(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

cách chống lag gg bật gg lên rồi bật task manager ấn ctrol + alt + del rồi vào tab process tìm garena.exe chọn set priority chọn high :D

Chỉnh sửa lần cuối:
anh nghe nói hình như bảo là

lớp 12h2 với 13h2 nếu ko hẹn được lịch đấu thì sẽ bốc thăm xem đội nào vào vòng trong vì hết thời hạn rồi đúng không?
nếu thế thật thì quá vớ vẩn

thứ nhất thời gian thi đấu là do 2 bên bàn với nhau, bên anh đã liên lạc chat rồi cả hỏi số điện thoại nhưng hình như là điều này được tránh tiết lộ làm cản trở thông tin đúng không,
ngay cả khi nhơ Đức Huy đến nói với mục đích trao đổi thì Huy về nói mỗi câu là thứ 4 đánh, giờ do mình bọn em quyết à anh bảo đánh đêm rạng sáng đứa nào không dậy được thì thua nhé nói thế sao mà nghe được

thứ hai việc bốc thăm quá là lởm đời, anh nói thẳng ra nhé, anh xem bọn em đánh rồi anh biết thế nào, thiếu anh đi thì bọn anh vẫn trên cơ bọn em, giờ bọn em bốc được cái thăm vào thì quá bất công,

bây giờ anh đưa địa chỉ liên lạc
ym: chisuri17
sdt: 8435916
tốt nhất là buổi tối

sax...........Các anh 13h2 sao bức xúc quá vậy.....Trường năm nay học sớm nên lịch hợi bị vấn đề :|
Và các anh 12h2 cũng nên sắp xếp thời gian đánh với 13h2 lun đi....Không nên cù cưa mãi thế này.Tốt nhất là 1 hôm nào đó sau khi các anh đi học ý.12 thì học sáng,hẹn thứ 4 hoặc buổi chiều.:|

anh nói câu này nhé, việc đi học thì ko cản nổi rồi nhưng vấn đề là chỉ có thể tránh các buổi học chính khóa, còn học thêm mà phải chiều các em nữa thì anh chịu.
bọn anh học đại học, chính khóa là các buổi sáng nên bọn anh ko đi được còn các buổi khác ko phải ngồi nhà rảnh rỗi đâu nhưng mà còn cố gắng thu xếp, các em cũng phải thế thôi chứ kiểu bố tướng thì anh chịu, ko chạy theo các em được.

Bon em chi choi dc sang thu 4 thoi ... Bon em di hoc ca roi

Neu choi dc tiet 4 5 choi con ko thi em chiu TAT CA DEU CHOI SNAG THU 4 CAC anh ko choi dc thi em chiu

Chỉnh sửa lần cuối:
chắc chắn là ko được vì bọn anh đi học CHÍNH KHÓA BUỔI SÁNG. vấn đề là các ngày còn lại bọn anh đi được trong khi các em lại ko. lý do học thêm của các em thì anh thấy là thôi, bó tay vì như anh nói lý do chấp nhận được chỉ có thể là học chính còn học thêm thì...
tóm lại là nếu phải bốc thăm thì hơi bị buồn cười đấy, anh kiến nghị lại là các em chịu thua luôn cho nó lành còn nếu các em muốn thắng bằng cách bốc thăm thì chúng ta đành trông vào ý trời vậy.:))

Bon em chi choi dc sang thu 4 thoi ... Bon em di hoc ca roi

Neu choi dc tiet 4 5 choi con ko thi em chiu TAT CA DEU CHOI SNAG THU 4 CAC anh ko choi dc thi em chiu

"anh ko choi dc thi em chiu", xin lỗi anh nhưng mà em phải nói rằng câu nói ấy của anh quá là vô trách nhiệm. Đã tham gia vào giải tức là phải quán triệt tinh thần là sẽ phải bỏ chút thời gian để tham gia cho trọn vẹn. Cả tuần 7 ngày mà tất cả các buổi chiều lớp anh đều phải đi học :eek:, có hơi quá ko :-?. Các anh cả tuần mà chỉ rảnh được có 2 tiếng tiết 4-5 ngày thứ 4 :eek:, em biết lớp 12 thì phải lo ôn thi, nhưng vừa mới vào năm học thì có lẽ cũng ko đến nỗi gấp gáp như vậy :-??. Vậy các anh nghĩ BTC cùng team đấu với các anh là bố tướng chắc, phải chạy theo giờ giấc của các anh hay sao. Vâng, đối với em thì ko sao, vì em chỉ học vào các buổi tối, ban ngày thì ok. Nhưng các anh cũng phải biết tôn trọng đối thủ một chút, ở đây em ko muốn bênh vực ai cả nhưng rõ ràng các anh 13H2 cũng học sáng như các anh, và họ đã thu xếp đc
thời gian đánh, add nick của em và rất sốt sắng hỏi về thời gian biểu của các anh để sắp xếp ngày đấu. Còn các anh thì mặc kệ, tự nêu ra một mốc thời gian rôi thông báo xanh rờn là chỉ rảnh được 2 tiếng trong 24x7=168 tiếng trong cả một tuần. Em hỏi tí không phải, các anh có thật sự bận ko hay là lại cò cưa để đợi bôc thăm may rủi vì biết mình ko thắng đc 13H2. Em mong là các anh bận thật :) và cũng mong các anh hãy cố sắp xếp một buổi chiều ngày T5-6-7 hoặc CN để giải quyết cho xong trận đấu để em còn tiếp tục với playday 3.

