*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đương nhiên ông tham gia rùi, đi đâu chứ đi chơi thì thiếu TKHP thế nào được.
bây giờ thế này xem phim buổi sáng, em về ăn trưa rùi chiều lại tụ họp ở đâu đó để đi Karaotay,ok?

Thôi ! Tao xem King Kong 2 lần , có cả đĩa roài
Đi xem Huyền thoại Zorro đi
À hình như có cả chuyến bay kinh hoàng hay là 2 trong 1 gì gì ấy
mà mang bao nhiu tiền đây ? :|

30000 là đủ(chắc thế)
HTZ cũng được nhưng mà thích KK hơn(mà Linh có TT không đấy)

Mày hỏi khó bạn Linh thế???? Bạn ý trả lời thế nào???? Nam mang 40000 đi, để tao mang 20000 thôi nhé:D

Sao k bảo BT đóng tiền hộ luôn
Tiền đáng là j
BT nhỉ
Vì thế

tiền không đáng là gì nên em không có.Các bác coi trọng vật chất thì các bác mới có nhiều.Nội việc em phải về ăn trưa ở nhà thì các bác bít tiềm lực tài chính của em thế nào rùi.

Topic đã lập đc 1 thời gian ngắn mà số lượng bài viết và người tham gia tăng vùn vụtk, đủ thấy vấn đề bị họo sinh tiên tiến là bức xúc của rất nhiều người :D
À đang rất vui, phần lớn bạn mình là sau khi bị học sinh tiên tiến thì chịu rất nhiều hinh phạt, cấm đủ thứ trong khi mình chả bị giảm quyền lợi đi mấy, thậm chí còn hiểu thêm về bố mẹ rất nhiều, hiểu đc những điều trước đây mình ko thể nào hiểu đc : mẹ mình là người mạnh mẽ, sống bằnh lý chí của con người, và muốn mình cũng như vậy, ko cần phải xin lỗi, cũng sẽ ko nói nhiều, bảo là chỉ cần mình từ ngày hôm sao hãy sống tốt hơn :)

Sơn ko thấy các bạn đang bàn chuyện đi chơi à.
Vào góp vui ko?
MÀ mang 40k đi cho chắc mọi ng` ạ.
Mà đến giờ vẫn chưa thống nhất đi xem phim gì à?

mang 40000 đi cho chắc á?Uh.Để khi nào tớ đi cướp nhà băng đã.Hp cứ nói chuyện vớ vỉn nếu ai cũng có thì chuyện tiền nong đâu có phải bàn bạc thế này?Mà HT sao không lên nhỉ, vô trách nhiệm thế là cùng.

@ Nam : Ơ ! Đã thống nhất là ko TT cũng được đi mà
Tình hình là có hai đám , thêm đám này nữa là ba
hic ! Chả hiểu thế nào nữa
Mà sao ko xem HTZ ?

HAo hôm nay đơ quá hết lag lại đến không xem được trang cuối rùi.

----------

ấy ơi nếu đến HS giỏi mà còn đi kết hợp thêm bầu đoàn thê tử nữa thì chi phí phát sinh sẽ cực kì khủng khiếp.Hơn nữa đây là TTDCH offline chứ có phải giao lưu với các bạn đâu cho nên sorry, bít là càng đông càng vui nhưng tớ nghĩ chắc không được rùi.nhưng nếu HT không phản đối thì tớ không có ý kiến.

Này nhé ! HP mời tớ đi đấy , ấy đừng có xí xớn vớ vẩn nhé . Cẩn thận ko tớ nói chuyện với vợ ấy đấy nhé B-)

vợ nào?HT ấy hả?Nó biệt tích cả tuần rùi không thấy mặt luôn khiến hội mất đi không khí hào hứng không còn ai chủ trì(thật ra còn HP).
việc HP mời ấy đi thì kì kì thế nào ấy, cứ phải chờ HT đã, chắc nó sắp lên ý mà.Nếu nó bảo được thì tốt tôi mời đi(nhưng đi đông ngại lắm nhất là về vấn đề tài chính)

Thống nhất lại rồi thì viết lại 1 bản kế hoạch hoàn chỉnh ra đây chớ, mà tiền nong chỉ 40 000/ người thôi là ổn rồi còn gì :)

anh nhà giàu khác ngay em khổ từ bé. thôi không kêu nghèo nữa giờ em đang tính kế để có tiền đây.

ĐỪng nói kiểu anh anh em em với tao, anh em cùng trường với nhau, việc gì phải nói với nhau kiểu đấy, cứ tao tao mày mày cho nhanh !!!
Mày làm ơn post lại bản kế hoạch đầy đủ cho tao xem đc ko, tao bỏ nhièu quá bây h đi xem lại từ đầu mà vỡ mặt :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên