THPT Võ Thị Sáu TPHCM

• Bắt đầu Kevin
  • Ngày bắt đầu
Tôi là cựu học sinh Võ Thị Sáu đây. Tối qua nằm mơ thấy bạn cũ, giật mình thức dậy thì mới biết mình nằm chiêm bao, mới tự hỏi bạn bè bây giờ chúng nó về phương nào hết rồi. Sáng ra tôi cố lục lọi trên mạng nên mới tìm được cái site này:
http://www.thpt-vothisau-tphcm.edu.vn/
Phải chi dân Võ Thị Sáu có một diễn đàn để tìm bạn cũ thì hay nhỉ.
Mình thuộc khóa 88-91
88-89: lớp 10PN do thầy Nguyễn Mạnh Tiến chủ nhiệm.
89-90: lớp 11PN do thầy Châu Anh Dũng chủ nhiệm.
90-91: lớp 12PN do thầy Bùi Như Học chủ nhiệm.
Tất cả đều dạy toán.
Có ai quen không, lên tiếng giùm đi bà con.

Ðể mình kêu tên vài người quen để lỡ có đọc được thì la lên nhé:
Nguyễn Kim Long, Ngô Văn Toàn, Võ Thị Mai Trinh, Lê Anh Thư, Trần Khắc Kỉnh, Huỳnh Thị Nga, Lại Thị Thu Thảo, Hồ Phước Thiện, Trịnh Việt Trung, Trịnh Văn Hòa, Nguyễn Ðức Hoàng, Âu Phương Thùy Lan, Lục Quốc Quới, Lâm Ðình Tuân, Huỳnh Thị Mỹ Phương, Dư Vi Xương ...

Còn vài người biết tên không nhớ họ: Mẫn, Vân, Thư, Mỹ Thiện, Tâm, Hiếu ...
Những cái tên quen thuộc của lớp N1 cùng khóa: Vương An Bảo Lynh, Trần Thị Kiều Thảo (cô này không quen nhưng biết tên vì viết lưu bút ghẹo chơi), Nguyễn Thanh Thúy (cô này thì không quen nhưng làm tim tôi tan nát, vào những phút cuối cùng tôi chỉ thốt được với cô ta vài lời, rồi bỏ chạy), Võ Hạnh Thảo, Vũ Ðức Thành ...
Bây giờ thì tôi đang ở bên Mỹ, thỉnh thoảnh vẫn nhớ đến cô ấy, tên tôi là .... mấy người quen ở trên xin đoán xem.

Trường này gần nhà mình. Mỗi lần đi qua đường đó vào giờ tan học là mất khoảng nửa tiếng.

Dương Đình Hiệp đã viết:
Trường này gần nhà mình. Mỗi lần đi qua đường đó vào giờ tan học là mất khoảng nửa tiếng.
HI!BAN CUNG HOC O VO THI SAU SAO?MINH CUNG LA DAN O DO .MINH QUA DUONG DAU CO LAU NHU VAY!?MINH DI CO 10 PHUT THOI (DO LA KHI KET XE),CHANG LE BAN LET QUA DUONG HAY SAO MA LAU VAY?HE...HE...^ ^
DUA THOI ,TOI MUON LAM QUEN (BAN THUI),DUOC KHONG?

Dương Đình Hiệp đã viết:
HI!BAN CUNG HOC O VO THI SAU SAO?MINH CUNG LA DAN O DO .MINH QUA DUONG DAU CO LAU NHU VAY!?MINH DI CO 10 PHUT THOI (DO LA KHI KET XE),CHANG LE BAN LET QUA DUONG HAY SAO MA LAU VAY?HE...HE...^ ^

MEOYEUTINH đã viết:

Trường này cũng gần nhà tui, đạp xe đạp chỉ mất có nửa tiếng thôi.
Nè, MeòYêuTinh Làm quen với tui đi.

wow !! cũng có người học VTS seo ? làm wen với.

Mời các bạn trường Võ Thị Sáu vào đây đóng góp, vui chơi và download những gì mà bạn thích

http://p4.forumforfree.com/diendanvothisau.html

Đây là 4rum mới đưọc xây dưng vào ngày 12 tháng 1 năm 2006 ... nên còn nhiều thiếu sót thì mong các bạn thông cảm ....

HÃY ĐẾN VỚI NGÔI NHÀ RIÊNG CỦA HS TRƯỜNG VÕ THỊ SÁU .

PRESIDENT@DIENDANVOTHISAU
[email protected]

Mình học lớp A 12 trường VTS

wao ! minh làm quen nhé
hi vọng Nam Bắc chung một nhà ~

Mình là học sinh của trường Võ Thị Sáu đây. Vô tình mình thấy bài viết này qua Yahoo!Search. Trường đã từng có một diễn đàn cách đây 2 năm nhưng mà hiện nay vì admin có công việc ko còn ở VN nữa nên diễn đàn phải ngưng hoạt động vì ko có tiền để tiếp tục. Tại sao các anh chị lại ko tìm một cách hỗ trợ tạo nên một diễn đàn mới cho trường??? Diễn đàn cũ có domain là vothisau.net nhưng bây giờ mất rồi, nhưng mà hình như cũng chẳng có ai mua lại cả.

minh cung la dan vo thi sau day nhung moi ra truong nam nay ra truong rui ,minh moi thi dai hoc xong ,minh vo tinh biet trang web nay thoi ,tu nhien vo dung forum cua dan truong vo thi sau ,cung vui thiet ,phai gioi thieu cho may ban moi duoc.Ah` ,minh hoc a4,ten minh la Phuong Hoang.

Cho mình bổ sung chi tiết về website trường THPT Võ Thị Sáu nghen, để không các bạn chẳng biết đi về đâu :p
Web chính thức : www.thpt-vothisau-tphcm.edu.vn (có cách đây 2 năm, do Netsoft support)
Web phụ : (nếu nhớ không lầm) www.vothisau.saigonnet.vn (còn nhưng có lẽ bị out rồi, không thấy update gì hết trơn) , vothisau.net (cũng bị out rùi)
Forum : hồi trước nằm trên vothisau.net , giờ chuyển qua vothisau.dyndns.info/forum và chắc là cái mới (xem trên đó thì hình như do trường tự quản lý). Forum cũng có thể truy cập qua web chính thức, trên menu bên trái, mục học sinh.

QUANG BA THUONG HIEU 10A4: Ma moi nhung khong moi !!!!!!!!

Disney dang hoc lop 10a4 truong Vo Thi Sau de!!! Minh moi dzo hoc co 1 thang thoi ha...Cong nhan truong Vo THi Sau lon thiet! Ai muon biet chi tiet xin lien he dzoi tap the lop 10a4 nha! Lop minh co nhieu dieu thu vi lam do. Chang han nhu ban Phuong lop truong cuc "cool" luon, con nhom mua nhay hien dai cua lop thi cuc "hot" va con nhieu nhieu nua do. Ai ma muon ket ban nhanh ma dzui thi cu dzo lop tui, vo tu di...HEHEHE
see you again!

trường võ thị sáu gì cũng được hết,chỉ thiếu cái là ko có tổ chức đá bóng giữa các lớp nên tui học ở đây 2 năm rồi mà cũng chẳng có kỉ niệm gì đáng nhớ hết
bạn nào là dân tai to mặt bự ở trường VTS thì hãy kêu gọi nhân dân đứng lên biểu tình đòi BGH tổ chức

MEOYEUTINH đã viết:
vậy là nhà bạn gần hơn nha mình rùi

Re: QUANG BA THUONG HIEU 10A4: Ma moi nhung khong moi !!!!!!!!

disney_walt đã viết:
Disney dang hoc lop 10a4 truong Vo Thi Sau de!!! Minh moi dzo hoc co 1 thang thoi ha...Cong nhan truong Vo THi Sau lon thiet! Ai muon biet chi tiet xin lien he dzoi tap the lop 10a4 nha! Lop minh co nhieu dieu thu vi lam do. Chang han nhu ban Phuong lop truong cuc "cool" luon, con nhom mua nhay hien dai cua lop thi cuc "hot" va con nhieu nhieu nua do. Ai ma muon ket ban nhanh ma dzui thi cu dzo lop tui, vo tu di...HEHEHE
see you again!
các bạn hãy đến ngôi nhà chung của chúng mình nhé:Võ Thị Sáu

Back
Bên trên