Thảo luận về "Ams' got talent"

mình ấn tượng với mỗi Dẫu có lỗi lầm của bạn Việt =))=))

8->

chiếc gối ôm của bạn Quân rất là kute nữa :x:">

ẹc ẹc vòng 2 em fải song ca cả bạn Giáp H1 ạ? :|

mấy cái clip up lên zing để vote chứ nhẩy ;))

mà bao h up thế để bà con còn coi phát :)) bố mẹ mình cũng đang hăm hở cái vụ agt của chúng mình lắm đấy ;))

còn mấy cái ảnh hậu trường gỡ bạt ném đinh vs btc tự sướng trong tình trạng kiệt quệ về thể chất thì sao nhể ;))

XCM của mình không phổ biến lắm. hà hà
thây kệ
coi như đây là 1 phép thử cho khả năng show trước máy quay của mình
:)) :)) :))
biết được yếu điểm là khỏi ân hận rồi

@Bean: chiều tối muộn cơ :| tại đông quá nên Bò hát gần cuối cơ đấy =]
@anh Vy: nếu 15 tiết mục lọt vào thì chia đôi thế nào dc ạ 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
A lâu lắm k lên topic. :">

Mọi ng` bàn tán sôi nổi quá. :x Hị hị.

À em PLinh với em Giáp giao lưu thử giọng một buổi xem có hợp giọng nhau k? ;))

Bọn chị sẽ có cách sắp xếp cho phù hợp em ạ. :)

E hèm, đề nghị em Đức k trêu các bạn à nha. [-x ;)) Để cho các bạn ý tự nhiên tập hát với nhau, chị hi vọng là giọng hợp. 8-> :x

Đức dạo này hay spam lung tung quá.Đi đâu cũng gặp.Với lại Giáp vs Phương Linh chắc đẹp đôi mà.Yên tâm.Ông Giáp hôm nào tập thì tôi nghe với.Giao lưu chút xíu.Và mà cho em hỏi,chị Ngân và chị Hân là 2 chị nào?Em biết mặt nhưng mà chả biết tên anh chị nào cả >"<

Chỉnh sửa lần cuối:
À hôm trước em Giáp cũng hỏi chị vậy. :))

Chị là cái chị hay đi hớn đó em. :"> Hôm trước trong số các anh chị gặp em buổi trưa dưới sân trường chị mặc áo xanh đó em, hì. :p

Chị Hân là chị be bé xinh xinh đeo kính hiền hiền. :x

Thằng cu nào ăn nói linh tinh thế :-s

Từ hôm AGT đến tận bây h mới lên Hao được, rôm rả quá :x
Hôm đấy mình rất là thích cái tạp kĩ của các bạn Lý 1, lố vãi cả chưởng :)) Mình thích cả bạn Việt, bạn Tường Linh với bạn Bảo nữa :x
Ams mình đi đâu cũng thấy người giỏi :-s

Em Thành Long nhớ chị hem ;)) chị mặc áo trắng xong đi xin giấy ăn cho mày đấy :)). Đùa ấn tượng em này lắm cơ, em í bảo mình là nên tin tất cả mọi người chứ k nên tin mình, haiz hôm nào thử làm thế xem :))

mấy cô này ai mà nhớ đc hôm đấy ai mặc áo j 8-| tôi còn chả nhớ nữa là các em í :-"
mình cũng rất ấn tượng em Thành Long vì quả dạy Vờ Lờ "làm thế nào để chơi đàn hay" 8-> =))

Hơ em Đức nói năng hay nhỉ. :)) =)) Em nhìn thấy chị rồi à? :)) Chị chưa thấy em bao giờ. :">

Back
Bên trên