Thế mới khổ

Thế hả, anh cũng giống em, học vỡ lòng ở bên nc ngoài, xong về đây uỵch một phát học lớp 2 luôn, thỉnh thoảng cũng hay nhầm lém :biggrin:

He he ít khi gặp người đồng cảnh anh không thèm đi tại vì năm đấy bị ốm nằm viện.
Không muốn học lớp 1 nên vô luôn, lớp 1 học cũng như không hehe

Kinh quá nhỉ, thần đồng thần đồng, vỗ tay =D>

Mình cũng vỗ luôn tự khen mình đâu gì là xấu hehe

thần đòng thế này thì VN cứ gọi là ...chậc.:D hay mình phát minh 1 cỗ máy thời gian,đưa mình lại thời xưa,ko học..lớp 1 nữa,mà học..lớp 2 để đc như bạn T nhi?:))

Hê hê, không khéo đang học lớp 11 mà chúng nó thấy ngu quá chúng nó lại cho xuống học lại từ đầu lớp 1 thì cười to :)) :))

Hê hê, không khéo đang học lớp 11 mà chúng nó thấy ngu quá chúng nó lại cho xuống học lại từ đầu lớp 1 thì cười to
He he chí phải chí phải đồng ý cả hai tay hai chân

Đúng òi, chị Nhung đâu phải thần đồng có tài năng bẩm sinh như anh Tuấn đâu mà đòi đú đởn :p

chị á,thế mới nói là quay lại thời gian:p với lại chị là học sinh ,mới có lớp 11,ko dám đú đởn ,chứ chưa nòi gì đến đòi đú theo bạn T:))--> nai tơ quá,ọe:D

Thế hả, à, em hiểu rồi, tức là chị học lớp 1 hai lần đúng không :p :biggrin:

:eek: hô hô hô,sao mà em thông minh thế:D chị học lớp 1 hai lần vì mấy bạn zai lớp 1 xinh ghê cơ:):):)

Híc, em cảnh báo mọi người, tránh xa người mang số CMND xxxxxxxxxx, tên là Trần Hồng Nhung, 16 tuổi, học khóa 03-06 trường Chu Văn An. Gia nhập HAO vào hồi Mar 2005, tiền án tiền sự: 137 bài viết và 10 điểm chất lượng. Tránh xa người này ra, có hành vi không nương tay cho trẻ con lớp 1, huống chi lớn rồi. Cảnh báo cảnh báo :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

Híc, em cảnh báo mọi người, tránh xa người mang số CMND xxxxxxxxxx, tên là Trần Hồng Nhung, 16 tuổi, học khóa 03-06 trường Chu Văn An. Gia nhập HAO vào hồi Mar 2005, tiền án tiền sự: 137 bài viết và 10 điểm chất lượng. Tránh xa người này ra, có hành vi không nương tay cho trẻ con lớp 1, huống chi lớn rồi. Cảnh báo cảnh báo
Vậy à mình có hai đứa em trai học lớp 1 làm sao đây trốn bặt âm tích vậy hehe, sợ bẹn Nhung lém

Mai Trần Tuấn đã viết:
Nếu em thấy hay thi` cứ xửa thôi
Mình thấy chuyện của mình chán thật, hơi thất vọng nhưng hôm đấy không nghĩ ra gì thông cảm
Đừng tự ti quá anh ạ.
Hí câu đc 1 bài rồi.

Đừng tự ti quá anh ạ.
Hí câu đc 1 bài rồi.
trời lộ liễu thế sao
à anh trả lời câu hỏi của em: Who's better?
He he có người yêu anh hehe xinh hơn nhìu mà không có nốt ruồi điêu như em hihi

Mỹ Ngọc hơi bị xinh đấy anh ạ:x
To Linh em: em ơi em ko học mẫu giáo thì có gọi là giỏi ko?:D

Hê, không học mẫu giáo thì có gì, mẫu giáo chẳng qua là chỗ trông trẻ thôi, dạy được cách ăn bằng thìa, bằng đũa, đánh răng rửa mặt :))

Hê, không học mẫu giáo thì có gì, mẫu giáo chẳng qua là chỗ trông trẻ thôi, dạy được cách ăn bằng thìa, bằng đũa, đánh răng rửa mặt
Đương nhiên rồi học mẫu giáo ở nhà với bà va mẹ còn có khi ổn hơn
Mấy cái chữ cái dạy mấy buổi là xong chả qua cho con đi nhà trẻ là do bố mẹ đi là và ông bà không còn đủ sức để trông cháu mà thôi

Ha ha, đúng đúng, chí phởn chí phởn, đỡ cho mọi người ở nhà không phải lo việc giặt tã :)) :D

Back
Bên trên