*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
này linh kia ý mày là gì thế
mày nghĩ tao không được tiên tiến sao

Xem ra pà con rất chi là bức xúc với cái tinh tướng này nên chưa j đã thu thập đc 1 đống 1 mem thế này roài cơ á? Thế này thì con Phương gãi đúng chỗ ngứa của mọi ng wé còn j. :D:D

Chắc ít TB thui
Gọi bọn đấy vào mất khí thế của hội
Trừ khi toàn hội phấn đấu xuống TB :))

T_T thích thật có những người đồng cam cộng khổ với mình :(( đừng bạn nào bỏ hội mà đi :-s nhé 8-| :( :)

----------

ai lại nói thế

:) mà công nhận tiên tiến để thảm, TB thì thôi 8-} ko còn đường về quê ấy chứ :|

rút lại lời nói

Trố :)) sang topic lớp tao câu bài mày

Không ai có thể đi trừ khi các thầy cô muốn:(:(:(:((

Chỉnh sửa lần cuối:
uh nếu đi thì đi cả lũ luôn \:D/ thế nó mới thú :D

hy vọng 1 ngày ko xa

:D ngày ấy cả hội phải đập phá :D

OH!!!! That's a good idea! PHD được, nhưng qui mô không lớn lắm, căn bản là trong đấy chẳng có gì ngoài bàn với ghế cả, đập phá chán lắm.
Nếu cần đập phá thì ai ở lớp nào đập lớp đấy cho nó rôm rẳ-}8-}
Còn nếu muốn đập phá một cách tân tiến nhất thì nên có tình tiết thảo luận trước, nên đập có tổ chức mới thể hiện cái thô thiển, thiên thổ của những người trong hội.8-}8-}8-}
Riêng về vấn đề này tớ đề nghị bạn LTTL làm trưởng dự án đập và phá nếu trong trường hợp chúng ta cùng ra khỏi hội.8-}8-}8-}8-}8-}

Rồi tớ cũng mong ngày đấy sớm đến

vừa ra xong hôm sau cả hội quay trở lại với học lực thì chưa biết nhưng hk tb thì đương nhiên

:)), ở đây chúng ta nói đến tất cả những việc người khác không thể làm mà hội chúng ta có thể làm được. Đó dĩ nhiên sẽ không phải những việc bình thường.
Eg: Đập và phá chẳng hạn. Một khi chúng ta có tổ chức, một khi chúng ta có kế hoạch thì tiên tiến tất lẽ dĩ ngẫu sẽ trở thành "tim tím" do đánh nhau mờ8-}8-}8-}.
Việc bạn Linh vừa nói cũng chỉ nằm trong kế hoạch vạch sẵn của những người sắp ra khỏi hội do chính bạn làm chủ bút thôi, chứ tớ biết gì đău-}8-}8-}8-}.
Mà từ nãy giờ không thấy Chủ Tịch đâu nhỉ, cho ý kiến cái, hay off rồi8-}8-}

ÓE. Mới lập topic được vài tiếng đồng hồ mà đã lên tận 3 trang rùi cơ á. Khiếp quá!!! Chứng tỏ năm nay lắm dân tinh tướng nhỉ. Chả bù cho cái topic bóng rổ mình lập ì ạch mãi mới lên được 2 trang, toàn vào đấy câu bài.
Tớ bảo này, mình lập Ban giám Hội đê, gồm có Hội trưởng nè, hội phó nè, thủ quỹ nè (tức là thu hội phí của hội viên ấy), rồi bí thư hội nè, chủ tịch hội (như bạn Sơn vừa nói ở trên), rồi thư ký riêng của tất cả lũ trên. Mọi người lên danh sách đề cử đê (Ngoại trừ chức hội trưởng, he he )
Lên luôn cả kế hoạch gặp mặt + giúp đỡ nhau tiến lên hội giỏi nữa pà kon ạ, mặc dù đúng là KHII có khoai hơn nhưng vẫn phải cố gắng. Cố lên.
Chúc cả HỘi đón 1 nô en tốt lành. Happy X'mas to all

@Phương: Cảm ơn hội trưởng(ấy nhận thế mà) vì đã Mery cho all
Tớ không hiểu cần thu hội phí làm gì nhỉ8-}8-}8-}
Nếu việc thu hội phí không có lí do thì tớ yêu cầu bãi bỏ, do tổ chức chúng ta là một tổ chức vẫn còn hồn nhiên, trong sáng như buổi đầu mới lập nên nó.

