(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

bọn đại học chúng nó phải lên đảo , hay khu cách ly gì gì đó 30 ngày mới được thả em ạ =))

thực ra có ai ở trên đấy đc 30 ngày đâu, toàn 1 tuần rồi nhảy xe ôm hoặc xe buýt về chứ cái khu cách ly đấy thì ai mà sống đc

@anh Nam: thế anh nêu thời gian trc đi chứ tình hình chắc phải GG

thứ 7 trừ buổi sáng.
chủ nhật có thể cả ngày.
các ngày trong tuần buổi chiều.
em cố gắng chọn 1 cho anh, thực ra anh cũng chưa chắc chắn, em nêu một ngày ra bọn anh sẽ cố gắng thu xếp.

thực ra có ai ở trên đấy đc 30 ngày đâu, toàn 1 tuần rồi nhảy xe ôm hoặc xe buýt về chứ cái khu cách ly đấy thì ai mà sống đc

@anh Nam: thế anh nêu thời gian trc đi chứ tình hình chắc phải GG

Em nói như kiểu em đi rồi ý nhỉ =))

Ngày mai HADC sẽ tiếp tục diễn ra 2 trận:
- Nhánh thua: 11L2 vs 12Tin (bo1)
- Nhánh thắng: 12P1-2 vs GoM (bo3)
Mong các team đến đúng giờ.

zz thế thì nghỉ em ạ. anh nói rồi tuần này thì còn được chứ tuần sau thì team anh thiếu người em ạ. thôi chờ 6 tuần sau tiếp tục.

mai L2 9h30 sẽ có mặt đầy đủ ở đạt 3 chờ Tin
Tin học xong ra gấp để còn giữ máy
ko có máy ngồi xa nhau chịu đếy

zz thế thì nghỉ em ạ. anh nói rồi tuần này thì còn được chứ tuần sau thì team anh thiếu người em ạ. thôi chờ 6 tuần sau tiếp tục.

wtf 8-}. Có gì CN này giải quyết hộ em đi mấy anh ơi, 6 tuần nữa thì 8-}.
Với lại trận 13H2-12L1 này đội nào thua sẽ bị loại luôn nên em cũng ko muốn bốc thăm.

em bảo L1 giải quyết hộ anh đi. chứ anh ko quyết định được.

Obs đâu rồi,11L2 đâu rồi ???
Tin ra đạt roài :">

anh viết thế này thì em sao biết đc là tuần sau

thứ 7 trừ buổi sáng.
chủ nhật có thể cả ngày.
các ngày trong tuần buổi chiều.
em cố gắng chọn 1 cho anh, thực ra anh cũng chưa chắc chắn, em nêu một ngày ra bọn anh sẽ cố gắng thu xếp.

wtf 8-}. Có gì CN này giải quyết hộ em đi mấy anh ơi, 6 tuần nữa thì 8-}.
Với lại trận 13H2-12L1 này đội nào thua sẽ bị loại luôn nên em cũng ko muốn bốc thăm.

từ h đến cuối tuần thì chịu thôi, mà đội anh cũng đi 6 tuần rồi hay là nhường bọn em đi ;))

chúng ta sẽ chờ 6 tuần em ạ, chứ em mở đâu ra cái chuyện nhường nhịn thế? thực ra còn một khả năng là đánh tối online GG. tùy các em thôi.

----------

em ơi bọn bạn anh chuẩn bị đi học QS rồi, thế nên anh em mình ko đánh trong tuần này thì em chờ...6 tuần nữa nhé.

em Trung đọc hộ anh bài này nhé, làm việc với em mệt quá em ạ. cứ phải ra rả như nói với trẻ em thế nhỉ?

TIN voi LY ai thang the ,....
hom nay ra dau voi GOM moi biet la bo3,hic, co j thu 6 nay danh duoc khong ,chung ta giai quyet not 1 tran ^^

Tin thắng ^^
Đề nghị BTC bình luận trận đấu để thấy sự ngu độn của razor 8-}
Tự sướng tý :"> : LoA triple kill ~~> thần rùa ?????

Anh phải đưa em replay thì em mới bình luận được chứ 8-}.
Vs lại sáng nay 12P2 đã thắng game 1 trận 12P2 vs GoM thuộc nhánh thắng, game 2 và 3(nếu có) sẽ được đấu vào một hôm khác.
Replay: http://www.mediafire.com/download.php?vcclwicwm7v
Btw em xin cáo lỗi với mọi người vì vào năm học nên em ko đc mở máy tính tự do nữa nên ko thể viết tường thuật liên tục như trước, có lẽ là em sẽ chỉ tường thuật 3 trận Chung kết nhánh thua, Chung kết nhánh thắng và trận Chung kết quyết định(aka Grand Final) thôi :), các trận khác mong mọi người tham khảo qua replay vậy :).

Thế có cách nào đổi replay ra file khác xem cho tiện k:-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên