*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao ghét nhất trên đời bị gọi là TP. Hồi cấp 2 bọn nó gọi là HP, bỏ chữ T đi. Năm nay lớp A2 cũng có bạn tên Hà Phương, tao lại trở thành TP, mỗi khi nghe bạn HF bị gọi tên là giật cả mình. Tên TP nghe dở hơi lắm. Hồi thi chuyên Ngữ cả phòng tao phải có một nửa TP, toàn bọn ngoại tỉnh, mỗi tao ở Hn hay sao ấy. Thôi nhớ các bạn cứ gọi tớ là HT cho oai, hay gọi là Phương gì bây h nhở? Cũng chẳng biết dc, nhưng mà đừng gọi tao là TP, ghét lắm.

HT mà cũng câu bài ghê nhẩy mỗi vụ cái tên thui mà bàn mãi.Không như Bác Hồ ngày xưa chơi cả trăm cái tên HT chỉ vì một cái mà phải bận tâm thế, ghét thì đổi tên mới đê.(cái tên Thu Phương nghe cũng hay đấy chứ)

Nghe chuối thì có.
Hôm nay topic lên 7 trang rồi. Nguyên do vì buổi trưa HT và TK poz bài chat với nhau cho nên hơi chiếm diện tích tí.
Mai có khi trời mưa
Đến ăn búp phê ở trong lớp à?

hix hix thu phương :D ơi ấy nói gì tớ thế 8-}
nghe như tội đồ ếh 8-}

mà vẫn nhớ hôm nọ cô toán nói "2 bạn này tên giống nhau ---> cả 2 lên bảng đi" 8-}
hix
rồi cả 2 cũng tiên tiến nữa là vừa 8-}
à mà mày chết môn nào thế :-?

Hôm qua bị mama giảng 1 bài về học hành.
Cái chuyện sắp sửa bị HS tiên tiến nữa chứ.
MAMA chắc cắt mọi khoản chi tiêu mất.

HT làm gì mà khó tính thế??? Tên gì chẳng được.
Mà hôm qua sao chẳng thấy ai ra hỏi thăm tớ ý nhỉ???

Năm nay ko có hy vọng hs giỏi nữa :((, sẽ bị cắt mọi thứ, tv, net. Trời ơi, làm thế nào bây giờ?

@HF: tao có trách j mày đâu, trách là trách các cụ đặt tên hay quá. Tao tưởng điểm mày cao lắm cơ mà, tt sao được. Tao chẳng chết môn nào cả, mà là chết tổng kết. Mấy môn thuộc lòng đáng nhẽ để gỡ điểm thì của tao toàn 7 phẩy. HICHIC.
@TK: Sao tưởng TK ngượng nên tớ chẳng ra hỏi thăm.
Hội trường ướt nhẹp và chán ngắt.
Topic dạo này cũng buồn buồn, không sôi nổi như mấy hôm đầu.

----------

Ơ, HAO hay thật. Trông loè loẹt thế mà đẹp phết. Thanks!!! Iu HAO lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Dạo này câu bài nhiều quá. Căn bản ở nhà rỗi việc không biết làm j. Muốn lên giỏi nhưng không chăm được, nhìn thấy sách vở là chán lắm rồi.
Hôm nay là một ngày buồn. Thấy trống vắng quá đi mất. Giờ mới thấu hiểu nỗi buồn không có ng iu. Lonely, I'm ms lonely. I have nobody. To call my own. ohhhh I'm so lonely...
Có lẽ phải tìm ngay thui. Buồn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người chăm học đi nhé

Mai bà Hạnh héo lớp tớ chấm vở, ah ngày kia :D nên phải chăm chỉ

ặc ặc chép 60,70 trang có mà ốm :(( đau khổ vật vã :| nhưng phải cố thôi, ko biết làm thế nào

Mai trả bài thi toán + lý rùi , thế là thôi rồi lượm ơi , àh wên thôi rồi hương ơi T_T, thế là mấy ngày hội trường đã hết , vui đã hết mai TXD hết rùi

sao dạo này mọi người phàn nàn nhiều thế nhỉ hội thành nơi ca thán ah.Mục đích của hội là để giúp đỡ mọi người từ tiên tiến lên giỏi hay nôm na là ra khỏi hội nhưng phải lên chứ không xuống nhóm TB.Vậy mà mọi người lạc đề quá xa rùi TK đâu HP đâu mà không vào đóng góp thế.

Ê tớ bảo, bí thở Hội là bạn Nam lớp nào ấy nhẩy? Quên mất rồi. Dạo này có những 2 bạn Nam hay vào Topic. Bí thở cho sorry nhá, tại lười xem lại mấy trang trước.
Mấy sếp chịu xem hộ lại cái giấy mời họp ở trang trước đi rùi thống nhất ngày gặp mặt. Hiện giờ tớ chẳng bít mặt bạn nào cả. Có điều HK II rùi phải cắm đầu vào mà học, không chơi dc nữa.
Thế mọi người có định mở chi nhánh không?

Oh`, TK nghe các bạn kêu gọi cũng thấy áy náy lắm rồi.
@Bí Thư: Chúc mừng bạn BT vì đã câu được 100 "con" bài, BT bây giờ khác hẳn năm ngoái:D
@HT: nói là nói thế, nhưng ấy cũng phải ra để hội còn có dịp tụ tập chứ.

nói thế chẳng lẽ bí thư là tao ah.Bổ nhiêm hồi nào nhẩy?Nhưng xứng đáng quá còn giề.

Ơ, thế tóm lại bí thở là ai? Chết thật, quản lý Hội thế đấy. Lật lại hồ sơ mấy trang trước xem vậy.

Bí thư không là mày thì là thằng nào??
Chính tao bổ nhiệm mày vào còn gì, định thoái thác trách nhiệm hả???:))8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên