Thầy cô giáo nào dạy hay nhất!

To Huy:kiến thức cơ bản mà thực sự là tớ ko biết nè!

Phạm Lê Huy đã viết:
Nguyễn Vân Khanh đã viết:
hihi, đúng đúng thằng này giỏi hóa mày nhẩy?????:D
Ấy chết, bạn Khanh cứ đùa, bạn Khanh cần cù bù thông minh, mà bạn Khanh cũng thông minh sẵn rồi, việc quái gì chả làm được???? :D:D:D:D:D:D

hihi, ngại quá, mày cứ nói làm tao ngượng ;) Tao mà thông mình thì trời sập tao chỉ hơi cần cù thôi:D

hơ,bạn Huy nịnh nọt giỏi ghê há?
Bây h thấy cô Kiều Hương cũng hay phết!

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
nó nịnh nọt vài câu thôii chứ thực ra thì nó cũng chăm lắm.Huy nhỉ???:D
Chăm cái cục kít!
To bạn Trang: Co đấy dạy môn vào thế bạn?

To bẹn Huy:cô KH dạy Anh, cũng khá hay

Ờ phải! Lớp mình thì cô Hiền dạy Pháp rồi! Không biết tình hình đội ngũ giáo viên lớp mình sẽ ra sao đây?

Ờ, nhưng mà thầy cô dạy hay thì học sinh mới có hứng thú để học chứ, chứ cứ như CÔ CHỦ NHIỆM cấp 2 của mình á, thì có mà chăm vào mắt!

À, tại bạn Huy hỏi tớ mà
Mấy hôm nay ko thấy cô KH, thay vào đó là 1 cô khác

Phạm Lê Huy đã viết:
Ờ phải! Lớp mình thì cô Hiền dạy Pháp rồi! Không biết tình hình đội ngũ giáo viên lớp mình sẽ ra sao đây?

hôm nay mày đã thấy mặt cô rồi đấy
tao ko hiẻu sẽ như thế nào? :-/

Học ông bà nào tởm thì kiểu gì cũng bị vùi dập thôi

To Khanh: Thấy bao giờ?
To anh Dũng: Yeah yeah, anh nói phải, cấp 2 em học phải 1 con yêu tinh = chủ nhiệm, nó ghét em => TRÙ !!!!!!!!!!!!!!! :(:(:(:(:(

Em Thư đúng là chả biết gì. Thía lớp em học những ai? Mong cho em bị trù chết lun.
Rất bực mình cái là nó nhìn mặt mình thấy ghét ghét nó trù hoặc vì mình là con trai nên nó trù, bực cả mình. Trù bình thường kiểu ghét hay mắng mỏ thì chấp, đây không sợ, nhưng nó lại trù vào điểm mới cú chứ X(

Anh chắc nói cô Tố Lan hả?:((nói đến là sợ
EM học toán thầy Đỗ Lệnh Đạt nè, ko bít thế nào

Back
Bên trên