Đã bảo các cậu ko thu xếp được thì GG buổi tối đi =)

Bú nhau dota ams chứ có cl gì đâu mà phải căng :-j

Anh nói thật đấy, ném đá cl =)

GG thì có làm sao, anh đánh hàng ngàn trận war team, hàng triệu trận pub game chưa bao giờ bị lag cả. Obs chỉ cần save routine 10 mins là chả có vấn đề gì xảy ra cả =)

ko tao nghĩ em ý hỏi cái câu nhận xét của mày về giải cơ, nghe buồn cười quá đấy.
còn GG thì ko được vì ai xác minh vấn đề mạo danh, hack map.
và các em kia tối ko online YM thì mày nghĩ tối GG bằng cái gì? nghĩ đi rồi hãy "góp ý chân thành" chứ.

GG thì có làm sao, anh đánh hàng ngàn trận war team, hàng triệu trận pub game chưa bao giờ bị lag cả. Obs chỉ cần save routine 10 mins là chả có vấn đề gì xảy ra cả =)

nói thật à
mày có tham gia lol đâu mà lúc nào chẳng nói thật =)

tôi có nét rồi, cậu vào wow cho tôi chém chọc đi nào :-<

Thôi thôi đề nghị trở lại với giải đấu =))

Hôm nay tiết 4 tiết 5 tại netviet đã diễn ra trận đấu giữa SoD và 12 lý 2. Do éo có obs nào cả nên đành 2 team tự host tự đánh rồi save rep.

Đây là phần ban pick
SoD chọn Sentinel, lý 2 chọn ban pick

Ban:
Lý 2: Nerubian Assassin, Lion, Terro, Vengeful spirit (người yêu của tôi T___T)
SoD: Beast Master, Zues, Pit lord, Warlock

Pick:
Lý 2: Omni, tide, treant, axe và troll
SoD: Earthshaker, lich, moon, necro (ông già) và chaos knight.

Laning:
Top: chaos+già vs axe+omni
Mid: moon vs Troll
Bot: lich es vs tide treant

Trời ko chịu đất ... Đất phải chịu trời .... Thế thứ 5 chiều các anh đánh dc ko
đánh dc khoảng 1h30 ra ĐẠT .... Bọn em bùng học thêm cả vì các anh đấy ... Nếu ko đánh dc nữa thì EM CHỊU

Trận SOD đánh Lý 1 trận nhắng nhất mùa giải ... Cù nhây lâu VCL cuối cùng SOD thắng nhờ MOON lên đồ quá tởm
( Santanic Manta Búa St 3200 2 bracer ) Máu khoảng 3000 :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Dm cù nhây đâu mà cù nhây =.=

Cù nhây phải là trận 89 phút của mấy bố lý 1 =.=

Đây là rep http://www.mediafire.com/?xz3x24ndxyp

Bình luận tiếp nè

Early:
Trận đấu nóng từ những phút đầu khi ngay từ 2 phút 47 đã có fb cho SoD. Sau 1 pha trap fissure vô cùng hấp dẫn của Leader và 2 phát nova từ lich, Tide nằm mặc dù đã được buff giáp từ treant.

Ở mid, troll cũng ko có 1 early vui vẻ do liên tục bị harrass từ skill 1 của Moon. Tuy nhiên, trên top thì chaos knight và già ko thể hiện được nhiều, do axe và omni quá là hổ báo, lại thêm máu siêu nhân của chaos thường xuyên blink vào chém axe để bị hút và unstoppable streak cho omni.

Mệt vl =.= các obs vào tường thuật tiếp đê =))

đã giải quyết xong với 12H2 sẽ có một game thi đấu vào chiều mai, thứ 5 ở NV, 1h30. hi vọng sẽ có obs bố trí ra sớm.

Back
Bên trên