~~~> The beyond GODLIKE Liverpool <~~~

Re: (^.^)...Liverpool FC huyền thoại...(^.^)

@ thằng tâm: bạn mà thế đấy hả? Type vội quá thiếu mất chữ love ;)) :((
Mà thôi tao để thế ai thik điền cái gì vào thì điền :-"

Ôi box bóng đá lại như ngày nào...

Các anh em ạ. Mấy thằng bạn em vô đây, chán quá lại đi ra. Mấy ngày sau vô đây, chẳng khác gì...

Bây giờ anh em có spam thì spam có nội dung một tí nhé. Đừng có viết kiểu "chán quá", "chào các anh em" v.v Nếu có chán thì kể ra sao chán, để anh em có hướng giải quyết hợp lý.

Các anh em thử tưởng tượng xem, một fan bóng đá, nghĩ ra mấy thứ hay ho định share thì lên box toàn là chuyện nhảm của chúng ta thì... sẽ cụt hứng thế nào:( Em thề là thằng bạn em (thân) (cũng viết bài trên này và là fan MU) đã ngán tới tận cổ box Bóng đá rồi... Mà hồi trước nó cũng viết nhiều lắm chứ phải không...

Và không biết còn bao nhiêu football fan nữa... như thế...

:-j Em đã bảo là fải kết hợp post cả tin tức để anh chị em có hướng bình luận mà :(

Theo chị thì đọc 1 tin, quote 1 2 dòng thôi rồi post. Chứ post dài quá chắc đọc được mỗi cái title :D

Viết thế thì ai dám vào .
Chào mừng các bạn vào với box bóng đá.
Tại đây chúng tôi tiếp nhận tất cả các thành viên, bất kể lớn, bé, gái, trai, yếu hay khỏe, am hiểu bóng đá hay ko am hiểu bóng đá, mới xem bóng đá hay xem đã lâu òi, có ước mơ làm cầu thủ bóng đá hay mãi mãi muốn là CDV.
Mọi câu nói, mọi lời bình luận, hay là các bài viết **** của các bạn đều sẽ trở thành những ý kiến hay đóng góp cho box. :)). Các bạn ko phải ngại ngùng khi vào đây, mọi người ở đây rất friendly.
Hãy vì 1 box bóng đá trong sạch , vững mạnh và phát triển.
Quảng cáo thế này có ai nỡ từ chối ;)) ;))
Anh em ta phải có chiến dịch gì thôi chứ để spam tràn lan ko nội dung thế này mãi cũng chán ... ai đề xuất đi nhé ;;)

Uhm` :( Cái đầu tiên là fải quy hoạch lại box :( Điều này cần có mod ;)) Mà mod thì chả bao h vào box :(

xịt thằng bìn fuồi , mị dân vãi ...

Không hiểu trận tới Liv gặp chel sẽ tung ra đội hình gồm những chú nào nhỉ ? :-?

Chắc đội hình xuất fát sẽ ko có Mark Gonzalez :( Anh này chấn thg chưa khỏi hẳn :(

sure là ko có luis garcia lun ;;) .
Sếu vườn sẽ có cơ hội tung hoành trước hàng thủ " kiên cố" đây :-?

Chắc j` sếu đã đc đá chính ;)) Có khi để Bellamy với Kuyt đá chính hay hơn ;))

Liv có hậu vệ nào đủ sức chống lại thg Robben không vậy :-/ Đá khủng lắm đấy :|

công làm 1 thủ phá 10 thì có 10 thằng robben cũng chẳng đỡ dc
Liv thắng đê 8->

Mừng quá ... hết hiệp 1 trận đấu kinh điển Liv - Chel và giờ Liv đang thắng 2 -0 ... mình đúng là chưa nghĩ đến trường hợp này ... yêu Liv thế :x :x
Cái thằng ... thằng ... thằng không biết viết tên ... thằng bờ biển Ngà ý ... dám cùi chỏ Aloso 1 phát chảy máu mồm máu mũi ... khổ thân chú Tâm bạn tốt ;)) ;))
Liv cố lên nha 0:)
Đến rồi ... xem tiếp đây <:p

Robben đá được có 20', làm ăn đc quái gì :)) :))
Gerrard cho cái thằng vào thay Robben quả cùi giữa mặt ... thế mà trọng tài ko biết ;))

Liverpool đào sâu hố ngăn cách giữa Mourinho và Abramovic

Back
Bên trên