Tin 9700 ơi vào đây nói chuyện đê!

@Thanh Vân/Dương Thành:
Có một việc thế này, trước tớ có gửi ảnh chụp cả lớp (trên album ảnh của lớp ở HAO) cho em Minh Trung thì em nhắn lại là ảnh này nếu in lên sẽ bị nhòe nên nếu ai giữ bản soft ảnh chụp cả lớp năm lớp 12 có độ phân giải cao (hôm mà thầy Việt Anh nhắn cả lớp thắt cravate ý) thì gửi theo địa chỉ mail này nhé: [email protected]

@ Thạch : mấy thằng đấy bây giờ có đứa nào lên HAO nữa đâu, may ra còn thằng Chi, nhưng mà thằng đấy chỉ gái thôi :D

Hoàng cho tớ hỏi, ấy vẫn đang học bên INSA Lyon à? Ấy có học chuyên ngành télécom không? Nếu có thì PM tớ cái mail, tớ muốn hỏi ấy mấy thứ!

Thnx

Lê Hải Bình đã viết:
@Thanh Vân/Dương Thành:
Có một việc thế này, trước tớ có gửi ảnh chụp cả lớp (trên album ảnh của lớp ở HAO) cho em Minh Trung thì em nhắn lại là ảnh này nếu in lên sẽ bị nhòe nên nếu ai giữ bản soft ảnh chụp cả lớp năm lớp 12 có độ phân giải cao (hôm mà thầy Việt Anh nhắn cả lớp thắt cravate ý) thì gửi theo địa chỉ mail này nhé: [email protected]

Ảnh nào thế hả Bình phuồi, ở nhà tớ có mấy kiểu cỡ 15x20 gì đấy. Có ai có cái nào khác không. Mấy cái độ phân giải cao chẳng rõ ai cầm nữa.

Hôm trước gặp mọi người ghi tớ ghi được mấy cái email và fone thế này:

Minh Vũ: [email protected]---------84-912509965
Quang Long: [email protected]---------00-33-660380695
Nguyên Trung:[email protected]
Quang Hôxe: 0912598858-nr-069882466
Lê Xo: [email protected]---------6251888
Bình Phuồi: 04.8363051--citifone: 049177992
Ngọc Tuấn : 04.7335987--0912466789 (số fone ông này đẹp! 789 987)
Tùng Dương: [email protected] --> dich ra là dê_kiến_trú[email protected]
Thành : [email protected]---------+49-176-20090081

bác nào chưa có thì post tiếp vào nhá

@Lê_xo: cái file hôm trước đi được một vòng chưa, được rồi thì hôm nào post lên đi
@Thanh Vân: tết nhất sắp đến rồi, ấy xem có tổ chức một hôm họp mặt dc ko

Lê Hải Bình đã viết:
Hoàng cho tớ hỏi, ấy vẫn đang học bên INSA Lyon à? Ấy có học chuyên ngành télécom không? Nếu có thì PM tớ cái mail, tớ muốn hỏi ấy mấy thứ!

Thnx

Ko, tao chưa bao giờ học INSA cả :D Tao bây giờ đang học Businesss Intelligence + Statistics, 1 dạng IT applications cũng ở Lyon nhưng ko phải INSA.

thế nhé :)

Hi all!

To moi dang ky tren nay. K biet tham dinh thanh vien the nao ma mat nhon 1 tuan. Hic'! Thu tuc kheo fai ngang voi dang ky mua hang thoi tem phieu ( to cung chua di dang ky mua tem phieu bao h, co ma nghe pa&ma ke the). Keke, tum lai la hom nay moi dang nhap dc, vao chao hoi ba con + post 1 tin spam :D

Eo`, host cham qua, moi ng nhi, hic' cai nua :-s

Hehe,anh em vui vẻ phết nhỉ, tình hình thế nào, lớp mình cũng lâu laqms không co họp mặt gì rồi,merde, đã quên hết nhau chưa?

----------

Topic của lớp Tin mà cuối cùng lớp mình có vài người nói nhỉ>

Hờ, cứ nghĩ sẽ chẳng còn ai vào đây nữa cơ, đã định ca bài Lối cũ ta (không) về rồi... Hi Minh tròn ! <== tính là chưa quên k nhở :D

Anyway, 4rum thế này chán quá. Năm thì mười họa mới có ng vào. Tin tức cập nhật với tốc độ của cụ Rùa Hồ Gươm... Thế mà nghe Thành trố xài xể bạn bè vì tội k chịu submit vào 4rum, tớ cứ tưởng trong này phải đông đúc nhộn nhịp lắm... a lô, b lô, c lô :-s

Lý do phụ: để câu bài :D ==> đây là tin thứ 2 <== Lý do chính: net đứt X-(
a lô, b lô, c lô ... Thành trố đâu nhở :-S

p/s: update thông tin cho Minh tròn là cách đây 1 tháng mọi ng có tổ chức đi chơi, ăn uống cụ tỉ thế nào tớ quên rồi :( , nhớ mỗi vụ đi hát karaoke đc nghe cái giọng của Dương dê, h khéo còn nhiều nữ tính hơn cả mấy em bé chỗ tớ :-S

Thằng đần độn vũ chọi cuối cùng cũng vào đây đấy ah`. Kể ra cũng lâu không gặp chú, dạo này công việc bán bánh mỳ của chú thế nào rồi mà sao anh thấy chú chọn cái avatar khêu gợi thế, dạo này chú thiếu khách hay sao nên định câu mấy em trai còn đang học trong trường ah. ;) sorry for little waggish trick.
Mọi người có định 20-11 này làm gì không , hay là đợi đến dịp kỉ niệm trường mới gặp mặt.

Hơ, đọc cái tin của Trung bô mà tý nữa mình lăn xuống đất. Mình học với nó 7 năm, h mới thấy nó biết nói đùa, lại còn biết cả tiếng Anh nữa. Thời thế xoay vần, cá lòng tong hóa rồng đất ( tức giun :-s ) từ bao h vậy? Sợ thật! Công nhận sợ :-?
Xong! k lèm bèm với Trung bô nữa. Sang chuyện nghiêm chỉnh tý. 20/11 này thế nào? Kỷ niệm thành lập trường thế nào? Update thông tin cho tớ tý!

a lô, b lô, c lô... Repeat lại là Thành trố đâu nhở :-s

Dạo này anh em chịu khó vào nhỉ, hồi trước mình vào liên hồi chả có chú nào động tĩnh gì.

Hôm nay để ý mới thấy H.C.Minh hiện đang ở FR??? Cậu ở tp. nào thế?

Trung bô yêu cầu chỉnh tên lớp học đi nhá, làm quái gì có lớp Tin 5 (haha). Thông tin trong này thì nói chung là chả có mấy, anh em chát chít cho thắm tình đồng đội thôi. Thành trố được 1,2 bài rồi lặn không sủi tăm. Hôm nọ ngó thấy hỏi han gì về vụ du học bên Pháp (chắc cho em trai hả?) ...

Theo lời Bình Boong nói thảo nào 4rum chả vắng như chùa Bà Đanh. Chẹp! Cứ chat chit thì dùng YM cho khỏe chứ dùng cái host rùa bò này làm gì. Mà nhân tiện thanh minh vụ hồi trước của Bình nhé, tớ mới submit có mấy tuần ;) Nguyên nhân bởi trước nghe mấy em bé nói, 4rum trường mình địa phương chủ nghĩa ghê lắm, nên k vào. Thực hư thế nào, Bình Boong sống lâu lên lão làng nói cho anh em nghe cái nhở :|

:D kể cũng hơi bị vắng thật.. nhưng mà lớp Tin vào đây còn đông gấp mấy lần lớp tớ còn gì ;)

À mà cái "địa phương chủ nghĩa" của Vũ tớ vẫn chưa hiểu ý lắm :-/

Hồi mới chân ướt chân ráo vào đây, toàn dân T2, khủng vật, vãi cả linh hồn. Bây giờ mới thấy có một vài ba người lớn tin mò vào. Nói chung là cũng nghèo nàn như trước...

Cường học ngành gì bên JP?

:eek:, Thằng Vũ dạo này bán bánh mỳ ah, khổ thân mày. Dạo này cúm gá tái phát, đi đường khổ trang vào nhé, không vớ vẩn công an nó túm đấy [-o<

Nghe mấy lời đồng cảm của ku Hôsê chính ra tớ lại rất tủi thân nhé. Mọi người tưởng tượng thế này. Sáng nay, trong lúc tất cả bạn bè tớ vẫn còn đang say giấc nồng, tớ đã phải lặn lội đi bán bánh mỳ rồi. Nhân lúc đang có dịp cúm gà, tớ mới diện cái khẩu trang mới ( có in mấy cái hình giống như trên áo của ku Hôsê), rất là đúng theo quy định của Cục Thú y - Bộ Y tế nhá. Thế nhưng đến Ngã Tư Liễu Giai, mấy chú công an vẫn tuýt còi giữ tớ lại. Update tin mới cho mọi người, tớ mới bị kết tội tuyên truyền phổ biến văn hóa phẩm k lành mạnh. Mà thế thì oan cho tớ quá, tớ có biết văn hóa phẩm không lành mạnh là gì đâu, tớ chỉ bắt chước in mấy cái hình giống trên áo của ku Hôsê thôi mà, hư hư... :((

Nhắn Cường là tớ nghe mấy em bé lớp A4 kể lại thế, chứ hồi đó tớ chẳng vào nên cũng đâu có biết rõ đâu :)

Mấy bồ lớp tin cho hỏi, tới kỷ niệm thành lập trường AMS, có ai về trường không? Nếu về thì tổ chức cùng về một thể đê!!!

eo`, post may tin tu hoi dau thang ma h chi co them moi cai tin cua Binh Bong ha... fai doi ten 4rum nay thanh Chua Ba Danh 8-|
Tien day, sozi Binh vi to reply muon nhe. Vua roi cong viec ban qua nen k vao day dc. h to tho dc roi. Chuong trinh ky niem thanh lap truong nghe may be o truong quang cao la hoanh trang (to ghet tu nay :-s ) lam. The nen hy vong se co nhieu ng di. To dang ky 2 suat. Lien lac qua dt di nhe. Hen ho nhau tren nay chac den nam sau di :-?

Back
Bên trên