(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

muốn vui vẻ thì mời các em ra Đạt chơi chim hót trời xanh nhé, giải nó phải có kỉ luật chứ có phải là cứ thư thư để điều chỉnh chán chê đâu. giờ mỗi đội phàn nàn một kiểu, kiến nghị một lẽ thì nó thành ra cái gì?
một lần nữa nhắc leader team 12H2 liên lạc ngay với anh, đừng làm mất thời gian của bọn anh nữa, ok?

----------

toàn con hung hãn thế kia =))
ban kiểu j` mà xổng ES thế này =))

thế anh ko ban ES thì team em có dám chơi ko? tưởng ai cũng biết chơi con đấy ah?

Rồi thế cứ giờ đấy nhé. Team em mà ko lên thì free win luôn đấy, bọn anh mấy thằng phải bùng học đấy :p

Hí hí.....Vui vẻ rồi....Vòng 2 bắt đầu rồi.....
Cuộc chiến ko đội trời chung sắp bắt đầu

OH OH ... Vậy có lẽ là thứ 4 này tiết 4 5 vậy .... Em thực ra ko muốn chơi buổi trưa

đánh thì ít mà đói thì nhiều ...

Trận P1 gặp Tin hài vcl ...Toàn thấy bạn QoP chat nhảm ... Ấn tượng mỗi phút 85 Team 2 kêu 90 phút kết thúc game đếm chòi ( ĐÚNG LUẬT ) ... Ban QoP kêu éo thích Đòi chơi luật rừng =)) =)) Đúng 2 phút sau nổ luôn lane bot .... Mega creep ra :)) :)) :)) ... 1 phút sau GG :( Phút 89 kết thúc trận đấu :))

Đề nghị mấy bạn LT đổi tên đi nghe ghê quá :( Thằng Nam đánh ES đúng ko )

Chỉnh sửa lần cuối:
Mẹ đèo đi học buổi sáng nên éo ra cyber được thì nói thẳng còn lí do lí trấu =))

Lag gg thì 1 là tại đường truyền mình 2 là tại đường truyền nó =.= với tinh thần vì bản thân cao cả, mỗi khi lag thì nên out ra tìm host mới, đồng thời để lại sau lưng mấy câu, dkm host 4`, lag vkl, bố oánh thế éo nào được, vân vân và vân vân =.=

Thái hay phonex viết hộ cái tường thuật trận 12L1 với 12P2 cái, nhà đang mất mạng.
Lịch đấu playoff: - 13H1 vs 12L1(vì các anh 13H1 đã đi du học hết nên free win cho 12P2)
- 11A2 vs 12Tin
- 12A1 vs 12L2
Lịch đấu vòng 1 DE: - BHGR vs 12L1
- 12H2 vs 13H2
- GoM vs 11L2 (huynh đệ tương tàn )
- Lucky loser vs Team X (chờ kết quả playoff)

tình hình là các em 12H2 đề nghị đánh sáng thì khác gì đánh đố bọn anh. bọn anh học sáng em ạ.
tóm lại là chỉ đánh được buổi chiều các ngày trong tuần trừ thứ tư, tốt nhất là thứ 5, 6, 7 hoặc chủ nhật thì có lẽ cả ngày được.

rốt cuộc là ko có leader phonex dẫn đến việc anh vẫn phải tuyển nub vào mà feed :-<
quitter cho tao hỏi có cách nào liên lạc mbl ko?
team chính thức của L2 sẽ là: hero, chick, minhgostop, hix hix, mbl, shin (trừ trường hợp ko có mbl)

thoi thoi....Thiếu phonex thì đánh đấm sao đc :(( :((.....Như thế ta lại mang tiếng feed :((

Thằng ku phonex chỉ chém là giỏi, lúc đầu cũng nói tao chỉ ở ngoài xl chém gió cổ vũ cuối cùng hôm trước lại nhảy vào cầm WL ngay =)).
Btw em đã có net trở lại :">.

?
thật ra hero wl là do thằng khác cầm ko phải em
trận đấy mình chạy di off cả 2 team đánh sao dc meepo ?

Các em 12H2 tình hình là nếu thấy thua chắc (như các em nói) rồi thì chịu thua luôn đi, ko cần đánh, bọn anh sẽ chấp nhận free win và đảm bảo ko khiếu nại đòi đánh lại đâu.
Có ai phản đối ko nhỉ? thế thì ta cứ thế mà tiến hành nhé (bắt chước em Hiệp Dương)

Back
Bên trên