thắc mắc tình cảm

Trời, nói hết cả ý rồi, bàn xem cái nào quan trọng nhất đi, chứ nói thế thì dễ nói quá :((,

help me, help me.
em có 1 bức thư, để trong ngăn bàn đề la gửi cho em.
hic hic lời lẽ nghe củ chuối lắm, bọn bạn em thấy giật được đọc to lên trước lớp nữa chứ, hic hic

Re: Help me...

Hì, làm gì mà cuống lên thế em? ;)
Người ta gửi thư tỏ tình với em chứ có phải em tỏ tình với người ta đâu. "Cây khô không sợ chết cháy" mà 8-}
Được người khác tỏ tình là 1 việc đáng tự hào chứ!
Nhưng em có thể nói với bọn bạn em là.. nếu quen biết thì thằng nhóc đó đã không tỏ tình như thế (qua thư nhét vào ngăn bàn), còn chẳng quen biết gì mà nó tỏ tình thế, chẳng qua cũng chỉ là 1 lá thư làm quen vớ vẩn, thấy hay thì giữ lại đọc giải sầu, không thích thì ném sọt rác :)
Điều quan trọng là em có.. xiêu lòng không ý ;;)

hic hic lời lẽ nghe củ chuối lắm,
Nhưng vấn đề là nội dung nó về cái gì chứ: Muốn làm quen, Một bài thơ, Chê trách, Chuyện bậy bạ hay Tỏ tình?

bọn bạn em thấy giật được đọc to lên trước lớp nữa chứ, hic hic
thư nào thế Huyền "đô"^^, tớ có nghe nói vụ này đâu nhỉ^^.
Nghe nó cứ thế nào ấy nhỉ?

Rốt lại: Nội dung quá là sơ sài nên anh chưa thể khuyên em cái gì được.

ủa em có lập cái topic này đâu nhỉ em post ở thắc mắc tình cảm chứ sao nó lại ra đây nhỉ.
To NAM :cả lớp biết tớ có thư chỉ có mỗi cậu là ko biết.
To an HOÀNG : đại ý bức thư là nịnh bợ, rồi bày tỏ cảm xúc, rồi lại con đau khổ (???)
nói chung là vô cùng củ chuối

à, biết rồi, cái thư mà đoạn cuối là kiss hug kiss hug.... ấy gì^^. cái thư đó chắc của mấy thằng lớp 8b viết trêu bạn Huyền nhà ta tí ấy mà. Chúng nó chắc còn chưa biết bạn Huyền đô mà ra tay thì khủng khiếp thế nào đâu nhẩy^^. Mà đằng nào ấy chẳng vứt vào sọt rác rồi, quan tâm làm gì nữa?

đại ca cho 1 trận giờ, đã đọc đâu mà nói linh tinh hả?
thôi bỏ cái topic này đi, chật chỗ.
Chả hiểu nữa mình có lập cái topic này đâu

trời ơi 8-} SỢ giới trẻ thời nay thật :)) :)) :))

Chuyện tình cảm ai lại nói ra chỗ đông người thế này
Anh Việt xem có cách gì làm cho nó riêng tư 1 chút
Không thì các em chả dám lên đây thắc mắc gì đâu :D

Các em bé bây giờ sao yêu sớm vậy ta.Theo anh thì bọn em đừng nên yêu vội,khổ lắm,học đi đã. Cứ như anh đây này vẫn chưa 1 mảnh tình vắt vai, mặc dù sang năm tới là đầu 2 đít chơi vơi rôi.( :)) mình nói dối như cuội, có ai thèm thích mình đâu cơ chứ :(( )

sợ cái gì hả chị chị ơi!
mà chị ko phải là giới trẻ à ?????hi hi

Lê Gia Long đã viết:
Các em bé bây giờ sao yêu sớm vậy ta.Theo anh thì bọn em đừng nên yêu vội,khổ lắm,học đi đã. Cứ như anh đây này vẫn chưa 1 mảnh tình vắt vai, mặc dù sang năm tới là đầu 2 đít chơi vơi rôi.( :)) mình nói dối như cuội, có ai thèm thích mình đâu cơ chứ :(( )
em cũng nghĩ như anh đấy, yêu đương lăng nhăng làm cái gì học hành cái đã còn ai vớ vẩn thì kệ người ta

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Chuyện tình cảm ai lại nói ra chỗ đông người thế này
Anh Việt xem có cách gì làm cho nó riêng tư 1 chút
Không thì các em chả dám lên đây thắc mắc gì đâu :D
Đúng thế em ạ, chuyện tình cảm nhiều khi không muốn nhiều người biết.
Nhưng nếu ai cũng giấu trong lòng mình thì 1 là người đấy sẽ khổ sở lắm, 2 la... anh sẽ khổ sở lắm, vì như thế thì anh... thất nghiệp à, đến khi lại phải dẹp cái tổng đài tư vấn đi thì buồn chết 8-}
Hờ, nếu ai muốn trao đổi thắc mắc gì cần kín đáo hơn thì gửi mail cho [email protected] xem :-?

Trần Thanh Huyền đã viết:
Lê Gia Long đã viết:
em cũng nghĩ như anh đấy, yêu đương lăng nhăng làm cái gì học hành cái đã còn ai vớ vẩn thì kệ người ta
:)) Anh Long với em Huyền cứ ngồi đấy mà suy tính chuyện yêu hay không yêu nhé :))
Việc này cứ để tự nhiên thì hay hơn.
Cũng tùy người, tùy hoàn cảnh mà tự xem xét xem có nên yêu hay không. Ai cũng có lí của người ấy :)
Quan trọng là đến khi yêu rồi là hay nảy sinh vấn đề, thắc mắc --> phải lên ỉ ôi trên Gỡ rối tơ lòng --> mình có công ăn việc làm :)>- :))
Chúc mọi người yêu đẹp, sống vui, làm việc hồng hộc, đạt kết quả cao, ờ.. thế rồi sao nào... 8-}

ặc ặc xem anh VIỆT tiếp thị kinh chưa kìa, ko có ai hưởng ứng a?????
khổ thân anh quá! Hì hì

Hehe, vừa mới nói mà, làm sao có ai hưởng ứng kịp ;)
Thật ra anh vẫn muốn mọi người cùng post lên đây, cho thoải mái. Nhưng nếu ai có gì thâm kín wá mà muốn trao đổi, góp ý.. thì liên lạc qua mail với anh cũng được :)

Chú Việt chắc phải từng trải lắm mới có nhiều kinh nghiệm thế này chứ :D
Mà 2 bác kia cứ ngồi suy tính chuyện yêu hay ko yêu làm gì. Ai chả biết tuổi này ko nên lo lắng tìm người yêu, tập trung vào học thôi. Nhưng nhỡ nó đến thì phải chịu chứ, các bác cứ làm như muốn yêu là đựoc, muốn ko yêu là xong ý :)),

ô cái em bé Hoài Anh này nói đúng ghê cơ ;;) !!! Chả hiểu bao giờ nó đến với mình ..hic..hic..hic.. tại ko ai thèm yêu mình đấy chứ :(( :((

Thôi từ mai mình phải đem mình đi khuyến mãi vậy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thảm nào em Hoài Anh ko thể kìm chế đc mình vì cái tình yêu đó nó đến quá đột ngột.:))
Nghe nói chắc em ko muốn yêu, nhưng do nó cứ đến nên ko thể chịu đc à?:))
(Về E-HAO làm việc đi ;) )

Back
Bên trên