(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

xin bình luận 1 chút nếu để ý kĩ replay ta nhận thấy hero wl của gom đã mua 38 cái mắt :-ss
sỡ dĩ có số lượng ward nhìu như thế hình như anh định viết chữ GoM ở nhà team 1 lúc gần cuối game :-ss

xong vòng 1....Nhưng chúng ta phải đợi kết quả của loạt playoff mới có thể tiếp tục vòng 2

Vì trận 12L1 và 12P2 2 team ko hẹn được giờ đấu và đã hết hạn playday 1 nên thư kí BTC đã tự động bốc thăm, và kết quả là 12P2 thắng :). Sau đây là tổng kết vòng 1 HADC:
Kết quả: - BHGR win 13H1
- 12P2 win 12L1
- 12H2 win 11A2
- 13H2 win 12Tin
- GoM win 12L2
- 11L2 win 12A1
Lịch đấu playoff: - 13H1 vs 12L1(vì các anh 13H1 đã đi du học hết nên free win cho 12L1)
- 11A2 vs 12Tin
- 12A1 vs 12L2
Lịch đấu vòng 1 DE: - BHGR vs 12P2
- 12H2 vs 13H2
- GoM vs 11L2 (huynh đệ tương tàn =)))
- Lucky loser vs Team X (chờ kết quả playoff)
Nhân tiện thư kí BTC xin upload replay trận GoM vs 12L2:http://www.mediafire.com/download.php?fh1v3dnswzk

Chỉnh sửa lần cuối:
Huynh đệ tương tàn cái gì.....Đây gọi là sự lật đổ :)) :)) :))
Liệu Shaman cùng Peon có thể đánh bại shaman cùng chieftain ko????

Cảnh cáo chủ nhân bài post trên, ko hiểu có phải vì quá sướng sau chiến thắng ở vòng 1 hay ko 8-}.

Sặc chia bảng kiểu gì đấy em .... Chả hiểu gì hết giải thích hộ anh cái .... Chưa gì đã gặp 12H2 để .... Các em ơi 12H2 vs 13H2 mới là huynh đệ tương tàn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị anh Dương trở về bài post thể lệ của em từ trước giải ở page 63 :-w.

anh đề nghị giải phải có hình thức nghiêm cấm và cảnh cáo những hình thức nhục mạ đối thủ như team GoM đã làm. thắng thì cứ cho là thắng đi nhưng cái màn Warlock đặt ward ở nhà bên kia ko hiểu là có ý nghĩa gì nhưng hành động vô nghĩa này phai bị lên án.
ngoài ra đề nghị các team chat all ít thôi, nhất là cái kiểu "lol, feed cho bọn mày một tí, sướng chưa?"
giải nên có sẵn khung hình kỉ luật cho những đối tượng trên.

Cái vụ ward chả có ý nghĩa gì đâu anh ạ......Chỉ là thử nghiệm thôi
Còn cái vụ chat all, phải nói đến team 12H2...Suôt ngày gg???, gg chưa, chưa gg à,đc chưa gg thì tiếp..........

:)) Em thông cảm anh ko hiểu GG là gì ... Thấy bọn nó bảo ấn GG đê thì anh ấn thôi .,... Hành động vô thức mong các em thông cảm :) ...

Nói chung là rất nóng lòng để đc gặp team 12H2 và GoM ;)) BTC có thể thay đổi lịch để team anh gặp 12H2 luôn cho nóng đi, chứ chẳng thấy mấy em P2 kia đâu cả ...

Chỉnh sửa lần cuối:
anh cũng chả hiểu các em thử nghiệm cái gì ở vụ ward. xem thử cắm nhiều sentry thì nó có cho nhiều sight ko ah?

13H1 đi du học hết nên 12L1 freewin à 8-}
sao ngon ăn vậy 8-}
dù sao cũng may là ko có sự hiện diện của 13H1 ở Bo1 =P~

anh đề nghị giải phải có hình thức nghiêm cấm và cảnh cáo những hình thức nhục mạ đối thủ như team GoM đã làm. thắng thì cứ cho là thắng đi nhưng cái màn Warlock đặt ward ở nhà bên kia ko hiểu là có ý nghĩa gì nhưng hành động vô nghĩa này phai bị lên án.
ngoài ra đề nghị các team chat all ít thôi, nhất là cái kiểu "lol, feed cho bọn mày một tí, sướng chưa?"
giải nên có sẵn khung hình kỉ luật cho những đối tượng trên.

Bình tĩnh anh ơi, em nghĩ bọn nó chỉ đùa thôi chứ làm gì đến nỗi nhục mạ đối thủ như thế 0:) . Hơn nữa 2 team cũng rất hữu nghị mà, sau trận đấu chính thức còn giao hữu thêm mấy trận nữa ;)).
Còn cái vụ ward thì anh thông cảm, player Nguyễn Quang Thái do quá nub nên chưa bao giờ được tận hưởng niềm vui chiến thắng tại 1 draft game nào, nay anh ý đã thắng được 1 game nên phởn và có những hành động hơi 8-} một chút chứ ko có ý xỉ nhục gì đâu ^^.

Điên ah anh .... Đề nghị đổi lại thành P1 vs 12H2 và 13H2 vs BHGR Như thế mới đúng lại đỡ mất tình anh em .... Thấy anh nói thế có hợp lí ko... Đàn anh vs Đàn anh ... Còn lại bon em chiến với nhau la quá đẹp ....

11 vs 11 12 vs 12 13 vs BHGR ? Quá đẹp :)) .... Nếu ko ai có ý kiến gì thì cứ vậy mà tiến hành :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vâng, cũng dễ hiểu khi ban thư ký ghen ăn tức ở với người khác, nhất là người đã từng chiến thắng khi solo dota với anh ta.Cho nên anh ta lợi dụng việc bình loạn để nói về những sai sót 1 cách quá đáng như vậy............

----------

Mà em nghĩ BHGR sẽ ko có cơ hội đc gặp GoM đâu vì GoM sẽ dừng bước trước L2 :)) :)) :))

Back
Bên trên