Thế mới khổ

Ha ha, đúng đúng, chí phởn chí phởn, đỡ cho mọi người ở nhà không phải lo việc giặt tã
Lo việc giặt tã nay đã có bỉm hehe lo là trẻ con chạy lung tung ông bà sức yếu không theo nổi ====> Ensure hehe

Hê, cầm cái bỉm trên tay đã phải hít đủ cái mùi thơm tho của nó rồi :))

Em hết tuổi dùng rồi, sao chị còn hỏi thế

Bó gì mà bó, chẳng nhẽ chị vẫn đang dùng à :eek:

Hỏi vì khổ đang hỏi em Linh hay dùng loại nào để mình tham khảo, loại mình đang dùng thấm không tốt khổ bạn Nhung thế đấy lớn đùng mà vẫn lo chuyện bỉm hehe
Đúng không Linh

Thế thì trình bày cho em, cần gì có hỏi, em tư vấn liền :p

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) thôi,chịu cả nhà rùi,hết cái để nói rồi :)) :)) :)) < ko ngờ h mình mất dạy thế này,trời ơi,chúa tha thứ cho con: > :)):)):))

Có gì đâu không phải mặc cảm, ở đây hình như ai cũng... nếu không thì là chưa thể hiện thôi đặc biệt là cu Linh

Lại còn thế nữa cứ như là tự hào lắm ý

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
:> Xơi, em mà lị :>
mày hiểu chị nói gì ko mà còn tự hào? :)):)):)) mày mà hiểu chị nói gì,thì ko phải là tự hào đâu,mà có khi cầm gậy đến đập chị í chứ:))

mày hiểu chị nói gì ko mà còn tự hào? mày mà hiểu chị nói gì,thì ko phải là tự hào đâu,mà có khi cầm gậy đến đập chị í chứ
Có vẻ hấp dẫn nhỉ mình thích xem màn này hehe

rất tiếc là ko có màn này đâu,bởi vì Linh nó ko hiểu tôi nói gì,với lại nó có hiểu thì còn bận :"> chứ làm gì có thời gian đập tôi:D

Back
Bên trên