Tiêu điểm: HDC formation team biểu diễn Halloween 31/10/2007 ^^

Đinh Tường Lan
(motminh)

Điều hành viên
Khai giảng thì phải ghép các kiểu. Sợ không tiện, và gấp.

Chị định làm một buổi giao lưu riêng. Có tầm 4-5 tiết mục biểu diễn + nhạc để mọi người giao lưu.

Có thể mời trực tiếp một số CLB trong trường, các trường khác, và quảng cáo để mọi người biết và đến xem ^^ Nhất là để câu mấy em 07-10

Re: HDC version 2.0

hay hôm nào mình lập conference bàn bạc cho dễ :D

oài, thế thì phải tổ chức hoành tráng lắm chị nhỉ, lại quy mô chứ ko đùa đâu, định tổ chức ở đâu bây giờ, chả lẽ lại ở trường:-/

ở trường thì mới thu hút được các em/ bạn/ anh chị trường mình chứ ạ :D

ha ha ha >:)
thành viên mới chào mọi người ạ >:) >:)
anh Tống làm quả hoành tráng đầu năm đi ;))

Re: Trưng cầu: v/v khai giảng HDC năm học 2007-2008

nhưng như thế thì làm hôm nào hả chị :-B

đầu năm sợ ko kịp Sin ơi :D
Mà trường mình khai giảng làm j có biểu diễn văn nghệ bao h, chào cờ đầu tuần thì may ra, nhưng lại chỉ một khối xem được thôi

tình hình là giờ mà muốn khai giảng làm thì phải thật hoành tráng, mà trình anh thì ko đủ để tự dựng một bài hoành tráng (chị Lan bảo anh dựng:()với cả chắc chắn là ko ai có thể tập kịp để có một bài hoành tráng, nên kế hoạch làm đầu năm có thể bỏ qua (chị Lan nhé) nhưng sẽ có kế hoạch giao lưu vào giữa năm học (chị Lan nhỉ), cái này thì anh ko rõ lắm nhưng chắc là chị Lan sẽ lo:p và phổ biến với mọi người:p

cái j cũng để chị Lan lo hết thế ạ :-s
ko biết bọn mình có giúp j được ko :|

ko phải chị Lan lo hết đâu, chỉ là chị ý là người lớn, làm việc sẽ ổn hơn, ko như mình:p
chị Lan có gì bọn em có thể làm được thì chị cứ sai bảo, điều hành, bọn em sẽ cố làm tốt:D

làm quả chào cờ đầu tuần, tiết sinh hoạt thứ hai ý >:)
khối 11 thì phần lớn học sáng :D
khối 10 thì cũng 1 nửa học sáng >:)
cũng ok cả ý mà >:)
đúng là đầu năm hơi vội thật :-s
mình nhớ năm ngoái 12 P1 làm quả giao lưu đầu tuần vào tiết 1,2 :D
mình có thể làm vào một hôm nào đó cũng được :D

năm nay sao mà xin được 1,2 :)) Hết tiết 1 đã là cả vấn đề với cô Oanh rồi .
Chắc chỉ tầm 4,5 tiết mục. Mỗi điệu 2mins là ok nhở :d

Thế thì chán chết, nhảy 2 hay 3 điệu nhưng mà phải cực tuyển. Thế nó mới chất.

công nhận, giờ mà làm gì trước trường thì phải thật hoành tráng và chất, anh thấy thế, mà giờ muốn thế lại ko có ai dựng bài hoành tráng cho mà diễn:(

ôi mà còn vấn đề với cô Oanh nữa cơ 8-}
xin được 1 tiết đã là may rồi 8-}
muốn làm thì phải làm quả hoành tráng 8-}
anh Tống làm quả đi ;))

tình hình là giờ mà muốn khai giảng làm thì phải thật hoành tráng, mà trình anh thì ko đủ để tự dựng một bài hoành tráng (chị Lan bảo anh dựng:()với cả chắc chắn là ko ai có thể tập kịp để có một bài hoành tráng, nên kế hoạch làm đầu năm có thể bỏ qua (chị Lan nhé) nhưng sẽ có kế hoạch giao lưu vào giữa năm học (chị Lan nhỉ), cái này thì anh ko rõ lắm nhưng chắc là chị Lan sẽ lo:p và phổ biến với mọi người:p

em đã nói rồi :) bài dựng của mình chỉ cần mức cơ bản thôi cũng được, như bài hôm anh với Yến thi cũng được. Mình diễn ko phải để thi, để cho ban giám khảo chấm điểm mà :). Anh có biết là, những đứa ko biết nhảy tí nào mà nhìn thấy những bài dựng cơ bản nhất chúng nó cũng đã hâm mộ lắm rồi ko :>?

Re: Thảo luận: v/v khai giảng HDC năm học 2007-2008

Không hẳn đâu em! Diễn thì phải hoành tráng. Mà bước hoành tráng thì Tống đã có rồi. Cứ thế mà làm :)

Tầm giữa tháng 9 mình sẽ làm nhé. Làm vào 1 buổi tập thứ 4 của mình. Từ giờ đến lúc đó mọi người PR mạnh vào nhé ^^

cố gắng lên !!!!!!!!!!!

Tầm giữa tháng 9 mình sẽ làm nhé. Làm vào 1 buổi tập thứ 4 của mình. Từ giờ đến lúc đó mọi người PR mạnh vào nhé ^^
tầm giữa tháng 9 mình bắt đầu tập bài hay là ra mắt CLB ạ

Back
Bên trên