*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
khiếp ngồi canh ở công trưởng mệt quá
:(

bà ah cháu nói với mẹ cháu vì bả lại mắng cháu như gì :| bất lực rùi

Cái gì đây, kì này. HP vào câu bài hả??
Kinh thật, topic của chúng ta lên trang 5 rồi đấy\:d/\:d/8-}8-}

cháu nói với mẹ cháu rồi à?
mẹ cháu có nói j` ko :-/
thế thư kí có hát à:eek: :eek: :eek:
sao tao ko biết nhở ? mày là đứa nào?

Tăng nhanh thế mới biết trường mình HSTT nhiều đến cỡ nào

HU hu xác định rồi :((
Học sinh tiên tiến nằm trong tầm tay :((
À không, có khi còn kinh khủng hơn nữa. :(
Sau bao nhiu khó khăn vất vả mới nâng điểm toán từ 4 phẩy lên đến 7 phẩy ( oa thật là xuất sắc) lại dính quả 4 điểm học kì Tin, thế là hết :(

Điểm Tin àh :( cũng hy vọng ông ý đừng nâng điểm chứ một đống rời hội :( mình tao ở lại buồn thối ruột

hớ hớ sáng nay vừa tới trường vừa nghĩ ra thư tuyệt mệnh để lại cho bố mẹ

vừa nghĩ nước mắt lại tràn trề tuôn đều 2 má... hix số phận hẩm hỉu, sự ra đi của 1 hs tinh tướng

Sáng nay bảo mẹ gọi cho ông Tin cho gỡ điểm 1 ( lát tớ kể sự tích) rồi kể ra những bất công trong XH này thì bị xạc cho 1 trận, suýt ko được hội trường :( lại phải điêu là con thi nhảy bao bố cho lớp 8-} pó tay mẹ

sự tích điểm 1 của tớ là vào 1 ngày đẹp giời, có bão số 7 hoành hành khủng khiếp nhất. Nhìn ra ngoài trời 6h30 mà cứ thấy tối thùi lùi liền ngủ tiếp nửa tiếng :) kết thúc cho cái tự sướng ấy là bật dậy nhận ra đã muộn học ( tại nhà tớ xa)

tưởng tượng cảnh co giò trong 1 ngày mưa gió như thế lòng tớ chùn bước, nhờ bố đèo thì bố bảo: " thôi ở nhà cho khỏe" :)) Nhưng rồi tớ quyết định đi học sau mấy phút áy náy 8-}

lò dò tới trường với những cơn gió to suýt tung tớ xuống hồ GV :| lò dò vào lớp mới nhớ ra kt Tin 15 phút 8-} còn 5 phút thôi tử tế em lấy giấy ra làm bài :| 1 điểm

ặc ặc, đã có ý chí đi học rồi :(( hôm đấy bùng học thì có khi ko xui thế /:) thế là bất công cho những người có ý thức và tinh thần chăm chỉ :)

Chỉnh sửa lần cuối:
bài này xứng đáng được ghi vào hàng tuyệt tác.1 điểm tin vì bão số 7 quả là bất công cho bạn Linh.Đáng lý tớ thì tớ cho bạn ý 1 phẩy luôn khỏi thi.

tớ có thi đâu kt 15 phút chứ

hix hôm thi hk có 1 thằng đi muộn :| :)) hơn 1,5 tiếng 8-} mà thày vẫn cho nó được làm bài ( làm cả vào giờ của tiết khác)

=> bất công xã hội :-s

bất công thật muôn 1,5 giờ thì phải cho thi đề khác vào hôm khác chứ sao lại thi luôn thế nhỉ.
hội có nên mở thêm phần cho các hội viên kêu ca phàn nàn về học tập không nhỉ.Hội trưởng hoặc ai có trách nhiệm cho ý kiến đê

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ có trách nhiệm này \:D/

mở rộng chi nhánh gọi là tư vấn tâm tư tình cảm về vấn đề học hành ;)) ổn đấy

quá bất công. Thằng đấy đáng bị 3 con 1 8-} chứ ko như tớ :( trẻ em miền núi bão số 7 còn ở nhà :))

