(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

ban? do` toi' co' fai? tai. sk dau :((.Ma` tai. co thang ben ngoai` cu' ho^ bkb lam e a^n' nham` chu' :((

em có biết cái gì đâu mà cứ bị bắt phải tường thuật @_@
vói cả repel em nghĩ thì nên bulf cho dam dealer tức là clink còn con dk nên lên bkb với cả y & s cho khỏe làm tanker team quá thiếu hp
các em L2 ghê thật nhé, ko thèm freewin mà đấu lại cuối cùng thắng. cái này gọi là vừa thực chất vừa quân tử đấy.
tại team chưa dc đánh phát nào nên máu đánh lắm :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Trranj H2 A2 thì ko hiểu vì sao A2 lại thua đc, hero đẹp hơn, đảo hiệu quả thì chắc win từ phút 30=)) mà nó ban Gỏgon thì chắc chắn để pick omni, sao team A2 ko pick nhỉ??? Thiếu gì late mà phải pick TB đầu?
thế mới bảo sai lầm trong pick hero mà...:D...bên đấy pick thật ra ko có tanker thực thụ...:D...chú trọng vào solo gank nhiều quá,thiếu nhân tố cho combat lớn...,Thân ;)

Chính thức đó :)) ,BTC còn tường thuật lại như hack mà h:|, 13H1 rơi vào các đội play off,quả là nản lòng T__T,cơ hội cho các đội phải play off vượt qua 13H1 hình như hơi thấp thì phải :))

nhưng BTC bảo là 13H1 xin rút rồi mà, vì thế nếu mìh có thua trận đầu thì trận 2 vẫn free win
bọn anh với bọn 12P chưa đấu đc nên mong BTC thông cảm, sẽ cố gắng vào tuần sau chứ trước 22 là ko thể đc rồi, đằng nào thì trận sau nữa cũng free win mà

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Clink ngu dốt =.= toàn chạy lên đầu thôi =.=

Lẽ ra đánh clink là phải khắc cốt ghi tâm 2 chữ Hèn Hạ :-j bem nhau xong hết rồi mới ra mà hốt máng, cho mỗi con 1,2 arrow về lưu niệm. Đằng này cứ thế mà lao lên hứng các thể loại cứt rớt xuống đầu =.=

Cũng tại team toàn đánh gg luyện last hit =.= lần thứ 2 chơi được 5 thằng với nhau. Lần trước đấy là đánh AI 15 phút trước khi bắt đầu ~:>

Team omni Lion DK Bone VS thì chia lane khó lắm, ko lane nào đè đc hẳn, trong khi có con DK thì @@. Gank gì, chỉ 1 mình con lion đi, nó đảo cổng nào là có thằng chết cổng đấy, team vừa VS vừa lion yếu lắm, THD farm đc, control lane đc, ward tốt, mid late vẫn khỏe, hơn hẳn con VS phò trận đấy. Thôi nói chung là tùy thôi, chứ thực ra đánh VS khó hơn THD nhiều vì timing phải chuẩn ~_~
Thế team BHGR bao h đc bem tiếp nào>>>

Chỉnh sửa lần cuối:
Phát biểu như "cục c**"
1 repel của omni thì buff đc mấy con???
Chờ DK co tread với với reaver thì team kia ko biết p à????
Blink của axe ko biết nhằm mặt lion với VS mà thịt à...
THD > VS vì AoE rộng hơn,combat tốt hơn, farm nhanh hơn,dùng skill lag màn hình hơn....VS swap và stun đc có 1 con trong khi THD Ice path đc mấy thằng lại thêm ulti super lag khó ai tránh đc trong combat :)) :)) :))

Con xin bố =))

Nếu thế thì móc cứt đâu ra creep cho thằng Dk nó farm???

Chưa kể bố làm như dễ lắm ế. Thằng axe nó thấy mặt THD nó chả blink vào hút đầu. Rồi combo 2 stun của warlock với levi thì móc l` đâu ra chỗ mà ice path với lại ulti?

Repel omni chỉ cần cho 1 con siêu nhân hổ báo lao lên là được. Nhìn trận hóa 2 anh 2 đấy, nhờ 1 mình con omni mà troll thành bố của siêu nhân chứ éo phải siêu nhân thường.

thật ra là bên anh định bulf repel cho ai ?
clink hay dk thì cũng thế thoai tại vì moon sau n~ tháng ngày farm ko biết mệt mỏi và bán đồ vl anh đã cởi truồng lên dc difusal
với cả bọn em có bao h đi gank đâu toàn farm bản đồ ko có nổi 1 cái ward
trích đoạn chửi nhau của team L2
lich :dkm thằng warlock đâu mua mắt đi để bố với cả tide đi gank
warlock :dm éo bao h leader cắm mắt luôn
moon:dkm mài éo có ward thì tao farm thế l` dc
warlock:éo ai cần mài farm để tao late cho mà dm lich ward đi
lich: l` để bố r mekhan
------------------------
bài viết có tính thư giãn cao =))=))
p/s em ko dc đánh đâu bình luận ngu đừng focus em :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
đỡ sao =)) Cắm ward là nghệ thuật, người mua ward là ngeehj sĩ ;))

Ôi vãi tè =.=

Lần sau gặp lại nhất định sẽ gank thằng warlock đầu tiền =))

Anh đã quyết định đá văng thằng Omni ra và bổ sung 1 mem mới vào. Cho hỏi giờ có được bổ sung mem ko???

gặp?????
Gặp khi giao hữu???
Team L2 co trụ đc nữa đâu mà gặp..........
Mà đánh warlock ko chỉ 1 mà là 2 thằng đánh đc đấy ;)) ;))

Được....Bán hành tỏi cho mọi đối tượng đang thiếu ;)) ;))

khổ thiệt, hôm nay team 2 đâu có biết luna là thằng ngu nhất đội, gank nó vô ích, chỉ pick để lừa tình mà thôi
đợt L2 def chòi 2 mid luna óc cu't đứng trong chòi 3 ulti rồi chạy ra chỗ 5 thằng 1 mình, kết quả là ko lên nổi butter, mãi cuối trận mới có
lần sau nếu đánh lại cho warlock đi lừa tình vậy ;))

Vâng !!!! Chúng tôi đc biết Team L2 đã có 1 trận thắng vất vả trước đối thủ đc đánh giá cao hơn, Bí quyết hay nhân tố làm nên chiên thắng là ai????
Phonex: "Chúng tôi cũng ko có gì đặc biệt, chỉ là xem rep của mình và tự sướng, thông qua đó rút ra nên lừa tình thế nào thôi.Nhưng chúng tôi cũng may mắn khi có đc 1 player thủ mới trải qua đợt huấn luyện bên Brazil cùng team XinDcChet gsHero nên mới có đc chiến thắng may mắn như vây."
Nhà báo: " xin anh cho vài lời"
gsHero : "Tôi cũng bt thôi....Chẳng qua thấy team L2 có phonex não wa nên tôi nhảy vào ấy mà."
Nhà báo: " Xin anh cho chữ ký"
gsHero : "Cút!!!!1.000.000 $ thì cho ko thì biến ..Nha' nha' nha'"

Trên là bài phỏng vấn 1 game thủ đang nổi trong giới game thủ độ tuổi 2-3.

Tự sướng????Đó ko gọi là tự sướng khi có thể win đc 1 đối thủ đã nổi danh từ lâu và đc đánh h cao hơn nhiều lần vs 1 team đang trong giai đoạn train và gặp rất nhiều may mắn

Chỉnh sửa lần cuối:
DKm đánh giá cao hơn nhiều =))

Team anh là team yêu thik của mọi nhà trong giải lần này, team nào cũng mong mỏi được gặp 1 lần để có 1 trận thắng dễ dàng =))

Mie, hôm nào mình lại giao hữu tiếp để =.= team 1 chứ đừng để team 2 như trận sau =.=

Back
Bên trên