*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
HTTDCH là hội TTDCH chứ cái gì.
'ko hiểu mà nhoi hả.

lại còn đi sửa lưng chủ nữa.
Đừng học theo chồng mà cứ đi cạnh khóe chủ nhế.
Ko chủ cho vợ chồng nhà em thành cám đấy.

đã Hội rồi lại TTDCH là sao??? Đọc nghe ấy quá. Bạn Linh sửa là đúng rồi, cãi nhau làm gì, mất đoàn kết nội bộ quá:-j

Nó là ôsin ko được sủa lưng.
MÀ thôi,cái đấy cũng là để "đóng góp " mà.
Có phải cãi nhau gì đâu.
Và bây giờ cũng là "đóng góp" nốt.

Nói thế thì đúng rồi. Hôm nay hội ta ít người vào nhỉ, ngày đi câu mà lên được có 3 trang, chán quá.

Câu phát
Điểm tin ko được nâng thì tớ sẽ gia nhập hội :))

Bài viết Thứ 200 của HT.
Hôm nay, năm mới năm me, chúc thì đã chúc rồi, thậm chí còn gửi cả thư nữa, cho nên HT sẽ thay mặt cả Hội tổng kết lại kịch sử Hội trong năm vừa qua , đồng thời mở ra một năm mới tốt lành với những chiến tích mới của Hội.

Hội thành lập đúng ngày 24 tháng 12, khoảng 3 tiếng trước Xmas eve (không bít nói tiếng Việt thế nào). Độ 5 tiếng trước đó, Hội trưởng nhận được bài thi Địa với điểm 9 lộn ngược tròn trĩnh, suýt nữa đứng bét lớp mà gần như chết ngất. Đến tối về nhà, Nô en mà không dc đi chơi, cuồng chân, ức chế ==> Hội ra đời.

Mới đầu HT đặt tên Hội là Hội HS tiên tiến. Nhưng 3 tiếng sau lên, đã bị đổi thành TIÊN TIẾN ĐỒNG CHÍ HỘI. Sau này chat với TK mới biết cái tên đấy là do TK đề cử. Vậy mà bi h lại đang cãi nhau vì tên ==> Khổ.

Sau khi được lập, topic của Hội tăng trang nhanh chóng, phần vì những tiên tiến anh em vào than phiền, phần vì những cao thủ câu bài đã tìm ra miền đất lý tưởng để dụng võ. Nhưng đáng kể là, qua từng trang, từng trang, Hội ngày càng được củng cố và phát triển mạnh mẽ. Trong đó nổi bật lên nhất là những cá nhân đã được tuyên dương trong phần profile của BT kiêm phu quân HT.

Sau những ngày đầu bỡ ngỡ, các thành viên trong Hội ngày càng quen thuộc, gắn bó với nhau. Trước là nhắn tin, sau là add nick nhau để chát chít, hội họp. Mặc dù mới họp được một lần, mà biên bản lần họp đó đã được poz đầy đủ trên topic, nhưng các thành viên trong Hội đã chứng tỏ được lòng nhiệt tình và tâm huyết với Hội, phong cách làm việc vừa rất prô vừa rất amatơ: hứng lên thì cãi nhau loạn xị ngầu, hoặc là dỗi dãi, tự ái, làm mình làm mẩy.
Từ những lần làm việc đó, giống như ông cha ta có câu: Lửa gần rơm lâu ngỳa cũng bén" không thể tránh khỏi việc nảy sinh tình cảm. Việc này đã dẫn đến wedding của BT và HT, khiến cho HT kiêm thêm chức BT phu nhân, và BT kiêm thêm chức phu quân HT. Một kết thúc khá là có hậu. Tuy nhiên, một số chuyện ngoài ý muốn cũng đã xảy ra, dẫn đến HT, TK, BT đã có buổi nói chuyện riêng để thẳn thắng với nhau về những vẫn đề rất, rất tế nhị. Đến bây giờ HT vẫn không hiểu là đã giải quyết xong chưa?

Một trong những chuyện đau buồn nhất là Mod Linh - cựu HP của Hội đã vì đạt giỏi mà phải từ chức HP, suýt ra đi trong nước mắt, may sao HT nhân từ giữ lại là Kố vấn. Hy vọng anh em trong Hội sẽ sớm theo chân HP càng nhanh càng tốt.