Được chọn người chỉ huy chi nhánh ấy đi.HP đã đòng ý rùi Ht mà phản đối thì em với HP và BT làm cách mạng tháng 12 lật đổ HT luôn cho HP làm HT,BT làm HP,em làm BT.Hahahahahahahahahaha

Chỉnh sửa lần cuối:
Phản động. Phản động.
Láo toét. Láo toét(@ sếp Điện)
Vừa được đề cử làm bí thở đã đòi lật đổ HT.
Mở chi nhánh tư vấn tính cảm hả? Duyệt luôn. Cho đứa nào nghĩ ra cái ý tưởng đấy làm trưởng chi nhánh. Nhưng mà vẫn phải nằm dưới quyền của Hội theo hình thức công ty mẹ - công ty con. Phải báo cáo tình hing đầy đủ nhá.
Hôm nay múa vãi bựa. Áo dài là cả một vấn đề lớn.
Thôi nhé HT đi ăn cơm đây, vừa về đến nhà xong.
Trót dại đớp mấy miếng bánh còn thừa buổi trưa ở trường. Béc be rin đâu rồi???
Tớ thấy bạn Nam là bí thở dc đấy. Nhưng mà tại cái bài trên...

----------

AMS thì vẫn là AMS.
Câu này quá hay

oái oái em không ngờ vụ đảo chính lại lộ sớm thế.Giờ xin các đồng chí tha thứ cho hành động của em và cho em cơ hội làm lại cuộc đời, quyền lực với em không còn ý nghĩa gì nếu không có HT(hehe).Em xin trung thành với hội đến hơi thở cuối cùng dâng hiến cả tinh thần và thể xác.Thanks.

bà cũng bị điểm 4 GDCD như cháu
đi học muộn đúng hômkt 15'
cái xe bus số 12....:((
con mụ ý ác như .... ý
ghi hẳn điểm vào sổ lớn
cô Mỹ đã khuyến mại sửa thành 7 hay 8 j` đó rồi
mới phát hiện nếu sửa điểm thì phải sửa cả sổ lớn T__T
cô bảo xem xét
chả biết ntn rồi :((

quyền lực với em không còn ý nghĩa gì nếu không có HT(hehe).Em xin trung thành với hội đến hơi thở cuối cùng dâng hiến cả tinh thần và thể xác.Thanks.[/QUOTE đã viết:
Khó hiểu quá.:-/ Đề nghị bí thở giải thích cặn kẽ thêm tí nữa.:-?
Mà chắc hôm qua mọi người đi hội trường về mệt quá cho nên topic bỗng trở nên vắng vẻ hiu quạnh là thường. Buồn!!!

Hi everybody, TK đã trở lại với một tâm trạng khá là ất ơ8-}8-}khi cả tối qua đứng hát mà không hiểu HT là bạn nào trong số những bạn múa. HT múa bài nào vậy ta?????

Thế à? TK tìm tớ à? Tớ là cái đứa múa bỉ nhất ấy. Múa như đỡ bóng rổ ấy. Tớ múa bài đầu.
Tớ cũng tìm TK nhưng mà nhiều bạn quá không biết đâu mà lần.

Các bạn 8 nhanh wa' mình k đuổi kịp
Đề nghị hội chính thức ra mặt một lần
Cho amser bít đến sự tồn tại của hội

----------

Đứa nào múa chả bỉ như nhau
HT làm khó anh e wa'

:)):)) hội ta toàn những người hiểu ý nhau thế này:)):))
Tớ thấy các bạn múa đều đẹp màb-)thật đấyb-)
Thôi, hay để tớ hỏi con Trâm lớp ấy xem.b-)

Ờ ờ, biết rồi đừng hối hận. HT báo trước cho anh em trong Hội biết đấy nhé.
Hay là hôm nay đến múa ở Cung HT sẽ gào ầm lên: Bạn Hoàng Sơn Toán 2 là bạn nào ra đây cho tớ xem mặt nhé. Ok?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên