Thầy cô giáo nào dạy hay nhất!

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
các thầy trương mình cũng giỏi ghê, đúng là trường chuyên có khác lại còn chuyện đa ngôn ngữ cơ đấy":D
thế thì học thầy Vinh dạy Hóa ấy. tớ học 1 buổi mà mắt tròn mắt dẹt. Thầy co ngay cái bài Base Units, lại còn Subtiple mới cả Multiple, cứ gọi là..... lại còn cả mấy cái SI với cả IS nữa chứ. cứ gọi là....... :D

MH là cái bạn mà được giải nhì Toán TP từ hồi lớp8

Thế cơ á?? Siêu thật!

Nhưng Quỳnh Anh ơi, dạy Hóa sao lại thế nhỉ?

Đỗ Việt đã viết:
Hơ, export topic này ra dán lên bảng tin trường, ghi rõ họ tên lũ phản tặc :D
Chết cha, anh Việt đẹp giai sao lại dữ thế? Thế anh Vịt không có ấn tượng gì về các thầy cô trong trường à? Khí TRƠ à? Kripton hay Neon? :)) :))

Chời, bạn Huy giỏi hóa gớm, đáng nhẽ phải vào Hóa mới đúng.
To anh Việt(hơ, em gọi anh là vịt được ko, cho nó giống mọi người:) ):anh đừng đe dọa, kẻo lại bị đòn oan đấy:D

Tớ iu cô Di dạy văn!Cô dạy thì hay mê luôn nhưng hình như cô vừa mới nghỉ hưu thì fai?

Trần Thu Trang đã viết:
Chời, bạn Huy giỏi hóa gớm, đáng nhẽ phải vào Hóa mới đúng.
To anh Việt(hơ, em gọi anh là vịt được ko, cho nó giống mọi người:) ):anh đừng đe dọa, kẻo lại bị đòn oan đấy:D
HEHEHEH Kiến thức cơ bản ý mà, tớ còn lâu mới vào Hóa được, mà có vào được thì 1 là thầy cô giáo chấm nhầm, 2 là lớp chuyên Hóa đấy nằm ở trêm Gia Lai với lại Đắc Lắc!!!!!!!!!!! :)) :)) :)) :))

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
các thầy trương mình cũng giỏi ghê, đúng là trường chuyên có khác lại còn chuyện đa ngôn ngữ cơ đấy":D
thế thì học thầy Vinh dạy Hóa ấy. tớ học 1 buổi mà mắt tròn mắt dẹt. Thầy co ngay cái bài Base Units, lại còn Subtiple mới cả Multiple, cứ gọi là..... lại còn cả mấy cái SI với cả IS nữa chứ. cứ gọi là....... :D

cho`i, nói thật với mẹ là con cũng chưa từng học cái nì ( ngại wa đi >_< )

đấy, mẹ đã rủ con đi học cùng mà con có nghe đâu :D tuần này thầy mới dạy chương trình lớp 10, mấy buổi trc là ôn lại KT cũ thôi.
thầy bẩu là phải nắm vững mấy cái Base Units thì làm bài mới chắc chắn đc. tại nh` đứa ko so sánh đc g/mol mấy cả đv C

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
đấy, mẹ đã rủ con đi học cùng mà con có nghe đâu :D tuần này thầy mới dạy chương trình lớp 10, mấy buổi trc là ôn lại KT cũ thôi.
thầy bẩu là phải nắm vững mấy cái Base Units thì làm bài mới chắc chắn đc. tại nh` đứa ko so sánh đc g/mol mấy cả đv C

cho`i choi`, mẹ bít con dốt TA mà, dịch hộ cái Base Units --> là gì ?!
so sánh g/mol với lại dvC à ---> may quá cái này mình bít ( ko thì nhục cái mặt b-) )

Ủa ,sao bảo thầy Long (lùn) ý dạy hay ra phết ,lại hiền (trời ,trông như Phật Di Lặc y' ),nói chuyện trong giờ học thêm chả nhắc bao giờ ,lại hay kể chuyện (kiểu như quảng cáo miễn phí cho Ams) cơ mà ? Lúc học chính thì khủng khiếp lắm hả ?

Đùa!Tơ cũng chỉ biết thầy Long dạy thể dục!Hình như nhà thày ở hàng Đào!Nghe nói nhà giàu nứt nứa đổ vách!Mí lị nghe 1 người quen kể là thầy suốt ngày đi oánh bài!:D
Hồi thày dạy thể dục ghét không chịu đc !
Nom thày thế mà kiếm đc cô người yêu(hình như đã lấy nhau )trông ngon fe^t' và hình như là cao hơn thày:D
Mong là năm nay không fai? học thày

To canh Vịt zới anh Vũ: có cho mí thầy coi topic nè thì bỏ qua tên em nhá:) Đằng nào em cũng khen chứ có noi gì đâu:))
À, có phải bạn nói đến chú Long dạy thể dục hông...? KO bình luận:)):)):))

MP con: Base Units là những đơn vị cơ bản, có những cái lạ hoắc như đơn vị Kevin, hình như thế :D
Thầy Long dạy chán bỏ xừ, lại còn hay thiên vị HS

hihi, đúng đúng thằng này giỏi hóa mày nhẩy?????:D
Ấy chết, bạn Khanh cứ đùa, bạn Khanh cần cù bù thông minh, mà bạn Khanh cũng thông minh sẵn rồi, việc quái gì chả làm được???? :D:D:D:D:D:D

H mới bít bạn Huy cũng giỏi Hóa gớm, bạn huy mà thi vào Hóa có khi cùng lớp tớ, Huy nhỉ?

Back
Bên trên