Thời trang ngày nay.

To anh Dũng : em nhìn ảnh mới suy luận thế thôi chứ .. kinh nghiệm thì làm sao bằng được anh, anh nhỉ?
To em Thủy : he he, có sự giúp đỡ là ... có sự giúp đỡ ... Còn em chưa hiểu thì em hỏi thử anh Dũng xem, anh y hiểu lắm đấy . Mà chị ko tin trình độ em trong VC thế này mà ko hiểu cái đơn giản như vậy.
To anh Bình : cái gì ... đẹp hả anh ?

À mà em Thủy ơi, các anh ý thích ảnh này vì cô gái trong ảnh là người Việt Nam em à . Người Việt Nam dùng hàng Việt Nam mà :)) . Các ảnh chỉ thích xem ảnh em chụp bên Anh thôi ....( tại em là người Việt Nam mà b-) )... CHị chỉ nói hộ các anh ấy thôi đấy nhé ...
To anh Dũng : anh phải cám ơn hôm đấy anh say đi ... chứ nếu ko , đảm bảo hoặc là anh Dũng bị ăn guốc của 2 cô đấy , hoặc là bị ăn guốc của chị vợ ... ( tại vì sau đó,trên hình anh sẽ có nhiều hình xăm lắm mà ....., anh Dũng nhỉ ;) ). Mà ko biết ảnh thích ăn guốc ai hơn nhỉ :-/
To Phong_bit : oi troi, chi chiu em, ai lại dùng kiếm với nữ giới bao giờ ..

Trinh Thi Lan Huong đã viết:
À mà em Thủy ơi, các anh ý thích ảnh này vì cô gái trong ảnh là người Việt Nam em à . Người Việt Nam dùng hàng Việt Nam mà :)) . Các ảnh chỉ thích xem ảnh em chụp bên Anh thôi ....( tại em là người Việt Nam mà b-) )... CHị chỉ nói hộ các anh ấy thôi đấy nhé ...
To anh Dũng : anh phải cám ơn hôm đấy anh say đi ... chứ nếu ko , đảm bảo hoặc là anh Dũng bị ăn guốc của 2 cô đấy , hoặc là bị ăn guốc của chị vợ ... ( tại vì sau đó,trên hình anh sẽ có nhiều hình xăm lắm mà ....., anh Dũng nhỉ ;) ). Mà ko biết ảnh thích ăn guốc ai hơn nhỉ :-/
To Phong_bit : oi troi, chi chiu em, ai lại dùng kiếm với nữ giới bao giờ ..

Cám ơn em Hương nhé, em nói đúng ý bọn anh quá =D>
Ôi rời, đến bây giờ anh vẫn còn tiếc là tại sao hôm qua mình không lái xe đấy, anh mà lái được thì có ăn mấy cái guốc cũng thấy ngon :))
Còn tại sao anh có nhiều hình xăm trên người thì anh vẫn không hiểu :eek:

Ơ, anh Dũng kinh nghiệm đầy mình thế mà ko hiểu hình " xăm" à ? Khó tin quá

Anh đầy kinh nghiệm nhưng tại sao lại có hình xăm thì anh chịu b-)

Bui Ngoc Dung đã viết:
Em Thủy chụp mấy tấm ảnh rồi gửi về cho anh em được mở rộng tầm mắt với :)) , mà không biết em Thủy có học tập theo phong trào đó không, nếu có thì chụp luôn em cũng được, càng đẹp :))

Đêm qua đi nhậu khuya về qua đường Thái Hà cũng thấy 2 em đèo nhau trông cũng bốc lửa như thế này, bảo thằng bạn cố đuổi theo nhìn nhưng mà không thấy hình xăm, chỉ tiếc là hôm qua mình không cầm lái được chứ nếu tỉnh táo một chút nữa thì phải đi theo xem 2 bé này nhà ở đâu :))

.. ơ ... Thái Hà là phố nhà em đấy ... ;;) |-)

... Zung lão gia đi nhậu nhẹt à .. :-? tình hình là sao chủ tịch lại để công nhân đi nhậu nhẹt đêm khuya thế ... [-x ... đề nghị chủ tịch ra luật cho các đồng nghiệp còn biết cái nào nên ... cái nào tránh ạ ... chứ tình hình anh Zung mà tỉnh táo là có khi ngày mai trên TV đăng ký tìm 2 em đấy đấy ... :)) b-)

... nhà em nghèo nàn không có máy kỹ thuật số nên không chụp scan lên được ... với cả con gái Vn ngoan ngoãn hiền lành lắm ...:D ... thế nên cả nhà cứ yên tâm là em ngoan hơn bé trên kia ... ;;) ... thế nên không fê được đâu anh Quang ạ ... :)) ...

.. to chị Hương : .. em trình độ gì đâu .. chỉ xí xớn thế chứ thật ra chẳng hiểu gì cả ... 8-} :) |-)
.. to anh Zung : ... anh muốn biết hình xăm là như thế nào thì " hãy thử xem , bạn sẽ biết ngay mà ..." :)) ...

... to chị Thảo : .. sao 2 em ấy cũng có hình xăm hả chị ???... chẳng lẽ anh Zung nhà mình vũ phu thế à ... 8-}

Trinh Thi Lan Huong đã viết:
To anh Bình : cái gì ... đẹp hả anh ?

Theo em thì cái gì trong bức ảnh đấy có biển số ? 8-}
Anh mê cái đấy hơn,cái đấy mới khó kiếm... :))

Back
Bên trên