thư gửi em Long

Lê Phương Anh
(Lê Phương Anh)

Em Long thân,

Câu chuyện 5cm có lẽ em đã biết rồi, vì thế mà từ ngày em sang nhờ chị bảo anh Tú đừng làm chuyện có lỗi với vợ em nữa, chị rất băn khoăn :( Từ trước đến nay chị vẫn tin anh Tú hoàn toàn ko có khả năng làm những việc như thế. Vì thế, chị xin lỗi em, chị đã đặt máy ghi âm trong nhà em, để xem thực hư thế nào. Và đây là nội dung cuốn băng chị ghi lại đc :)

9h30'
- Em ah, mở cửa cho anh đi, anh đây mà
- Hihi...
- Mấy ngày ko gặp nhớ em quá, nào ...
-Hihi... ( vợ em có tiếng cười dịu dàng lắm Long ah :) )
.......abc xyz
10h00
RẦMMMMMMMMMMMMMMMM
- ... a..nh... Tú... anh xong rồi đấy ah, anh xong từ khi nào thế... em ngủ quên đi mất :)|

... Nội dung cuộn băng thế này, chị cũng ko biết nên nói gì với em :( Chị chỉ có thể phỏng đoán 1 điều : cái tiếng RẦM đấy chắc là do anh Tú chưa quen với đôi chân 5cm, nên bước hụt giường ngã em ah :(

P/S : bà con trong VC, có ai thấy anh Tú ở đâu, nhắn giùm về nhà ngay nhé, xem tình hình ngã nghiếc thế nào :( có chân nào gãy chân nào bị thương ko :( nếu có làm sao thì phải đi bác sĩ ngay, chứ để lỡ ... sau này chân có dài ra được thì cũng hỏng hết bánh kẹo rồi :(

Nancy, 14/12/2006

bó bột có khi hiệu nghiệm hơn hairspray ấy nhỉ

Oh mình tưởng sau 1 lần thế em kia phải chán chứ,sao lại để cho làm đi làm lại mãi thế kia 8-}

vấn đề đấy lại phải hỏi em Long, thật ra ... tớ cũng thắc mắc em Long làm ăn thế nào mà để vợ em ý khi bạn Tú sang vẫn đón chào dịu dàng thế :(

:-?? TÚ đại gia bỏ vợ trẻ ở nhà sang thăm con vợ già nhà em >:) em sang bên đấy ;)) biết thế nào đc :-??

Oh thế chú còn kém,sang thì cứ vào mà lùng sục xem chị PA chú có cái ... ko chứ sao lại cứ phải 2,3 lần sang hỏi rồi lại đi về [-x ... hỏng [-(

e hèm e hèm ... ko chỉ dẫn linh tinh về 1 ng ko có mặt nhé b-)

tớ lại quay sang thù bạn Quang bi h ;;)

thật ra là do cái gì quá cũng ko tốt em Long ah :) giữa 20cm đường kính và 5cm chiều dài, chị nghĩ em gái nào cũng chọn 5cm thôi :(

20cm... may ra có voi thích thú với em Long :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Ấy chết :-j. Tớ có rồi mà mỗi tội cái ý nó ko bị cuốn hút bởi mấy cái vớ vẩn đó :)). Bạn PA toàn luẩn quẩn trong vườn cười nên nghĩ ai cũng thế àh 8-| ... chịu khó tìm tòi đi ;)) ;)) ;))

uhm thì trong này vui vẻ nên tớ tạm thời lởn vởn ở đây nhiều nhiều 1 tí :"> bạn Quang khó chịu ah >:p
mà còn chỗ nào thú vị để tìm tòi nữa chỉ cho tớ đi :-/ topic của H2 ah ;;)

H2 nhà tớ vô đối. Bạn PA vào có khi lại chẳng muốn ra ấy chứ. Cứ vào hỏi bạn Q thì thôi rồi :">

Thế ah , tao thấy dân L2 0306 mới là " hay" nhứt :">. Nhớ mãi năm lớp 11 đến trường buổi chiều ở hành lang chỗ lớp các bạn í : xem tiết mục 1 bạn ôm 1 bạn khác từ phía sau và nhảy như con Kangaroo :|

thế mày chưa đc xem H1 thi triển 10 thằng nhảy vào 1 thằng à :eek: hay vừa hát " làm sao đây để tốt cho cả 2" vừa rape ;)) còn cả cái vụ quất thằng Boa gãy chân bàn ( cái bàn sắt ấy :)))

avatar - bề nổi tảng băng trôi :|

Hoá 2 sex Cu minh hội chưa phô ra cho ng ngoài xem bao h :|

Back
Bên trên