(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

Leader 11L2 đâu cho cái hẹn nhỉ ? Thèm rape thằng hero quá rồi =p~ ... :-<

Thôi con lạy bố Dương đừng làm xấu mặt lớp nữa...=((...
Anh em thu xếp lịch nhanh đi đừng để vào năm dây dưa mệt lắm...:)

Ác lớp 12 H2 thế nào anh em no biết cả rồi :)) Bây giờ vào năm học rồi để bọn em xem thời khóa biểu xong rồi nói

Liệu có phải leader GoM quá tự tin vào khả năng của mình????
Đến lúc ăn rape thì đừng khóc :)) :))
Đại ka là semi-leader của 11L2 đây, thik gì????

Nếu 2 team ko thống nhất dc ngày đấu thì bốc thăm hả BTC :))

Vậy anh đăng kí bốc thăm :))

@ 13h2 Ngày mai bon em sẽ thông báo lịch cho các anh ... Có gì anh em đánh chiều thời gian cho thoải mái ... Làm vài ván gh luôn ... Thế nhé

nếu 2 team mà ko sắp xếp đc thì ban tổ chức sẽ ra tay hehe

leader team dote ủa 11L2 là dương minh :">
mình chỉ là fade đứng ngoài ném tạ với cả xl chém gió :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Trận SoD 12 lý 2 cũng tương tự =.= tiết 4-5 thứ 4 tại nv. BTC đề nghị cử ob đông đông tí, lần trc có mỗi 1 chú mà lại éo có tí xu nào trong người =.= rất là đáng thương :))

tình hình ko biết các team đóng lệ phí chưa....Ko có lệ phí, ko sting :| :|

Vì trận 12L1 và 12P2 2 team ko hẹn được giờ đấu và đã hết hạn playday 1 nên thư kí BTC đã tự động bốc thăm, và kết quả là 12P2 thắng .
ôi dis, leader vừa đi chơi về thì biết tin đội đã bị xử thua trận 1 và free win trận 2. Dưới sự thống nhất của 2 đội mong BTC cho thi đấu vào ngày mai vì dù sao trận tiếp theo với BHGR đến thứ tư mới diễn ra, và vòng 2 cũng chưa bắt đầu trận nào cả.

Mie trận 1 làm đek gì có sting mà =.=

Nói chung là ai muốn có sting thì tự bỏ tiền túi mà mua :-j chả nên đợi chờ ở đâu xa xôi :))

đề nghị đã xử thua là xử thua luôn, giải đã lên lịch cả rồi, đánh lại nhỡ team 12p2 thua thì thế nào, lại hẹn lại lịch của vòng 2 ah?
mà NHẤT ĐỊNH phải xử thua nếu ko lại có những team như 12P2 leader thoải mái đi chơi về sau đó đề nghị đánh lại, giải có khoảng độ 4,5 ông bố tướng như thế này thì ko biết bao giờ mới xong. bọn anh cũng bận rộn vào năm học ĐH, chứ ko phải mình các em đâu, mà chờ các em ko biết đến bao giờ.

chờ bọn 12H2 thống nhất ngày giờ, sau đó trao đổi với tao. đến lúc có lịch tao sẽ nhắn mày,ok?

Back
Bên trên