Cũng đã từng có chuyện các thành viên Hội mình xích mích với Hội giỏi vì vài bạn vào poz bài ý nghĩa hơi trừu tượng tí, khiến tiên tiến anh em tự ái mà phản ứng hơi thái quá. Rất may, đó chỉ là hiểu nhầm,và mọi chuyện cũng qua. Hòa bình trở lại trên topic yêu thương.

Tuy mới thành lập được khoảng một tuần, nhưng đối với HT, Hội như 1 gia đình lớn, chan hòa tình cảm ấm áp và yêu thương, gắn bó và đoàn kết, tương thân và tương ái.

Năm con Chó đã đến, hy vọng cả Hội sẽ ngày càng pt mạnh mẽ và mãnh liệt hơn nữa. Sau đây là phương hướng của HT trong năm mới:
- Cả hội phấn đấu lên Hội giỏi bằng cách trao đổi kinh nghiệm học tập, quay cóp, xin xỏ...
- Tổ chức nhiều cuộc gặo mặt để anh em trong Hội có thêm cơ hội tìm hiểu nhau hơn ==> làm việc ăn ý hơn, dễ nảy sinh tình cảm hơn, ...
- Tuyển thêm và chia tay nhiều thành viên hơn
- Nếu được thì cuối năm đổi tên thành XUẤT SẮC ĐỒNG CHÍ HỘI (hì hì, cứ mơ đi)
- Và cuối cùng, làm thế nào thực hiện lý tưởng vĩ đại của Hôi: câu mọi lúc, mọi nơi, còn người thì còn câu. Cố gắng để tốc độ tăng trang của HỘi thật nhanh, thật mạnh, để cả Hội mình cùng vui.

Trên đây là một bản tổng kết và phương hướng nhân kỷ niệm bài viết thứ 200 của HT.
Có gì thiếu sót mong anh em góp ý để HT còn sửa.

Chào thân ái và quyết thắng!!!

Trời,HT thật đáng khâm phục.
Post bài dài quá.
@Linh:Tao dang 2 tay ủng hộ mày gia nhập TTDCH

che^t' thie^t. nghe HT noi' za^y. de^~ minh` cung~ phai? gia nha^p. ho^i. tho^i

Ấy cũng vừa câu 1 bài ko có ý nghĩa gì đấy Nam ạ.

Tuyên ngôn của HT hoành tráng thật.

Mà bao giờ thì có buổi họp thứ 2 thì cho tớ họp với.

Trui`
Có buổi họp thứ nhất rùi ah
Sao mình k bít j hết vậy
Tệ wa'

Tớ cũng có được tham gia đâu.
Buổi đầu tiên có 4 người.
Ht,Bt,Tk và KV.

Hâm quá, hâm quá, Hội hâm quá.8-} 8-}
@ NAm: ai bảo bạn không chịu nhận chức j cơ, vứt nick đây, lần sau họp thì cho tham gia. Mà họp chuối chết đi được ấy. Họp sau là nhiều vấn đề phức tạp nảy sinh lắm đấy.
Chán quá. Sắp phải đi chơi với bố mẹ đây.:(( :(( :((
Bảo cả Hội tổ chức offline thì chẳng thấy j cả.:(( :((

Ht bảo cả hội off bao giờ.
Hp chẳng biết gì cả.
HT báo sớm thì có khi hôm nay cả hội đã đi off được rồi.
Hôm nay HP chán quá,lại ở nhà 1 mình rồi.

Cơ bản thì bọn nó vào đây cốt để câu bài
Chả tâm huyết j cả
Mình thì k bít thế nào
Còn phụ thuộc vào độ lười
@ dù j cũng k đc. chửi hội , HT fải gương mẫu

Ừ,ko được chủi hội.
MÀ tâm huyết thì chắc chắn là ko ai rồi.,
Đứa nào mà chẳng muốn thoát khỏi hội để được HSG.

Các bạn post từ từ nhá :p tớ muốn post bài số 500 cho hội \:D/ ( mà ko post được thì tớ cũng có cak >:))

uh vào post một bài cho nhanh để KV còn post bài 500 cho hội nào(chúc thành công)

con phương này, bản tuyên ngôn của mày dài thế ai đọc đc !!!!!!!
hội định đi off thiệt hả? khi nào zậy?

Còn tận 40 bài nữa mới đến bài của Mod nên ko lo.
Câu mái thoải đi.
mà hôm nay TTDCH ko có kế hoạch gì à.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên