*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tớ nịnh ai thế????:-/ HT hơi bị lợi dụng đấy nhéb-)
Tớ điểm Văn đang 5,6 nhưng có lẽ tương lai sẽ cao hơn nhiều, do 1 lần đến nhà thầy...b-)

Nếu đ? mọi ng` mà như thế thì hội ta sao mà tồn tại đc.
Sợ mọi ng` wa' đi
Thế mà cũng vào hội

Cố lên, 4 bài nữa thôi là tròn 400 roài TK ạ.
Tớ cũng sắp lên 200!

oh`, thật đấy, hội phải có người làm nhiệm vụ điều tra này chứ nhỉ. Ai bảo nó là mod, không thì đã xóa bài rồi.

Thôi mừ, làm j kinh thế. Lên Hội giỏi thì càng tốt chứ sao.
Sau đây sẽ là bài viết thứ 400 của TK:

Vâng, để thỏa lòng mong đợi của HT, TK xin phép có đôi lời muốn nói::::::::::::::::::
TK mong rằng sang năm nay, Hội ta sẽ càng ngày càng ít Hội viên ( thật lòng đấy8-}), rồi sẽ ngày càng phát triển để ai có nhu cầu nhập hội đều sẽ thấy quyền lợi của mình được các thành viên trong hội giúp đỡ để cùng lên hội Giỏi, tiếp đến sẽ là thành quả mà mỗi thành viên đều có ở đây (số bài viết tăng vọt) cũng chính là nguyện vọng của HT:x.
TK rất muốn hội pt, ngày càng pt để một ngày nào đó TK ra đi:(( thì vẫn còn HT và BT cùng HP ở đó.

Một bài viết không hay nhưng dài, đó là những gi trái với chủ trương của hội ngày hôm nay. Đó cũng đã là thành công của bài viết thứ 400 của TK.
Tớ rất muốn mai đi chơi với HT, HT nghĩ sao???? Ai muốn đi cùng thì đăng kí với HT nhé:x:)

Ờ, đi chơi chứ ở nhà làm j chán chết.
Kế hoạch cụ thể bàn bạc thế nào đây nhỉ?
Có ý kiên j anh em phát biểu đi.
Bạn Nam ơi, ý kiến của bạn về vụ Thư ký Hội phó thế nào đấy?

Tức là bạn Sơn muốn đuổi tớ chứ gì

Ai bảo nó là mod, không thì đã xóa bài rồi.

thôi được rồi ấy muốn đuổi thì tớ cũng đi :|

chào cả hội

Thôi xong rồi, hội hè thế đấy.
Vừa giải quyết xong vụ TK dỗi, bây h lại đến KV.
Không ai thương HT à, toàn phải đi cầu xin năn nỉ.
Hic, hic, hu ,hu hu

Thôi, thay mặt TK xin lỗi. Hòa đi, hòa đi.
Hôm nay mừng một, kiêng cãi nhau.

Con Quỳnh, mới vào mà câu kinh thế.
Tiến sĩ DAM như mày, cho làm chức j nhẩy?
Thích làm bảo vệ hay lao công?

ối giời tưởng ai ra :))

:D chào Quỳnh mày có nhớ tao là ai ko :D

Được nhân dịp năm mới năm me BT xin có quà tặng là profile của các chức sắc trong hội cho các hội viên tiện theo dõi và chửi rủa.
1)Hội trưởng:phạm Hà Thu Phương(kiêm luôn chức BT phu nhân)
Vào một ngày đẹp trời trước noel 3 tiếng, HT do quá buồn với thành tích học tập của mình đã nảy ra một sáng kiến:thành lập hội HSTT với tên gọi mà ngày nay đã là một huyền thoại(dù thành lập chưa lâu).Có thể tóm tắt về con người này bằng sáu chữ:về tài năng:Đỉnh,về công lao:Vĩ Đại, về nhan sắc:Xinh Vãi Đạn(vợ mình mà).
Vai trò của HT với hội lớn đến mức phải nói rằng:người còn thì hội còn, người mất thì hội vẫn còn.
HT sống mãi trong sự nghiệp khốn nạn của chúng ta.
2)Tân Hội phó:phạm Lan Hương(cựu thư kí của BT)
Bạn Hương gia nhập hội ta chưa lâu xong đã là thành viên(câu bài) rất tích cực, bởi vậy bạn đã được đề bạt làm chức vụ TKBT(chức vụ thua TKHT).Nhưng không lâu sau,ngay hôm ấy bạn đã thực hiện cú thăng tiến ngoạn mục chưa từng có trong lịch sử hội, nhảy liền hai bậc để trở thành Hp, vượt mặt cả TKHT và BT,sếp cũ của mình.Mong bạn có thể ngồi lại lâu ở cái chức sát thủ ấy(chức vụ mà cả BT và TKHT đều né tránh)
3)Kố vấn:Lê Thị Thùy Linh(cựu HP)
Là người tham gia hội tích cực ngay từ đầu được tin tưởng giao chức HP nhưng bạn Linh do không triệt để cách mạng nên đã hi sinh(bị HS giỏi) và không thể giữ chức vụ HP được nữa.Bạn đành ngậm ngùi nhận chức KV cho hội, giúp các hội viên lên giỏi.Dù sao việc bạn vẫn tha thiết được ở lại hội là điều đáng quý và đặc biệt với quyền lực(mod)của mình bạn có thể bao che cho các thành viên của hội những thợ câu chuyên nghiệp yên tâm tác vụ.Theo tôi như vậy đã là một đóng góp to lớn của bạn Linh bởi hội không thể tồn tại nếu thiếu sự bao che dung túng của bạn.Xin cảm ơn bạn một lần nữa.
4)Bí thư(là tôi):Trần Hoàng Nam(kiêm chức vụ chồng HT, mệt hơn làm bí thư nhiều)
Nhờ thành tích câu cá ấn tượng mà được đề bạt làm BT, một chặng đường đầy chông gai.Nhưng chưa bao giờ làm điều gì khiến hội mất lòng tin.
Đặc điểm:đẹp trai, cần cù, giỏi giang, thông minh,xuất sắc,đáng tin cậy...
Nhưng đời không phải lúc nào cũng màu hồng,điều đáng buồn là vừa tuyển được cô thư kí thì ngay hôm đó nó đã thành sếp mình.Nhưng không sao bởi tui đã là phu quân HT=>không có gì phải phàn nàn.
Bây giờ chỉ mong hội ngày càng phát triển rực rỡ hơn đông đảo hơn, các thành viên cũ thì được lên hội giỏi nhưng vẫn không quên hội ta.Thế nhé.Cám ơn các đòng chí.
5)Thư kí hội trưởng:Nguyễn Hoàng Sơn
Con người của công việc, anh luôn luôn vì hội mà có những bài câu thuộc hàng tuyệt tác(dưới sự bao che của KV).Chính anh là người đưa hội đến ngày hôm nay, phát triển rực rỡ như thế này.Anh không thể thay thế, là trụ cột của hội.Với đầu óc tổ chức anh còn là cách tay mặt, cái chân giữa của cả hội.Một ngày nào đó anh sẽ ra đi, nhưng tên tuổi và sự nghiệp của anh thì còn mãi muôn đời vơi hội.Amen, mô phật.
Trên đây là năm thành viên chủ chốt của hội và đương nhiên do sức lực có hạn không thể nêu tên của các thành viên tích cực của hội,xin hẹn các bạn một ngày nào đó.trong lúc soạn thảo bối rối có gì sơ suất BT xin được lượng thứ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Con Phương kia, tiến sĩ thì phải làm j to tí chứ
Chủ tịch hội chẳng hạn:D

----------

Thía bây h mày mới bít tao là ai hả Linh

Khá khá!!!
Bt tâng bốc vợ ghê quá. Nhưng phần nhan sắc thì quá của quá roài. Bọn A2 và những đứa bít mặt mình vào đây đọc thì buồn cười chết!!!
Còn thiếu NAm lý 2. Bạn ấy cũng đóng góp nhiều. Có điều toàn lờ đi mỗi khi dc đề cử.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên