(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh trường Ams

Chúng nó ( 11P and 11P2 ) có tham gia. Sáng nay đã hỏi nhưng mà tình hình là dek có thằng nào trên HAO.

Không phải là đơn thuần tuyển người, mà còn phải giải quyết chuyện nội bộ :-j nhiều người đòi chơi semi carry quá :))

tình hình là có lẽ ko cần nộp phí nữa, BTC sẽ đặt máy và ứng tiền đặt còn các lớp tự trả tiền máy và tiền đặt cho BTC.

Giải là giải không phải trò đùa đâu :), làm cái gì cũng phải tính trước tính sau, đã thông báo cái gì cho mọi người rồi thì đừng có thay đổi, không người ta thấy cái việc mày làm là rất thiếu nghiêm túc đấy :)

trước khi giải diễn ra thì thay đổi có làm sao? cố gắng ko cần phải sửa đổi điều gì là đương nhiên nhưng đáng tiếc là các giải nghiêm túc nhất, lớn nhất quả đất này vẫn cứ phải thay đổi luật, lịch trình, kế hoạch thường xuyên, thậm chí thay đổi theo diễn biến của giải nữa cơ.
xét thấy các lớp đăng kí có lớp học buổi chiều, ko tiện đến nộp tiền, và lại thi đấu trong trường mà ứng trước ứng sau, đóng phí đặt cọc này nọ cũng có vấn đề nên bắt buộc phải đổi thành thế này. thực ra cố gắng sửa đổi cho hợp lý hơn, phù hợp với mọi người lại là một bằng chứng cho thấy tao ko coi đây là trò đùa, quẳng ra đấy muốn ra sao thì ra.

Ủng hộ Nam, mới tổ chức lần đầu đương nhiên ko thể biết hết các tình huống xảy ra nên thay đổi là khó tránh khỏi. Vấn đề là làm sao cho mọi ng đều biết thông báo thôi, vì ko phải ai cũng lên HAO. Về sau cố gắng nghĩ kĩ cho đỡ phải đính chính là đc.
sự việc chưa đến mức phải nói nhau như thế. ^^

thế cuối cung có phải nộp phí hông vậy mà có nôp thì nộp cho ai và vào luc nào ????

chắc sẽ có thông báo chính thức việc ko phải nộp phí và các team tự trả tiền máy thôi :d

chắc chắn em ạ bọn anh nói chỉ có thể ứng trước cho thôi

Thế cuối cugnf thế nào đây...........bao giờ co danh sách chính thức các team tham gia đánh và phân cặp thía nào ????

ngày mai sẽ có danh sách và chia cặp, tình hình là đang chờ xem team 11P1 thế nào để còn gút nốt, nếu thêm team đó là đủ 8 team. ko biết có ai liên lạc được với P1, bảo bọn nó lên YM hoặc đến lớp 12H2 đăng kí cũng được mà.

Chỉnh sửa lần cuối:
dc. 2 obs trong 1 trận đúng ko :-? thế thì 1 thằng trọng tài thôi chứ :-j cho tôi 1 slot

đánh LAN cậu obs= niềm tin ah? mà kể cả qua gg thì delay như cậu bon chen làm gì. nếu thèm quá thì bảo thằng Giang host, cậu vào test xem có delat ko. nếu ko thì bọn tôi đặc cách cho.

thế thì hôm nào có trạn gg tôi bảo cậu obs. nhưng đừng làm dis mạng đấy. với cả obs cho đàng hoàng. đọc luật chưa?

yên tâm để tao cân Bảo down + dạy dỗ em nó cũng đc mà :)), lag phát là tao cứ drop thẳng tay mà ko tunnel + ping đâu đấy =))
Dẫu sao cũng rất hoan nghênh Bảo down tuy nơi phương xa ở rừng nhưng vẫn mong ngóng giải dota quê nhà =))

Chỉnh sửa lần cuối:
anh bảo đang ở nước ngoài à ;))
sợ ping mấy chục vạch thì ... :))

Back
Bên trên