Thảo luận về "Ams' got talent"

@ bạn Giáp: mình có khinh bạn đâu :-j ẹc ẹc biểu lộ tâm trạng lo lắng hồi hộp bất an =] nghe bảo bạn Giáp hot lắm ;)) hờ hờ khi nào thử khớp giọng nhé :X

mình vẫn ko fân biệt dc chị Chi cả chị Diệp TT

----------

chị Ngân có fải chị hôm nay em đã chào ko ạ :-?

chị Chi với chị Diệp là chị em sinh đôi làm sao em phân biệt đc ;))

thôi , chị chủ cứ trêu em Linh :)) ko phải sinh đôi đâu em ạ :D
quay lại chủ đề AGT đi :x:p
mình thấy tiết mục tạp kĩ tổng hợp của các bạn rất là nhắng =)) hèn j mà bọn ban PR chúng tớ cứ hào hức mãi đến tiết mục đấy =)) ko hiểu nó là cái j :">

đc mở rộng tầm mắt với anh lớp Tin nữa 8-> anh ý làm ảo thuật thật là .......8-> ( ko biết dùng từ j :"> )

thằg Trung Đức sau mấy năm k nc mà đã thế rồi

hồi lớp 9 nó có thế đâu cơ chứ

giỏi thật :x

mình đã quá hồi hộp đi ra đi vào suốt cả buổi nên gần như chả xem dc tiết mục nào trọn vẹn cả =( khá fí :">

----------

sign của các anh chị toàn AGT :O tuy ko giống hệt nhau nhưng đều lòe loẹt bắt mắt quá :"> mới cả hình như chọn màu chủ đạo như nhau :X
cho em hỏi ngoài lề: anh Vy có fải anh đã đọc rap trên lớp em hôm thứu 2 ko ạ? :X :X :X em đã vỗ tay rất to :D

Chỉnh sửa lần cuối:
A Vi đọc rap hả em? =)) Chị chưa tưởng tượng ra thế nào. ;))

Ừ em ui htrc chắc em gặp chị đi cùng chị Quỳnh Chi đó em. :x

hôm thứ 2 ra đến cổng trường em gặp một chị 11Anh hơi thấp nhưng rất hòa đồng,đến khi vào sân trường lại gặp một chị 11Anh khác giống y đúc :-ss

rõ ràng là chị ở cổng trường dắt xe đi về rồi :-ss

em cũng ko hiểu lắm 8-}

@ Phương Linh :
còn lo bị khinh nói gì đến hot hả ấy :-j

@ chị Thùy Linh:
chị có phải là chị hôm nọ hỏi em học cấp 1 Kim Đồng đúng ko ạ :-/

mà sao chị biết :-s

Em ơi anh đọc rap là Dan đấy chứ :-/ Còn hôm đó Đức Bình beatbox nhỉ ?? :p
hehe em Long có phải hôm đấy em mặc áo đen ko ?? Chị đi mua giấy ăn cho em đó :p
Lúc trc' khi em lên biểu diễn ý :D
Huhu mình ở ban tài chính nên ứ biết em nào vs em nào :(( Chỉ biết tên thui :">
Ngàn ơi cho mình chuyển sang ban PR đi ;;) ;))
Ah quên thế này nhé ;) Tất cả các bạn các em các anh các chị tham gia đều rất tuyệt vời
nên BTC muốn tặng mỗi người tham gia một món quà nhỏ làm kỉ niệm :p :x :x >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
@ em Giáp: Chị ở cổng trường mà em gặp là chị Diệp. :x

@Hân: riêng Hân mình hem cho chuyển. [-x ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
còn chị ở trong sân mà jống y đúc chắc là chị sếp Chi rồi ;)) =))
nghĩ lại thì hai đứa này cũng hơi hơi jống nhau 8->

hôm thứ 2 ra đến cổng trường em gặp một chị 11Anh hơi thấp nhưng rất hòa đồng,đến khi vào sân trường lại gặp một chị 11Anh khác giống y đúc :-ss

rõ ràng là chị ở cổng trường dắt xe đi về rồi :-ss

em cũng ko hiểu lắm 8-}

@ Phương Linh :
còn lo bị khinh nói gì đến hot hả ấy :-j

@ chị Thùy Linh:
chị có phải là chị hôm nọ hỏi em học cấp 1 Kim Đồng đúng ko ạ :-/

mà sao chị biết :-s

công nhận Diệp vs Chi nhím bé bé xinh xinh giống nhau, bao nhiêu ng` nhầm

@ e Giáp: uh mọi ng` bảo e hot mà tất nhiên chị phải biết chứ ;)) thôi đùa đấy vì cấp 1 chị cũg học trg` đấy mà vs lại có lần tất niên hay giao thừa j` đấy cách đây lâu lắm lắm rồi mình có đi chơi ăn uống đón năm mới j`đấy ở cái ks j` có con sư tử ở ngoài cửa vì bác e là bạn của bố chị hay sao í mà :-? thôi chắc e cũg chẳng nhớ đâu :)) gud luck cho vòng 2 nhé ;)

công nhận Diệp vs Chi nhím bé bé xinh xinh giống nhau, bao nhiêu ng` nhầm

@ e Giáp: uh mọi ng` bảo e hot mà tất nhiên chị phải biết chứ ;)) thôi đùa đấy vì cấp 1 chị cũg học trg` đấy mà vs lại có lần tất niên hay giao thừa j` đấy cách đây lâu lắm lắm rồi mình có đi chơi ăn uống đón năm mới j`đấy ở cái ks j` có con sư tử ở ngoài cửa vì bác e là bạn của bố chị hay sao í mà :-? thôi chắc e cũg chẳng nhớ đâu :)) gud luck cho vòng 2 nhé ;)

à à đúng rồi thế thì em nhớ ra rồi :))

htrc bác em cũng bảo chị Linh nào đấy học cùng cấp 1 cũng đang học Ams :))

mà trí nhớ chị tốt thế :| còn nhớ cả sư tử gì gì nữa :|

mình muốn hỏi là năm nào cũng tổ chức 1 cuộc thi như thế này ạ ???
Nếu thật là như thế thì mình sẽ chuẩn bị tinh thần cho năm sau và năm sau nữa và năm sau nữa nữa và cả
.................... :)) :))
Rất có thể năm sau mình sẽ đi quyền, chơi parkour hay dancing, hoặc là rap :)), beatbox, XCM hay ảo thuật ........ thì đêck biết, nhưng quan trọng là mình sẽ tham gia =))
(vẫn còn run trc máy quay và đông người)

bạn Đức Anh nhiệt tình ghê ha!!! AGT hok bik có tổ chức nữa hok nhưng còn cái kiểu kiểu thj thế này năm nào cũng nhất định có :))
Bạn cú chăm chỉ chuẩn bị đi :p :D

Khi nào chúng em bán vé cho Dance thì sẽ báo ạ :">
Sẽ không làm thất vọng người hâm mộ đâu ạ :-j

Back
Bên trên