*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nói chung là mấy h tập trung hả mày ?
đi đến mấy h ?

Tập trung lúc 8h sáng T7 nhé.
CÒn khoảng 4h 4h30 thì về nhé.
C nhà cho ý kiến nào?

được duyệt đê.HP với BT mà đã quyết thì HT cũng không phản đối đươc.
vấn đề típ theo là xem phim gì ,ở đâu?HP nghĩ thế nào đây.

Khổ quá, sao lại mắng nhau vô trách nhiệm thế? Mạng bị đao có phải do lỗi HT đâu? Nhưng dù sao cũng xong roài. Lại lên đú đởn với Hội dc roài.
Hic, hôm qua vừa chia điểm.
Tin mừng cho cả Hội là HT còn gắn bó với Hội lâu dài.
Tin buồn là papamama mặc dù đã bị ăn đòn tâm lý trước nhưng vẫn hơn sốc. Ghét nhất kiểu bị đem ra so sánh. Hừ.
Đã thế thứ 7 này chơi cho bõ tức. Đằng nào về đến nhà cũng là lúc mama đi họp về, ăn mắng một thể. Bất quá thì dạt luôn.
Tình hình là nhiều người đăng ký đi nhỉ? Ý HT là muốn tiên tiến đồng chí gặp nhau chia sẻ, nhưng cơ mà lại có mấy bạn giỏi vào đây...
HT chỉ định đặc cách cho KV thui, vì đã có một thời gian dài gắn bó và cống hiến cho Hội hết mình.
Ừm, làm thế nào đây? Ý cả Hội thế nào? Hay là Tết tổ chức off thì cả 4r đi, con bi h chỉ có Hội mình thui?

----------

À quên, hay là giờ ra chơi thứ 4 cả hội xuống kăng tin họp cái nhẩy.
Đằng nào hôm đấy lũ tiên tiến lớp HT cũng đi đánh chén một trận.

đùa cưng ơi nếu cứ đi đú ba bốn đợt như thế thì anh bó tay để đợi bại vong đấy.
đi chỉ đi một đợt thui vì cả lần đầu tiên cả hội họp chẳng lẽ anh không đi nhưng 3,4 lần thì....
còn vụ các bạn giỏi cũng đòi đi thì nói thật là hơi ngại vì như thế thành ra đông quá thứ hai nữa là TTDCH lòi ra các bạn giỏi thì chả đúng gì với tên gọi cả(ngoại trừ KV như HT nói).Vì thế mong các bạn lượng thứ và chờ dịp khác,ok?

Nhắc lại vấn đề là xem j và ở đâu
Tiếp theo là t4 có họp buổi đầu k

Ờ, có lẽ thế đấy.
Không, cưng ơi em chỉ bảo họp ở Kăng tin thống nhất ngày h địa điểm thôi đi chơi thôi. Ai xuống dc thì xuống, cưng à.

Chỉnh sửa lần cuối:
NAo`
Đề nghị các sếp nghiêm tuc' cho
Nhức mắt anh e wa' đi

Thôi nhá, từ nay anh em để vợ chồng mình chát riêng với nhau thui nhá cưng.
Nghiêm túc nè: Thứ 4 học 3 tiết, xong bà kon xuống căng tin họp nhá. 5 10 phút j thui, xong HT lại phải đi họp trên Bộ (chính xác là đú đởn với Hội tiên tiến cùng lớp)

ok ok nghiêm túc không bạn Nam mắng cho:)).Được thứ tư có ai đi được thì đi nhé.

Thống nhất thế nhớ.
Để xem mặt các bạn còn lại trong Hội.
Giờ chỉ nhớ mặt mỗi TK với KV. Hết

mặt chồng còn không nhớ bó tay cưng.Khi nào đi off thì nhớ đấy nhé.

Chậc
K khá đc.
Dứt đ? chưa
Thế nhá
Các hội viên và sếp ui
Nghe chưa

đề nghị HT với Bt ăn nói cho 8-} ấy hơn 1 tí nghe lởm cạ giọng. sởn cả da gà rồi :-s

Sáng đi xem King Kong đến 1h chiều ở Rạp QG

2h bắt đầu đi hát Karaoke ở đâu thì chịu

Nói chung là hiện tại được chục người. nhưng ngoài tớ ra :p thì hsg nên hạn chế tới mức tối thiểu ko lại như cám ấy :D

hôm đấy là khối chiều gặp HT chơi thôi chứ họp hành gì đâu

Mọi học sinh tiến tiến tham gia topic này đều đc đến chiều thứ 4 đó ở canteen hả em :D

Chuyện gì chứ chuyện chơi bời đàn đúm làm gì có ai ko thích mà sợ luời :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên