Thảo luận về "Ams' got talent"

hô hô đúg đúg cái chị tường linh bị nhầm mặt :))
thế có bị nhầm profile luôn k ạ ;))

zing bị làm sao í :-s. bạn chị gửi í kiến, nó bảo gửi rồi mà chả thấy hiện lên j cả :-s

diệp ơi tao bảo sao lại ko bán vé cho cấp 2 ??? rõ ràng thi AGT có Ams 2 mà sao ko bán vé cho chúng nó :))
giả dụ như có 1 thằng cấp 3 yêu 1 con cấp 2 , muốn đi vs nhau thì chia ly chúng nó à :))

AGT có cấp 2 nhưng InF ko có tiết mục nào của cấp 2
thứ 2 là qui mô của chương trình ko to đến mức nhét hổ lốn tất cả mọi ng vào 1 trong phòng :))
để chương trình đc thành công thì ko thể tham lam mà ai cũng bán đc

chị ơi em hỏi
chương trình của Ice n Fire gồm những j`

vé không bán cho cấp 2 ạ, sao bất côg thế, rõ ràng hoạt động nào của trường m` cấp 2 cũg ủg hộ nhiệt tình mà :-<
các a các c. cho cấp 2 đi thi r` lại k cho cấp 2 đi xem. :-<

Ice n' Fire có khá là nhiều performances đáng để đợi :D nhưng mà chủ yếu vẫn là nhảy. Nói chung trước khi quyết định mua vé thì mọi người nên biết trước một vài bước nhảy cơ bản. Dance sẽ có nhiều kiểu nhảy: slow dance, free style nên mọi người hoàn toàn có thể tự tin tham gia :D
Về nội dung chương trình và thời gian bán vé sẽ được thông báo sau, mọi người chỉ cần chăm lên Hao và chăm spam ;)) là sẽ update được thông tin thôi mà.

----------

diệp ơi tao bảo sao lại ko bán vé cho cấp 2 ??? rõ ràng thi AGT có Ams 2 mà sao ko bán vé cho chúng nó :))
giả dụ như có 1 thằng cấp 3 yêu 1 con cấp 2 , muốn đi vs nhau thì chia ly chúng nó à :))

Sorry mình đính chính lại, chúng mình không bán vé cho HS cấp 2, nếu mua vé đôi thì cả 2 đều là cấp 3 nhé. Thông tin chi tiết xin xem lại topic FAQs.

Chỉnh sửa lần cuối:
thế cấp 2 mà đi một mình thì k đc đi ạ?

đã có topic FAQs, mọi người qua đó đọc rồi có gì khác thì hãy thắc mắc nhé :D

Back
Bên trên