thắc mắc tình cảm

Nhìn thấy cảnh bất bình mà em Huyền lại tha à:)). Giúp thằng kia đi, một là làm thế nào cho con bạn em cũng chết thằng kia, 2 là làm cho thằng kia chết con spider :))

Ơ ơ, sao lại thế, phải đi đúng hướng chứ, ai lại "tên ta bắn nhầm bia bạn" thế :D

Kiểu gì cũng được bác Việt ạ :)), làm thế nào cho con bạn em Huyền nó khổ là được :)). Chứ nó ác quá thế là ko được.

Hehe, anh thấy cái này bàn vui vui :))
Tóm lại có 1 cách trừng phạt rất hiệu quả là... giới thiệu bác Hoài Anh cho nó, cho nó đổ cái RẦM, rồi bác Hoài Anh rút lui cho nó sống khổ sở quằn quại :D :D

Bác Việt ko được đùn trách nhiệm :)), em là em muốn chứng kiến cái cảnh đấy cơ mà :)). Em vào, nhỡ may ko được thì xấu hổ, nhưng còn đỡ, đây nhỡ may mà say nó quá thì lại khổ như thằng kia :)), em kiếu :)). Bác Việt làm đi :))
Anh là anh căm phẫn con bạn em thiệt :)), nó đểu quá, mình còn chưa thấy mấy thằng con trai đểu thế :)).

Hoho, nhưng mà nhiệm vụ của Hoài Anh là "chém" xong rồi biến :D Lưu luyến thì chết với cái đứa trong ảnh (avatar) :)) :))

Em là em ko có chém chiếc gì hết, biến luôn :)). Chả cần lưu luyến, tư tưởng linh tinh ko thôi là đủ tội chết rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, bác biết thế là tốt, hoho, không thì có đứa khác CHÉM bác :)) :))
Em Huyền ơi, em muốn làm gì ? giúp thằng nhóc đó "chặt" bạn em, hay là muốn thằng đó khổ sở lay lắt, hay muốn thế nào :D

Uầy, em cũng độc ác thế à :D
Ơ nhưng vấn đề ở đây là xử lí mấy đứa bạn em chứ không phải Hoài Anh B-)
Em có hỏi han gì nữa không ? vì anh không dám đùa cợt ở đây nhiều quá, có khi mất chức tư vấn viên 8-}

:)), đúng đúng, ông Việt ko được đùa cợt linh tinh :)). Nói thế thôi, em huyền nghĩ làm anh khổ sở lay lắt dễ lắm à:)), con bạn em chưa đủ trình đâu :)).

con ranh, chỉ muốn tát cho cái
1 cái thôi á ? anh với Hoài Anh nhờ em gửi nó 2 cái nữa (1 cái của anh, 1 cái của Hoài Anh) B-)
Độc ác quá! thế này thì phải tấn công thôi :)) :)) :))

Đọc mấy trang trứơc thấy mấy cái từ Hoài Anh léng phéng gì đấy... ;;) Có dám không! Mày thử làm phát xem ...em P biết ngay đấy :>

Thằng này, sao mày cứ đi theo dọa tao thế :((, tao đau có dám. Chẳng quá thấy sự việc bất bình quá, định ra tay, nhưng lượng sức mình ko đủ, mà cái giá phải trả thì có vẻ quá lớn, ko chịu được nên thôi :D. Hay anh Hòa giúp bọn em một tay trừ gian diệt bạo :))

Hờ hờ, thế gọi là "dĩ độc trị độc" à 8-}

Trời, chị ý nổi thế mà bị biết đến vì "trông giống" cái ảnh avatar của anh thì chắc cú lắm :)).
Ủa mà ai chết? sao lại chết với em?

Hê hê, hồi cấp 2 bé Phương có vẻ nổi, lên cấp 3 thì tớ không thấy ai nói đến, but có vẻ vẫn không mất phong độ đâu ;)

Lên cấp 3 ko được nhắc đến à :D, mình ko ở VN lúc nó cấp III có biết gì đâu. CHắc lên cấp III học hành chăm ngoan, ko rêu rao suốt ngày ở ngoài đường nữa, nên chả ai biết đến nữa cả :D. (Ủa mà sao lại bàn chuyện này ở đây)

Sao lại ko ai biết nhỉ :)), em cứ hỏi hội bóng rổ xem nó có biết ko (bọn 02-05,03-6 í). Mà nổi hay ko thì cũng có liên quan gì ở đây nhỉ :)), chỉ cần nổi với anh là đủ rồi :D. Mà giọng em Huyền khinh thường bé của anh quá, em Huyền hơn gì mà nói năng kinh thế :)).

ấy chết sao lại hiểu nhầm em thế em có ý gì đâu cơ chứ, có gì bác bỏ qua cho.
khiếp đụng đến người yêu anh HA là chết liền đó

Back
Bên trên