Thể Công - The Kong.... \:d/

ờ thì bọn nó cũng lính mới tò te đá thế ko ăn mừng hơi phí :)) có thằng 18 đá vãi nhuỵ còn gì :-s

@ Ngọc Anh : e máu thế =)) đi theo hội cổ độg viên cơ đấy :eek: làm sao e nhoi đc thế :"> có j a nhoi vs :x

=)) sao lại gọi là nhoi hả anh?em theo hội lâu rồi mà:)) anh muốn đi thì cứ đăng kí làm hội viên thôi,rồi đi theo cả hội,vui cực\:d/ trận nào đi cũng kéo lũ lượt 1 đoàn sướng lắm:))
ah mà tiện thể cho em xin tí thông báo:
Thể Công FC chuẩn bị ra mắt chính thức là 1 hội CDV chuyên nghiệp,có nhà tài trợ hẳn hoi,và vào 8h sáng ngày 19/1 sẽ diễn ra Đại HỘI CDV Thể Công tại nhà văn hóa Thanh Xuân,những ai yêu mến và quan tâm đến Thể Công ,muốn đăng kí làm hội viên của FC để tiện đi cổ vũ và hưởng nhiều đặc quyền của hội thì đến tham gia nhé \:d/
Thể Công mình là đội bóng giàu thành tích và có số lượng CDV đông nhất trên cả nước,giờ còn trở lại Vleague rồi,hi vọng mọi người tích cực tham gia và ủng hộ cho FC ngày càng lớn mạnh:x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm trước TK thua tiếc quá:(
Có thằng Viettel bơm tiền thì chả có j` phải lo

hehe quyền lợi thì nhiều lắm anh,bao h thành viên của FC chả đc ưu tiên:x VD như là giao lưu với đội bóng này,đc phát áo,băng rôn của hội này,vào cửa miễn phí blah blah:D cái chính là tham gia với hội bao h đi cổ vũ cũng hoành tráng rầm rộ vui hơn nhiều chứ\:d/

Thế ông cổ vũ vì tiền ah :))
Kì thực thì cũng muốn tham gia :D Nhưng điều kiện bây giờ chưa cho phép được :(

Ít ra phải lên đại học :))
Chứ cứ cái đà này thì lớp 12 còn dek có thời gian mà thở nữa chứ là xem bóng đá :))

mới đầu học kỳ 2 mà bài ktra Toán vs bài Hoá hữu cơ đã đủ dập tắt niềm hy vọng hsg học kỳ 2 của mình rồi :))

e cũng thế:( hoạt động của hội thì nhiều cực kì ế,mà minh thì quanh năm hết học thêm đến học chính,chả tham gia đc mấy:|
nếu ai có điều kiện thì tham gia nhé;) còn ko đc thì cứ cổ vũ thuần túy cho The Kong là đc rồi:x

cứ cổ vũ là đc rồi :)
Cần j tham gia :-j
có đ.k thì a sẽ tham gia
cơ mà tình hình là chưa 8-|
mới đầu học kỳ 2 mà đã thất vọg tràn trề ntn thì 8-|

có bài viết này trên báo TT&VH số ra hôm nay 18/01/08:x

kết quá:x chiến thuật "bị bông"8->:x

Sao NA thík Công Vinh mà lại thík Thể Công nhỉ:-?:))
Mà sao THể Công năm nay lại " catenacio" à ( ko bít vít đúng ko:">)
Em tưởng bt toàn chơi tấn công

Thể Công "khuất phục" Nam Định trên sân Mỹ Đình
19/01/2008 15:59:44

(VietNamNet) - Bàn thắng vào phút 85 của Endene (9) đã giúp Thể Công vượt qua được "khúc xương khó nuốt" Nam Định ở trận đấu sớm vòng 3 V-League diễn ra trên sân Mỹ Đình chiều 19/1...

Thể Công (áo đỏ) đã giành trọn 3 điểm trong chiều 19/1

Trong 45 phút đầu tiên, trận đấu diễn ra trong thế trận giằng co và cả hai bên vẫn tỏ ra bế tắc trong việc triển khai tấn công. Chính vì thế, suốt hiệp 1, Thể Công cũng như Nam Định đều không tạo được cơ may đáng kể nào.

Nếu chủ nhà chủ yếu thực hiện phát bóng dài lên rồi chuyển ra hai biên đều chưa mang lại kết quả như ý thì phía đội khách, Ngọc Linh tuyến trên tỏ ra quá "lép vế" so với 2 trung vệ của Thể Công.

Tưởng như trận đấu sẽ kết thúc với tỷ số 0-0 thì phút 85, pha dứt điểm ngoài vòng cấm của Endene (9) đã giúp Thể Công vượt lên dẫn 1-0.

Nhìn chung, trong hiệp 2, thế trận không có nhiều thay đổi, tuy nhiên, Nam Định chơi chặt chẽ có phần "lấn" hơn đối thủ. Nhưng thủ môn Thể Công tỏ ra quá xuất sắc khi luôn giành phần thắng trong các tình huống đối đầu với các chân sút của Nam Định.

Trước một đối thủ không dễ chơi, lóe sáng kịp lúc của Endene đã mang về 3 điểm quý giá cho đội bóng áo lính.

thắng rồi \:d/ tuy là mình fai học ko đc đi xem:(( dưng mà về nghe tin vẫn vui:x trận này chắc đá ko xuất sắc lắm,dưng mà vẫn thắng là mừng rồi :*

mà sáng nay lễ ra mắt chính thức hội CDV chuyên nghiệp Thể Công đã diễn ra ;;) khá là rầm rộ và quy mô,chiều lại khởi động = 1 trận thắng nữa chứ,chuẩn thật đấy >:d<

to bạn Lê Anh:hehe CV chỉ là idol thôi,còn cả nhà mình có truyền thống quân đội mà,thích TC từ bé ý chứ,từ lúc chưa biết CV là ai:"> chứ mình ghét bọn SLNA kinh khủng:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên