(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

Tình hình là con chuột nhà em nó cắn đứt dây modem nên là bây giờ em ko có net ở nhà 8-}. Vì vậy nếu ai cần liên lạc thì SMS or gọi vào số 0948699292;).

đúng đại học mới bận
hồi xưa học lớp 12 bận gì đâu
=))
gần thi bọn anh vẫn đánh giải đều đều đấy thôi

hôm nay 12L và 12P2 đã đấu trận vòng 1.Kết quả 12L thắng.
replay http://www.mediafire.com/?l7argri3jjx

+bans:
12P2

12L

+picks:
12P2

12L

+laning:
Top: Lich + Sladar vs Tiny + Tide
Mid: PotM vs Lina
Bot: ES + QoP vs Puck + Ske

đề nghị BTC xem xét,dù sao cũng chưa có trận vòng 2 nào bắt đầu.

Chỉnh sửa lần cuối:
đề nghị đã xử thua là xử thua luôn, giải đã lên lịch cả rồi, đánh lại nhỡ team 12p2 thua thì thế nào, lại hẹn lại lịch của vòng 2 ah?
mà NHẤT ĐỊNH phải xử thua nếu ko lại có những team như 12P2 leader thoải mái đi chơi về sau đó đề nghị đánh lại, giải có khoảng độ 4,5 ông bố tướng như thế này thì ko biết bao giờ mới xong. bọn anh cũng bận rộn vào năm học ĐH, chứ ko phải mình các em đâu, mà chờ các em ko biết đến bao giờ.

em đã trình bày thế này rồi

Dưới sự thống nhất của 2 đội mong BTC cho thi đấu vào ngày mai vì dù sao trận tiếp theo với BHGR đến thứ tư mới diễn ra, và vòng 2 cũng chưa bắt đầu trận nào cả.

BTC cũng đồng ý rồi, với lại hôm trc 1 thằng trong lớp nc 1 thằng ngoài lớp, ko hiểu ý nên đội đi về hết cả.

Lý thắng Pháp ... Tao thấy thằng Nam bên P1 đánh hay mà .... Ko ai bình luận trận đấu ah... Nhìn 2 team ban pick thấy hãi vl

Team 2 ca trận éo thấy cái mắt nào .... ES đánh chán VL toàn thấy lure rừng .... Có hero nó mới lure ko có lure làm gì zzzz

Chỉnh sửa lần cuối:
thế thì bây h bọn anh gặp 12 Lí 1 hả??? Các em rỗi lúc nào. Tình hình là đánh chiều đi, sáng bọn anh bận hết rồi, chiều thứ 4 này luôn cho nóng nhé?? Hay thư 3 ;))

thôi thế này thì tốt quá, giờ anh sẽ ko liên lạc với bọn H2 nữa mà để BTC bốc thăm, nếu đội anh thắng thì thôi còn nếu đội anh thua đến trước vòng 3 1 ngày anh sẽ đề nghị đánh lại vì "đằng nào vòng 3 đã bắt đầu đâu". tiện quá nhỉ.
tình hình là thực tế ko liên lạc được với team 12H2, các em định đẩy nhau đến chỗ phải bốc thăm hah?
hình như anh đã từng hỏi BTC, nếu một team thu xếp được, một team ko thì team thu xếp được coi như là thắng nên anh nhắn các em H2 là anh hẹn các em sáng thứ tư hoặc chiều thứ tư này, tức ngày kia, các em ko liên lạc thì chắc là bọn anh phải thắng thôi. lol

Team 12L1 đâu rồi báo danh coi??? Trưa nay qua Đạt, thấy em Dương chém gió ghê quá = = "

Anh Nam sao căng thẳng thế =.=

Đánh cũng chỉ là anh em vui vẻ với nhau, có gì phải để tâm đến chuyện thắng thua thế =.=

Coi như các đàn anh để lại ít kinh nghiệm dota cho hậu bối thôi mà =.=

Đánh đấm mà toàn free win với lại thắng nhờ bốc thăm thì chán vờ lờ ra đúng ko các cậu

đã hẹn lich với GoM là Chủ Nhật tại NV, chắc sáng tầm 8,9 h
obs nào rỗi ra xem trận đấu lịch sử :D huynh đệ tương tàn, điển hình là có hero phân thân như meepo ra đánh cho cả 2 đội =))

Anh Nam sao căng thẳng thế =.=

Đánh cũng chỉ là anh em vui vẻ với nhau, có gì phải để tâm đến chuyện thắng thua thế =.=

Coi như các đàn anh để lại ít kinh nghiệm dota cho hậu bối thôi mà =.=

Đánh đấm mà toàn free win với lại thắng nhờ bốc thăm thì chán vờ lờ ra đúng ko các cậu

không quan trọng thắng thua ok thôi, nhưng các em làm bọn anh rơi vào thế bị động phải chạy theo
em nói thế này khác gì bảo bọn anh sợ nên ép dùng kiểu free win
em bảo với leader của bên em liên lạc với anh nam đi nhé
nick thì đã post ở bài đăng kí rồi
;)

em có đánh dote đâu sao lại bảo em đánh dote ?
em bắn cs ầm ầm
ai trá hình ?

Ý em bảo là như bọn lý 1, đáng lý được đấu 2 trận vui vẻ thì 1 trận xử thua 1 trận free win, hỏi có chán ko. Em thì đánh gà, đánh giải này xác định được đánh trận nào sung sướng trận nấy, chứ nào dám ý kiến gì nhiều :))

Btw, team em còn phải play off :"> chắc chả được gặp các đàn anh đâu ạ :">

Hôm nay anh dùng nik Silver_eyes vào giao luu với các em SOD bị kik cho thẳng tay :((

Back
Bên trên