*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế nhớ. Chiều thứ 4 sau tiết 3 ở kăng tin.
Hình như lớp TKHP kéo co chung kết đấy, có đi dc không nhỉ?
@ KV: Họp là nghiêm túc chứ, nhìn mặt HT thì dc tích sự j? Mất hình tượng.

Lúc nào cũng kêu gọi là họp nghiêm túc, mà đảm bảo hôm đấy thế nào cũng khó ổn định trật tự cho mà coi :|

lớp Bt cũng léo co để tranh giải ba nè.Nhưng chắc là đến ngon ơ thui, kệ bọn kéo co.

Ờ, thì cứ đến xem thế nào.
Mọi người nhớ nhá.
Không lại có 1 con hâm ngồi dài cổ ở kăng tin...

cưng ngồi không ah.Ngại lém.Lại phải mua gì đó mà Kanteen thì đắt thôi rồi đấy.Hay gặp chỗ khác.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tốt nhất là ra chỗ để xe ô tô trước cổng trường, vừa rộng rãi, vừa gần hàng ăn, ai thích vừa họp vừa nhắm thì cứ tự nhiên :D

Ơ tưởng thống nhất rồi chứ
Thế mai họp ở đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà đã hẹn trước rồi, thôi đổi làm j. Cứ kăng tin đi. Ai thích thì đến, không thì thôi. HT chờ 2 phút không thấy là biến.

Oài đứng cũng vui chớ sao, dân ams tụ tập đi chơi toàn đứng mà buôn mà nghịch thôi mà :))

Họp thì đứng cũng đc chớ sao, cho có phong cách dân chơi ams, ngồi tao thấy kiểu gì ý, nếu thích ngồi thì sang hàng bà Thanh ngồi xuống gọi đồ ăn đồ uống đàng hoàng rồi bàn /:)

Nhưng mừ sau đó ht đi đú đởn với lũ tiên tiến cùng lớp.
Hẹn hết ở kăng tin rùi, không đổi nữa đâu.
Nghe chữ "dân chơi" ghê quá, phong cách đó chỉ mình bạn Sơn thui, còn bọn tớ thì...

Thông báo cả nhà :)>- mai tớ thi chung kết nhảy bao bố :D cổ vũ nhé :p

Nhảy bao bố ?
Sao bây h mới chung kết,chưa trao giải à

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Phương : tớ nói thật, dân chơi là chỉ dân buổi chiều các ấy thôi, tớ phấn đấu mãi cũng chả thành dân chơi đc đâu :p, mai cho tớ đi họp với, ko đuổi chứ :)

Nói thế tớ học buổi chiều cũng là dân chơi à? Vậy mà bây giờ mình mới biết?
Bạn Sơn đăng ký ngay từ đầu, chắc cũng thuộc loại kì kựu của Hội, đến được thì đến. Túm lại vẫn là kăng tin. Ok?

Uh đc rồi chiều mai tớ cũng có viêc phải đến trường, tớ sẽ qua, sau tiết 3 ở canteen chứ gì, đừng bàn nhau kế hoạch bỏ bomb tớ đó :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên