Thể Công - The Kong.... \:d/

Xông đất sân Mỹ Đình nào \:d/
Hy vọng Thể Công, the Kong năm nay sẽ đạt và vượt mọi chỉ tiêu đề ra

Em NA là người kết nối fan the Kong box ta với đội bóng đấy :D người duy nhất ở trong hội CĐV thì phái :D

CMSN em :D

cám ơn các anh đã CMSN em:x:D dạo này nhà ko có net nên ko lên Hao đc thuờng xuyên,cũng chả vào đc box đều,áy náy quá :(
năm mới năm me,chúc cho The Kong thể hiện sao cho xứng đáng là tuợng đài của BDVN \:d/
mong topic của anh em mình lúc nào cũng xôm tụ vui vẻ,lúc nào cũng đc mừng chiến thắng của The Kong :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng The Kong lọt vào tứ kết cúp QG naz', chức vô địch cách ko còn xa đâu :D

CMSN :D

Chiều nay muốn ra xem lắm nhưng mà bận đi học, chán thế.Nghe nói thắng 1-0 :D

Chiều nay TK đá có thèng nào rỗi đi xem ko?

trên 24/7 bảo 0-0, trận đấu này nhạt :((

Hôm qua xem được hiệp 1 với đầu hiệp 2 :|
Nhìn thế trận đầu hiệp 2 the Kong ép sân lòi ruột ra :-<
Yên tâm đi học, cứ tưởng là đằng nào cũng ghi bàn :-<
Thế mà lại hòa :-<

Tiền đạo the Kong vẫn không cải thiện đc khâu dứt điểm :-<

Mà tiên sư ông HLV chứ X( Dẫu nể nang thế nào thì cũng phải nhận ra Attilan hơi bị vô dụng X( Thế mà đến trận này vẫn nhét vào sân X(

0-0,xem thấy ép thế cơ mà,nhưng đúng là TĐ lóng ngóng quá :(

đồng chí Attilan bị thay ra mà cả sân nó vỗ tay ầm ĩ,đủ biết ăn hại thế nào rồi:|xem mà bực mình vãi ra ý!!!! nói chung derby mà cũng ko kịch tính như mong đợi:(,trận này có mấy cơ hội ngon ăn quá mà bỏ lỡ:(

Mấy phút cuối, có quả Thể công bỏ lỡ cơ hội ngon ăn, phí vãi :((

Cụ thể là ngon đến mức nào và do thằng nào chê ko ăn ;))

em ko nhớ tên, nhưng trên TV quay ;)) Nó quặt bóng qua hậu vệ rồi, trước mặt là thủ môn và khung thành.Chỉ cần cứa lòng vào góc xa là ăn rồi :((
Nhưng thằng đấy nó lại bắn chim :((
Chỉ đc cái ý tưởng tốt ;))

trận đấu sớm vòng 7 V-league, The Kong quật ngã HAGL vs tỉ số 2-1, tạm thời vươn lên vị trí thứ 2 :D

Back
Bên trên