Mà làm gì có nhiều tinh tướng trong này, mỗi một tay tớ đưa topic lên tầng cao mới đấy chứ!! Nhưng nói chung là cũng phải nhờ sự đóng góp của những thành viên khác nên tớ mới hoàn thành nghĩa vụ được.:)8-}
Thanx to everyone.!!!

hix, hội hè làm gì, cái chính là vào đây kể thành tích thôi 8-}8-}

năm nay học hành như ***, khéo các môn chính kéo điểm cho các môn HTL mất 8-}, triết 7.7 8-}8-}

dưới 6.5 mới có môn Tin :)):)) nhưng ai cũng kêu sẽ đc nâng điểm, vấn đề là tổng kết các môn đek được 8.0 mất 8-}8-}

mà chả hiểu bà CN kiếp trc' thù oán gì với tao mà kiếp này trù dập xuống đến địa ngục 8-}8-}, bà KH đấy vốn đã kinh hoàng mà tao chắc bị trù nhất lớp 8-} , bó cả tay

Bạn LHP vào đây làm mất cả tinh thần. Mà dù sao đã vào rồi thì cũng coi như là một thành viên của Hội còn gì!

Bạn Sơn kâu bài siêu quá.
Tớ thấy bạn với bạn Linh hợp với chức Hội phó vì có công lớn "đưa Topic lên tầm cao mới". Thôi tớ đề cử bạn Linh làm hội phó thôi, còn bạn Sơn làm thư ký riêng cho tớ nhé. Chịu không?
Vụ hội phí thì kòn phải bàn.
Bạn HF bảo là vào đây để kể thành tích á, tớ mà kiệt kê điểm thi ra đây thì...
Hôm nào Hội gặp mặt nhau cái nhẩy.
Bạn Sơn ơi, Toán 2 à, bạn có đi múa không?

Cảm ơn Hội trưởng hỏi thăm, tớ thật xui xẻo vì đã không ở trong đội múa(còn lí do thì ấy có thể sang topic Toán 2 online sẽ rõ).
Bật mí với bạn là tớ trong đội hát cơ:)

hội trưởng nói phải quá

;)) quyền cao chức trọng thế này đã tinh tướng này càng thêm tinh tướng :D :>

chà ko thu thiếc gì nhá bao h vui chơi giải trí học tập nghiên cứu gì hẵng tính ;))

hix thành tích cái gì :| số như khỉ
tưởng tuâà này 10 Sử là mở đầu tuâà mới ai giè

:| 8 GDCD( vẫn tốt chán)

8-} 6 Sinh bắt đầu thê thảm

và bài TIn là đỉnh của điểm

ôi cuộc đời như ngàn bãi 8-} **** :))

Chỉnh sửa lần cuối:
đứa nào mà đã vào đây rồi mà được hs giỏi anh em mình đạp cho nó tòe mỏ

Tao sẽ giám sát con Dô,nghe nói nó học siêu lắm,ờ nhưng mà HKTB thì...

Chỉnh sửa lần cuối:
HF đã viết:
mà chả hiểu bà CN kiếp trc' thù oán gì với tao mà kiếp này trù dập xuống đến địa ngục , bà KH đấy vốn đã kinh hoàng mà tao chắc bị trù nhất lớp , bó cả tay
Mày chưa fải là số 1
Quỳnh mới là no1. :D :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên