(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh trường Ams

=)) dạ vâng nếu anh có khả năng mời anh
xong ko tổ chức mẹ nó giải đông nam á
rồi châu á
rồi lục địa á âu
sau đó nâng tầm nên thế giới
rồi vũ trụ đi
phá hội nghị vl

1 giải dota các trường THPT thì chả có vấn đề gì ;;) vấn để là cho tớ tham gia với :">

một giải DotA THPT ko có vấn đề gì với người khác còn với học sinh thì nói chung là ko có cơ hội ngồi bàn việc với người lớn chứ đừng nói đến tổ chức nên tóm lại là ko bàn đến nữa, ai thích thì tự đi mà tổ chức giải DotA cho riêng mình ý.

còn về vụ Đoàn thì tớ cũng mong có một chút chính thức, ít ra là cái thông báo ko biết có được ko? bởi vì online thế này vài người ko biết, chả lẽ phải đi từng lớp vận động?

có thể dùng loa.
Thông báo từng lớp hoặc tờ rơi poster lại càng tốt hơn

Ôi ** ném có mấy viên mà các bạn nã đại bác lại kinh quá :"> Đã bảo là đấy là ngu ý của tớ thôi :">

Hè tớ về cho tớ làm giải liên trường PTTH với :">

phát tờ rơi kèm 1 bản đăng kí cho mỗi lớp ý ... chắc chi phí in k đến 100k đâu :p BTC ăn chơi sợ gì tốn kém nhỉ :p tớ ủng hộ nhé

thông báo qua loa thôi là cùng, có những lớp ko tham gia thì phát tờ rơi làm gì? hơn nữa mất công thiết kế. để từ từ bọn tớ suy nghĩ đã.

thông báo qua loa thôi là cùng, có những lớp ko tham gia thì phát tờ rơi làm gì? hơn nữa mất công thiết kế. để từ từ bọn tớ suy nghĩ đã.

Thôi làm giải làm gì, mất công làm, mấy trăm bỏ ra 2 team dota Hóa 2 mang đi bù khú 1 bữa là xong, mất công mất công =))

1 tờ thông báo tao nghĩ ko cần thiết kế đâu
đây đâu phải quảng bá cái gì

tao nghĩ là ko phải làm ý. thông báo qua loa ai còn ko biết nữa thì bó tay, phát truyền đơn thì rùm beng quá, cứ kêu gọi bạn bè truyền miệng thôi.

làm rùm beng nếu trường ko cho phép thì sao
cái khoản điện tử là rất nhạy cảm mà :(

tớ nghĩ tờ rơi không cần thiết đâu, nhưng làm 1 bản đăng ký trong 1 khổ giấy phô tô ra chắc chẳng có vấn đề gì đâu.

cô Oanh cho thông báo "giải thể thao điện tử" qua loa trường thế à? hay thông báo xong rồi cô treo lên tùng xẻo

Thông Báo: Chủ Nhật Tuần Này Tức Ngày Kia Sẽ Có Topic đăng Kí Chính Thức Và Luật Chơi. Vì Thế Các Bạn Cố Gắng Hoàn Thiện Team Nhanh Nhất Có Thể Vì Giải Sẽ Diễn Ra Vào Tuần Sau Nữa.

Dota Ams tổ chức rầm rộ quá, bọn tớ kèn cựa DDay toàn underground :))

Chắc chưa có đến 5 team đâu Nam à. Vả lại nói thẳng ra là lớp Hóa 2 nhất bố nó rồi còn đánh làm gì nữa :D

anh nam với anh naoh ơi
các anh dán thông báo lên cửa từng lớp ấy :x
đỡ phải đi phát tờ rơi hay quảng cáo mà cả 2 khối sáng + chiều đều biết :x

Back
Bên trên