[Thảo luận chung] Taekwondo

Re: Taekwondo

em tim thay rui.
em cung biet ca giai dau day nua.
The chi co hoc tae ko?Dai ji rui?Hoc o dau?

Chị ngày trc chỉ dc gọi là "cưỡi ngựa xem hoa" qua môn này một chút thôi:), chứ bít gì mấy đâu:D!
Giải thì chủ yếu là tất cả các thành viên xúm vào lo, tuy nhiên về chuyên môn thì chị ko dc rành cho lắm nên chỉ lo các thủ tục hậu cần thôi:).

Lại có thêm 1 topic Taek ah?
Bạn Kiên ti toe lên HAO ah?:))
Năm nay anh em đấu giải học sinh nữa nhá!;)

tat nhien rui
ca giai tre nua chu
cay wa. lan trc giai hoc sing dc co bac.
ma pa con oi!nam nay to chuc 1 giai Tae nua nhe'

Trông cái tình hình box Võ thuật thế này thì chắc khó lắm đấy.
Anh em mình đóng cửa luyện công thôi.:D

minh luyen cong nhieu wa bay h bi tau hoa nhap ma rui
thoi mo topic giai tri

Uh! 2 anh em cứ giải trí đợi anh em vào.
Ở đây có mấy vị cao tay lắm.:))

Hehe, ku Lộc nói thế có xỏ xiên gì không đấy ^^ Anh không post bài là vì đang viết một bài tương đối dài, mất công để post lên đây mà bận đi học nên mãi chưa xong ><

Hic! :-s
Lại đả phá Taek nhà em đây mà. Lâu lắm ko gặp các anh, tự dưng thấy nhớ, đi spam khắp nơi.:D

Hehe, chú có tật quá :D Anh đả phá Tae nhà chú thì đả phá, chứ làm sao mà chứng mình này nọ được :) Anh đang làm vài cái tổng kết ấy mà, được 2/3 rồi ^^
Nhớ thì hôm nào lên đây chơi, anh tiếp, mà ku Tuấn đang kêu gọi off kia kìa, đi đi :D

Chụp ảnh quăng lên đây em giai :D Bộ đen của Tae anh chưa thấy dân Hàn mặc bao giờ, mới thấy có đám Mỹ mặc thôi, và cũng không chắc là Tae, tại vì thấy đòn tay nhiều quá :)

Hic! Có máy thì em chụp liền. Thôi để em search cho xem.;)
Hôm nay mặc khai trương, oai phết.;;)

Khai trương võ phục mới í.:D
Em tập ở Cung thiếu nhi, chứ 10-10 vẫn thua chỗ em đó.:))

Hóa ra thế :D Tưởng 10-10 thì hôm nào tớ qua chơi ^^
Thế học Cung Thiếu Nhi thì học thầy nào ???
Hôm nọ hỏi thăm sư huynh ku Vũ, thấy có vẻ vẫn khỏe, cơ mà không bỏ được cái kiểu đánh của Karate, đặc biệt là lúc bảo cứ đánh kiểu đường phố thì lại càng bị tợn :eek: Quái đản thật :p

Hic! Anh Vũ thì em vái thật, ko địch đc ảnh đâu.:-s
Em ah? Sư phụ chính là thầy Vinh, sau là ông Toàn (anh biết ko nhỉ:-/).

Hehe, thầy Vinh thì anh chịu, còn thầy Toàn thì trước cũng học 1 thầy tên đó, là học trò của ông Khương á :D Nếu đúng thì nói với thầy cho anh gửi lời hỏi thăm, but trước đó nhớ hỏi ổng có nhớ thằng Sơn là thằng nào không đã, hồi tập ở GTC :D
Ku Vũ coi bộ không khá khẩm lắm về cái khoản đấu T_T Bị ăn sâu của karate nhiều quá ^^ Chả nhẽ hôm nào lại nhờ thằng sư huynh nó kéo đi đâu đó :p Có gì cứ phải gặp Vinh già kìa :D

Hic! Ai thì em cũng chả biết đấu.:( Em chỉ đc cái đi quyền.:-s
Anh học GTC ah, thế là chỗ thầy Khương rồi.:D
Còn anh Toàn mà anh bảo là tập ở GTC là 1 anh lùn đúng ko, đang phụ trách tuyển quyền Taek ở nhà thi đấu HN đó.

Trước anh tập chỗ GTC, sau bận thi lớp 10 nên nghỉ, đến lúc quay lại thăm thì thấy tan gần hết rồi, giờ chả biết đi đâu ^^
Thầy Toàn anh kể đúng là đệ tử ông Khương :) Cơ mà cũng già già rồi, gọi là anh có khi không phải đâu ^^

Back
Bên trên