn một dòng hay để nước trôi

(Status của Hô xê)
Tóm lại các chú đêk bố trí được tg thì cứ nói thẳng toẹt ra cho nó nhanh, cổ với chân làm chi cho mệt. Chán vãi !!!

8-} ku Bình bình tõm đê ! K thấy tớ bông đùa vài câu cho xôm hả ? Um`, về vụ đú đởn, hôm đó tớ bận việc cơ quan, k đến đc, nhớ có gọi đt báo cáo với thằng Bẩn Thỉu rồi mà...

<= Minh tròn: hôm ấy lớp mình ~ 10 ng... đến gặp nhau tán fét, chụp ảnh, tặng hoa thầy Việt Anh và cô Dung, đi nghía vòng quanh trường xem có nhiều em xinh k :)x ), ăn buffet :)-s ), sau đó đi uống cà phê để thưởng thức chút hạnh phúc tinh thần khi có bạn Hạnh Vân ngồi cạnh... đoạn sau thì bí mật, mời ku tưởng tượng tiếp :D

Cuối cùng là xử lý thằng Trung bô, b-( , đồ bố náo ! chú đang tâm ra tay ném đá anh mà k sợ quạ mổ mắt hả? Hôm rồi đứa nào ra tận hồ Thành Công nhìn chú đì đẹt lết mãi mới đc nửa vòng hồ? Thật, anh đến buồn mất mấy ngày vì chú :( :mad:)

----------

Hị hị, mà ai biết Tiến đâu bảo lên post ảnh cô dâu khoe tý nhở !!!

Tớ chuẩn bị sẵn gạch đá rồi. h chỉ còn ngồi đợi thời cơ nữa thôi :D

Cảm ơn Vũ nhé, hehe,nhìn ảnh cũng thấy bâng khuâng phết. Nhưng mà cũng hơi buồn cười khi trong 1 cái ảnh có "bạn" Phan, thầy giáo Tin của lớp ngày xưa, hehe

Bồ Xuân Minh Vũ đã viết:
8-} ku Bình bình tõm đê ! K thấy tớ bông đùa vài câu cho xôm hả ? Um`, về vụ đú đởn, hôm đó tớ bận việc cơ quan, k đến đc, nhớ có gọi đt báo cáo với thằng Bẩn Thỉu rồi mà...

Khổ quá, tớ rất bình tõm đấy chớ ;) Nhưng nói thật bố trí một buổi gặp nhau của anh em xem ra khó hơn mời mấy bác VIP :))

Minh nhắc đến thầy Phan mới nhớ, rất ấn tượng với pha lên gối của Thành trố :)), cũng phải công nhận thầy rất đỉnh cao trong vụ lia đĩa floppy disk. Hôm đó, Tạ bú với Hải Anh mặt cứ trố đực ra :))

Nhắc lại tao mới nhớ, tất cả là do thằng thành trố gì tao, sau hôm đấy nó khai là nó tưởng thầy là tao, nên nấp ở cạnh cửa định phục kích mình, ai dè là thầy phan, kết quả thì ai cũng biết, đáng đời thằng gian ác, hehe 8-} 8-} . Chi khổ mấy đồng chí bị thầy giận cá chém thớt. Thành trố có lên mạng thi nên có lời xin lỗi bạn bè.
To Vu chọi, nói đùa chứ tớ chửi thẳng như thế mà cậu vẫn bảo là tớ ném đá giấu tay là sao. Thế nào thì cậu mới có thể coi là nói trực tiếp được,...:-?

Xin loi cac bac tai hom day' co ra gap anh em nhung co chut chuyen khong the di duoc. The moi buon chu'.!!!1Xin loi lai lan nua nhe'!!!Cac anh em thong cam. Co j tuan sau lai gap nhau di dau ma thiet. Hi`hi`!!!!

Bui nguyen trung đã viết:
Nhắc lại tao mới nhớ, tất cả là do thằng thành trố gì tao, sau hôm đấy nó khai là nó tưởng thầy là tao, nên nấp ở cạnh cửa định phục kích mình, ai dè là thầy phan, kết quả thì ai cũng biết, đáng đời thằng gian ác, hehe 8-} 8-} . Chi khổ mấy đồng chí bị thầy giận cá chém thớt. Thành trố có lên mạng thi nên có lời xin lỗi bạn bè.
To Vu chọi, nói đùa chứ tớ chửi thẳng như thế mà cậu vẫn bảo là tớ ném đá giấu tay là sao. Thế nào thì cậu mới có thể coi là nói trực tiếp được,...:-?

Thằng Trung Bô hôm đấy trêu tớ cái gì đấy rồi chạy mất dép, làm tớ phải phục kích chứ chẳng có ác ý gì với thầy Phan cả.

Hoàng Tùng Dương đã viết:
Xin loi cac bac tai hom day' co ra gap anh em nhung co chut chuyen khong the di duoc. The moi buon chu'.!!!1Xin loi lai lan nua nhe'!!!Cac anh em thong cam. Co j tuan sau lai gap nhau di dau ma thiet. Hi`hi`!!!!
Đi chơi thì cứ hẹn nhau vào chủ nhật hoặc ngày lễ. Bác nào không đi được thì thôi, bác nào lười thì tự vấn lương tâm đê

keke, nghe ku Thành xa quê hương vẫn k quên nhiệm vụ phê bình bà con ở nhà mà lương tâm mình cắn rứt nhở <= lương tâm tớ vốn có nhiều răng nên cắn rứt rất đau :D ... nhớ k nhầm ấy còn hơn 1 năm nữa hả? học xong có về k? ... dạo này nghe mấy đứa sắp học xong cứ băn khoăn trăn trở chuyện ở ở, về về mà nẫu mề quá :-s
To all <= đùa thế thôi chứ các ku to mồm quá.\... Đợt Tết vừa rồi ngoài nghĩa vụ gia đình có đc ngày rảnh rỗi tụ tập đú đởn, ngoài cái mẹt của thằng Bẩn thỉu và Trung bô có thấy ai hưởng ứng nữa đâu. Thôi h tớ gợi ý sắp đến ngày 30/4 ta tổ chức Tết Độc Lập luôn thể. Trung bô đề nghị tạm ngừng ném đá anh và vote cho đề xuất của anh 1 phiếu cái b-(

Mấy cái ảnh tao chụp hôm hội trường tiêu hết rồi chúng mày ạ, ổ cứng của tao bị tiêu. 2 cái cùng một lúc thế mới nhục chứ.
Vũ bây giờ đã thừa nhận giới tính rồi à, dũng cảm nhỉ. yên tâm lớp mình không hắt hủi mày đâu heheeh

@Hoàng xù (hay Hải Tùng): Tớ ko xem được ảnh! Gửi lại cho tớ đi! Cám ơn nhiều nhé!
@Tiến: Chưa thấy mời mọc anh chị em nhỉ :) Nghe tin thấy hơi giật mình nhưng tin vui đấy nhỉ :)
@others: tiếc là Hạnh Vân ko vào đây mà xem các bạn trai lớp mình "ngẩn ngơ" nhỉ!

Chúc cả lớp vui vẻ hạnh phúc nhé...

Back
Bên trên