*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn này vào đây trêu anh em trg hội đấy hả
Cẩn thận nha
Như thế là k tốt
@Trang: mày nói đến ai thế
@Hiếu: đơn từ gì , hôi chưa to đến mức ấy , chú cứ vào câu vô tư

Chuyện! Ước gì mình được một lần nói câu:" Ước gì mình làm học sinh TT xem sao! Cứ HSG mãi thế này, nhàm quá!"---> nghe ngứa vãi linh hồn!

Đè nghị Ht hay bí thư phải có biện pháp gì với bạn này
K thể để nó đá đểu anh em như thía đc.
Nghe sôi máu wa'

này bạn kia biết ấy giỏi rồi bọn tớ không bon chen được với ấy nhưng có cần vào đây mà khoe hàng thê không hả.Thích khoe thì vào box lớp mình mà khoe để bọn bè nó bốc lên tận mây xanh đê còn bọn này không thèm khen một câu nào đâu.Nhưng không hiểu sao điểm ấy cao thế nhỉ trong khi không biết chữ, rõ ràng là tiên tiến đồng chí hội mà còn bon chen vào.Chả hiểu 10 phẩy 9 phẩy ở đâu ra.Mà cũng phải thời nay khoa học phát triển chắc là camera không khó đâu nhỉ.Thế thì không học sinh tiên tiến được là phải rồi.

Đúng rùi
Chú nói chí phải :))
@ HA: bạn chứ ai , trang trc' vừa khoe nhặng cả lên

đến cả trang này còn khoe không nói trang trước ngay phần trên kia kìa muốn chửi nó mấy câu nhưng ngại cái chức bí thư của hội lại thui chỉ nói vài câu còn chút tình nghĩa chứ nếu không.Mà còn giả nai là ai vào đá đểu, ghét nhất mấy đứa điêu toa.

Ôi, đừng nói đến chuyện điểm chác ở đây nữa. Hội trưởng thì các môn cứ bẩy phẩy đều đều, trừ TD
Nhớ là có cái topic dành cho hs "suất xắc" cơ mà (trông cảm, trình độ chính tả của hs tt chỉ thế thôi), ai điểm cao vào đấy mà khoe đi nhẩy. Vào đây toàn tinh tướng đồng chí, khoe thành ra đá đểu nhau à?
Nhân danh HT, là lãnh đạo tối cao của topic này, được sự kêu gọi của anh em trong Hội, tớ chính thức cảnh cáo bạn. Nếu lần sau còn tái phạm, đừng trách bọn tớ ác (cái này có khi nhờ đến HP, mod mà)

Chỉnh sửa lần cuối:
hoan hô HT xuất hiện rất đúng lúc ra đòn cân não làm bọn phá hoại không kịp trở tay(kịch quá).Đúng nếu ai quen mod thì nhờ cảnh cáo ban kia hộ cái không phải là ác nhưng vào khoe đểu thế thì không chịu nổi.

này nói linh tinh j` thế
hình như hiểu nhầm rồi
đọc cái bài phía trên của tao ý
đấy là tao nói về lớp trưởng
còn con shit thì nhắc lại thôi

Hờ hờ, vậy hả, hiểu nhầm rồi. Chết quá!!!
Thấy anh em trong Hội phán ứng mạnh mẽ quá nên theo luôn.
Bi h thì sao đây?

10 phẩy Lý, 9 phẩy Toán, hóa, 9 Văn ..... Ôi, đời còn đáng sống không đâY

Bạn này vào đây trêu anh em trg hội đấy hả
Cẩn thận nha
Như thế là k tốt

Chuyện! Ước gì mình được một lần nói câu:" Ước gì mình làm học sinh TT xem sao! Cứ HSG mãi thế này, nhàm quá!"---> nghe ngứa vãi linh hồn!

Đấy đọc gì xem có phải hiểu lầm không mà dù có hiểu lầm thì là lỗi của ai.(sory không biết cách trích dẫn)

Chỉnh sửa lần cuối:
the^' ay'go~la.i a` :))
do.c cai' bai` cua? ba.n Vu~ Huong Giang roi` do.c de'n bai` to' roi` do.c bai` cua?shit i' roi` se~ hieu?

Đúng là hội tiên tiến :)) mắt cứ xọ trước xọ sau hiểu lộn ý bạn shit :( thương shit quá ;))

Khiếp bạn lớp trưởng lớp bà đáng bị giết quá :( nói ra xấu hổ bạn thân ghê gớm

hôm nay anh được mỗi 8 8-} thấp hơn những đứa dốt, dốt hơn những đứa giỏi.

xấu hổ nhục nhã, cái môn khá nhất mà 8-}

Hờ hờ, đọc lại rõ ràng là hiểu nhầm.
Bt tội j đánh lại đâu, copy là xong mà.
Hôm nay KT toán rồi. SỢ!!!

BT ơi, đọc bài BT hết hồn. Nếu bỏ phần không biết cách trích dẫn thì cứ tưởng đến lượt BT khoe hàng. Nếu như thê thì HỘi sẽ mất đi một thành viên vô cùng tích cực. Không bítt TK và HP có chắc tiên tiến không? KẺo đi hết thì chỉ còn mỗi HT cô đơn ở đây.

é é 8-} ko nghe tả bài thi môn Tin đấy ahf

thảm của thảm :)) thế mà được hsg thì con cũng phục :))

Hôm HP đi nhẩy hả? Thập thò ngoài cửa xem thấy nhắng phết :) :)>-
Hội sắp tàn rùi
Hôm nay thử chia điểm. Có mấy môn biết điểm tb rồi, mấy môn chưa, thử dư đoán. Ôi, dưới 8 phẩy :(( :(( :((

Nói chung là vào đây thì tiên tiến hết rồi, còn ai không tiên tiến thì TK sẽ bảo mod TQM xóa hộ bài của người ấy đi, bao giờ tiên tiến thì mới cho viết bài.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên