(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

tình hình là ko có lớp lào nộp lệ phí hay sao ý

lớp a nộp rồi ?

thằng nam lìn í định 1h20 post rồi count , 1 phút 1 bài ... cuối cùng bị a can nên thoai :-<

Mịa vòng 2 thua là loại luôn à ~:>

Thế thì Hiệp Dương sang team tao =))

ko loại luôn thì loại bao h nữa.......Mà sang team A1 của anh để chờ bốc thăm à...........Chúc các anh may mắn

Bốc thăm cũng là cả 1 nghệ thuật đấy =))

Tình hình team tớ còn thiếu 1 chân leader =)) mới có 5 thằng feeder chơi với nhau thôi =))

Lớp anh bị loại rồi
Vì lớp anh thua ở vòng 2:|

Vớ va vớ vