Thời trang ngày nay.

Nguyễn Huy Quang
(keantromtinhyeu)

Các bạn thấy thế nào? Các bạn nữ học tập nghen.=D>

.. bây h Vn con gái cũng adua đú đởn phết nhờ .... 8-} 8-} cứ ngix con gái Vn vẫn còn ngoan lắm ... ai dè ... 8-}

Em Dũng rình bao lâu mới chụp được cái pix này của Thủy thế??? :))

ko phải anh Dũng chụp , nếu là anh Dũng thì còn nóng bỏng hơn thế này nhiều !
Có 1 điều chắc chắn : đây chính là ảnh em Thủy khi còn ở vn :)) !
( cầu chúa và em thủy tha tội )

.. em đạp chết anh Zung với anh Phong bi h ... :nono:... b-) :(( :(( .. buồn quá .. giá mà em được bằng thế này đã tốt ... :(( .. em còn ngoan lắm ;;)

trời em Thủy còn ngoan lắm sao ????
vậy em muốn như trên cứ đi gặp anh dũng hoạc anh phong nhé

em nói khí kông phải chứ ,nếu mà anh dũng gặp cái người mặc như thế kia ,em đảm bảo cùng 1 lúc 3 cái day bị tuột :))

làm sao mà tuột được một lúc 3 dây được .... Giỏi lắm thì phóng xe theo kéo tuột được một dây thôi .. Muốn tuột 3 dây thì cần làm 3 lần + sự giúp đỡ của chính chủ cơ

dùng kiếm , tịch tà kiếm phổ ý , 1 phát đứt cả 3 luôn , chỉ sợ làm thế xong nhìn thấy lại khiếp đảm thì vừa !

Haha, em Hương kinh nghiệm quá, em Thủy có đồng ý giúp bọn anh một tay không :))

.. này này ... em đã bảo đấy không phải là em roài cơ mà .. :(( ... |-) ...
.. to anh Tú : .. anh cứ nói thật như thế thì không phải khách khí gì với anh Zung đâu ạ ...:))

.. to chị Hương : .. có sự giúp đỡ là thế nào hả chị ???>.. b-)

Đẹp thật công nhận rất đẹp,ước gì thuộc sở hữu của mình.............
................
................
................
À quên chưa biết biển số,nếu là biển tứ quý hoặc phát lộc thì thật là hoàn hảo

.. các anh có vẻ khoái em trên kia nhờ ... sang bên này thì nhan nhản ... 8-}

Em Thủy chụp mấy tấm ảnh rồi gửi về cho anh em được mở rộng tầm mắt với :)) , mà không biết em Thủy có học tập theo phong trào đó không, nếu có thì chụp luôn em cũng được, càng đẹp :))

Đêm qua đi nhậu khuya về qua đường Thái Hà cũng thấy 2 em đèo nhau trông cũng bốc lửa như thế này, bảo thằng bạn cố đuổi theo nhìn nhưng mà không thấy hình xăm, chỉ tiếc là hôm qua mình không cầm lái được chứ nếu tỉnh táo một chút nữa thì phải đi theo xem 2 bé này nhà ở đâu :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em ý phóng bốc quá nên Dũng không đuởi kịp... chứ không thì hôm nay hai em đó cũng chả có đến mấy chục hình săm ở mọi chốn rồi :))

Back
Bên trên