(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

Tâm đánh ư =)), khó tin vl đấy =)), nhưng thôi xong rồi ko nhắc chuyện cũ :)), chờ trận tái đấu ^^ :p
@ Lân: 6.55 beta 7 có con mới là prodmoure có skill 1 250dam rồi sau đó đánh lan =)), lan to hơn cả fury =)), skill chưa biết dùng, có vể giống tên của con hổ, skill 3 nhảy dam nhưng đánh miss, skill cuối về vị trí cũ, ảo vl =))
Còn con enchant thì fi lao xuỗng ulti, đánh chậm lên đầu ^^, mới biết 2 cái change ^^

KOTL buff kinh hoàng, có ulty biến thành 1 siêu nhân với 2 skill mới tele giống hệt furion và 1 cái nổ Aoe cực rông( chắc bằng shiva) gây miss 80% cho cả HERO lẫn CREEP địch. Sẽ có chiện thuật púh global với Kotl+ furion+ pitlord=))

Hero mới có skill wave gây slow theo đường thẳng, cleave attack 100% + 60 dam trong 20s hoặc 5 phát đánh trong Aoe hình như là 600 :-o. Skill 3 vứt rượu thì phải, gây đánh miss nhưng lại có cơ hội crictical hit =)). Siêu ulty đánh dấu, sau 3s hay 5 s gì đó hero sẽ tự quay về vị trí bị đánh dấu, kết hợp với VS thì @@

KOTL buff kinh hoàng, có ulty biến thành 1 siêu nhân với 2 skill mới tele giống hệt furion và 1 cái nổ Aoe cực rông( chắc bằng shiva) gây miss 80% cho cả HERO lẫn CREEP địch. Sẽ có chiện thuật púh global với Kotl+ furion+ pitlord=))

Kotl có scepter + lycan howl lv 4 -> .....

tầm 3 đạo priest dmg ~8 9 chục, hp 800 immu to magic --> GG chả khác gì mega mấy =))

Kotl là con j thế, nghe hấp dẫn vl
chỉ tội trên GG chưa thấy ai host nên đành nghiên cứu sau vậy

Feeder of the Light nổi tiếng thế màh =))
Liệu bản 6.55 có thế thật k nhỉ 8-> IF buff PitL để :">

Thực ra bản 6.55 thì KOTL ulty của nó là có thêm 2 skill kia em à, ko còn skill gọi quả cầu nữa đâu =))

KotL lúc hóa Spirit Form thì dùng Illuminate ko phải channeling nữa, cast xong di chuyển sẽ có 1 cái illu channel bắn hộ , rảnh tay làm các trò khác ;)

Update HADC:
Vòng 1 DE:
- BHGR > 12L1
- 13H2 > 12H2
- GoM > 11L2
- 12P1 > 12Tin
Nhánh thua: 12L1 > 12H2
11L2 vs 12Tin(chưa đấu)
Nhánh thắng: BHGR > 13H2
GoM vs 12P1(chưa đấu)
13H2 giờ xuống nhánh thua và sẽ gặp 12L1 ở trận tiếp theo.

lớp Tin đâu nhỉ hẹn lịch cái
pm nick babysimcv phone 0914644075
lớp tin các anh học sáng nhỉ, thế thì lại phải CN rồi :D
tuần tới sợ bận rồi :-<
hay là thứ 4?

đề nghị các em L1 chiều nay cố gắng thu xếp cho anh cái lịch chứ lớp anh sắp xếp thời gian rất khó vì học chồng chéo nhau+đi tập quân sự.

Thứ tư tuần này bạn nào thích giao hữu có thể ra Đạt .... Host 12345 :p

lớp Tin đâu nhỉ hẹn lịch cái
pm nick babysimcv phone 0914644075
lớp tin các anh học sáng nhỉ, thế thì lại phải CN rồi :D
tuần tới sợ bận rồi :-<
hay là thứ 4?

Sáng t4 tuần này ở Đạt ko điều hòa (chơi 2 năm nay đếk nhớ đạt mấy =:) )
Ok man??????????

mình cắm dùi ở đạt từ hồi chỉ có 8 máy, giờ còn chả nhớ Đạt nào với Đạt nào :))

her her em tưởng tập quân sự 4 tuần thôi

anh xin lỗi chứ những cái em ko biết thì nhiều lắm. giờ em biết rồi đấy cố gắng thu xếp giùm anh, và cả giải đấu nữa chứ ngồi đấy cười hehe mà ko đưa ra được phương hướng gì thì tốn thời gian lắm em ạ.

Back
Bên trên