Tin 9700 ơi vào đây nói chuyện đê!

Tiến có tin gì thế, sắp cưới vợ rồi à hehe không biết có bạn gái nào tiếc ngẩn ngơ không nhỉ ...:D

Nguyễn Thị Thanh Vân đã viết:
@Hoàng xù (hay Hải Tùng): Tớ ko xem được ảnh! Gửi lại cho tớ đi! Cám ơn nhiều nhé!
@Tiến: Chưa thấy mời mọc anh chị em nhỉ :) Nghe tin thấy hơi giật mình nhưng tin vui đấy nhỉ :)
@others: tiếc là Hạnh Vân ko vào đây mà xem các bạn trai lớp mình "ngẩn ngơ" nhỉ!

Chúc cả lớp vui vẻ hạnh phúc nhé...

Tớ post lại vào album của lớp trên HAO rồi, Thanh Vân vào đấy mà xem

@Huy Minh: Mày đang ở AU hay VN?

Em vào góc ảnh lớp mình mà bói mãi chả thấy 2 bạn Thanh Vân và Hạnh Vân đâu cả, thấy anh em quảng cáo ghê quá làm em cũng tò mò.
Minh mèo mọc tóc lại chưa đấy.
Chúc vợ chồng tương lai Tiến bò vui vẻ nhá. Bao giờ thì Tiến lên xe hoa.

Vu Anh Tuan đã viết:
Em vào góc ảnh lớp mình mà bói mãi chả thấy 2 bạn Thanh Vân và Hạnh Vân đâu cả, thấy anh em quảng cáo ghê quá làm em cũng tò mò.
Minh mèo mọc tóc lại chưa đấy.
Chúc vợ chồng tương lai Tiến bò vui vẻ nhá. Bao giờ thì Tiến lên xe hoa.

Mãi chả thấy Tiến confirm thông tin gì cả, kiểu này chắc chờ khi nào Tuấn với mấy bác ở nước ngoài về VN :D

Tin mới nhận:

Đồng chí Tiến cọ mới lấy vợ, xong không mời tôi với các anh tới dự đám cưới. Lý do theo tôi nghĩ, có thể anh Tiến thiếu tự tin: sợ khi vợ anh nhìn thấy mấy thằng "xôi thịt" như Trung bô hay Hô xê, nó lại quay ra chê chồng.
Tuy vậy, quả báo...... ngay đêm đêm tân hôn anh Tiến dính "thượng mã phong", tình hình rất nguy cấp hiện vẫn đang nằm điều trị tại bệnh viện Thanh Nhàn.

Người xa lạ không nói làm gì, đây lại là anh em bạn học với nhau. Tôi đề nghị tập thể lớp nên đến thăm hỏi động viên anh Tiến một hôm. Đồng thời, CẤM THẰNG NÀO ĐI MỘT MÌNH ĐẾN THĂM HỎI VỢ ANH TIẾN trong lúc anh Tiến vắng nhà.

Hehe, anh em chỉ tập trung ở topic này hay còn đi đâu khác nữa không, cho anh em cái linhk hóng hớt tí..... Nghe Thanh Vân nói thế thì Hạnh Vân cũng đã ván đóng thuyền rồi à?? Đúng thì cho tớ gửi lời chúc mừng nhé, hehe,

Chao moi nguoi :)>- ,

Hom roi bi thang Trung chui la khong chiu vao HAO, hom nay lai duoc tin ban Tien sap cuoi vo nen phai vao xem the nao. Xem ra forum lop tin minh cung rom ra lam.

Dot roi ve vietnam tiec la khong o lai den ngay hoi truong duoc , thay nhon nhip lam.

Tuan beo chua duoc gap Hanh Van a? bay gio HV xinh lam héhé, he roi ve vn gap ma choang, nghieng minh truoc ve dep cua ban.

Lan nay vao viet the thoi, see you =; ........

Long.

Hehehe
Người thực hiện đầu tiên mới có thể gây được ấn tượng
Cho nên tớ quyết định lấy vợ đầu tiên

Còn về chuyện Thượng mã phong thì mong bác Hoàng xù bỏ quá cho. Bệnh này chỉ dành cho những chú yếu đuối như Hải Tùng, Vũ chọi thôi chứ tớ thì không thể

Dự tính ra cuối năm cưới. Các đồng chí cứ để dành tiền đi là vừa nhé. Nếu không đến được thì đề nghị chuyển khoản theo số 0021001137284 cũng được

Thank everybody
hehhehhe

Mãi cuối năm cơ à, lâu thế tiến ơi...
Mà bây giờ người ta lịch sự vãi, mừng cưới cũng bằng chuyển khoản cơ à :D

Nguyen Duc Tien đã viết:

Hehehe
Người thực hiện đầu tiên mới có thể gây được ấn tượng
Cho nên tớ quyết định lấy vợ đầu tiên

Còn về chuyện Thượng mã phong thì mong bác Hoàng xù bỏ quá cho. Bệnh này chỉ dành cho những chú yếu đuối như Hải Tùng, Vũ chọi thôi chứ tớ thì không thể

Dự tính ra cuối năm cưới. Các đồng chí cứ để dành tiền đi là vừa nhé. Nếu không đến được thì đề nghị chuyển khoản theo số 0021001137284 cũng được

Thank everybody
hehhehhe

:-? Eo`, đây mà là Tiến bò nhút nhát-bạn tớ ngày nào á? cái bạn mà thích hầu như tất cả các bạn gái xinh xắn trong lớp, cơ mà k dám ngỏ lời với ai á? :)) Hị hị, theo cả nghĩa bóng lẫn nghĩa đen: và như thế-người phụ nữ đã tạo nên người đàn ông, mọi ng nhỉ... Đến chết với Tiến bò mất =)) hehe, tớ để dành tiền xong rồi đấy. h ngồi đợi để chuyển khoản thôi... um`, chỉ còn 1 điều hơi băn khoăn, chuyển từ tài khoản USD sang tài khoản VNĐ trong ngân hàng Ngoại Thương có được khấu hao fí chuyển khoản k nhỉ :( :)p)

Oh thế hóa ra Tiến sắp cưới vợ thật đấy à, kinh đấy. Anh đã quyết định ổn định gia đình sớm để tập trung vào con đường cách mệnh rồi đấy à. Chính xác là bao giờ cưới thế, hehe, trước đấy có cần làm bữa tiệc độc thân không đấy.
Oh cái thằng Vũ chọi toàn lắm chuyện, không định đến dự đám cưới người anh em Tiến bò hay sao mà thắc mắc chuyển khoản...

Vu chọi nói thế thôi , khéo con tim cũng đã từng tan nát vì Tiến bò, nhìn avartar của nó thì biết hê hê

Hẹ hẹ, bạn Minh mèo trông thế mà nhận thức nông nổi. Chắc sa ngã nhiều phải biết nhờ ?! :D Lý do tớ dùng cái avatar ấy là để các em gái nhìn thấy tớ thì tránh ra, cho dễ bề chung thủy với tình yêu của mình :( Đời sống kinh tế nước nhà khá giả, công cuộc cải tạo nòi giống gặt hái được một số thành công, đi ngoài đường HN h gặp lắm em sao mà xinh thế?! Dễ sa ngã :-s Còn về Tiến bò, nói thế không phải ngày xưa tớ không quý nó, cơ mà tớ nhớ tớ quý các bạn gái hơn... mà hình như tớ cũng quý bạn Minh mèo hơn, nhỉ :(

Vu chọi nó nói đúng đấy Minh mèo ah`, bạn họ Bồ tên Vũ của mình như vậy đấy. Tính lúc nào cũng bô bô là vì tình yêu, kì thực lợi dụng danh nghĩa ... để dễ dàng tiếp cận các bạn gái. Chắc Vũ chọi sợ tiếp cận với các em gái 1 cách bình thường thì dễ bị các em ghét bỏ, hắt hủi. Nên anh đã tự gán cho mình cái mác như vậy, chứ cây ngay thì đâu sợ, thật bái phục Bò tiên sinh , người như ban Vũ chắc Việt Nam trăm năm chỉ có 1,quả đúng là của ngon vật lạ hiếm có khó tìm.
Nói tản mạn 1 ti', vào việc chính thôi. Tình hình là hom qua tớ có gặp thầy Việt Anh, so với hồi xưa gặp ở hội trường thì giờ thầy đã khỏe lên rất nhiều, cả về mặt tinh thần lẫn thể chất. Thầy có nói với tớ là bao giờ tết tụ họp tất cả lớp mĩnh lên hồ tây nhậu một bữa. Nhưng theo tớ nghĩ là đợi đến tết thì lâu quá. Có 1 dịp nào đó trong hè này thi tốt hơn. Mọi người sớm cho biết ý kiến thế nào đi nhé. Có lẽ sẽ ưu tiên đợi các chú nào đi du học mà hè này có thể về được thì lúc đó sẽ tụ họp.

Lớp mình còn những thằng nào đang chu du trời tây? Gọi thằng Long về đê :D, ý kiến hay đấy, lâu lắm kô gặp thầy V.Anh roài!!

eo ơi,các anh 97 -00 máu lửa thật
đàn em xin bái phục

Back
Bên trên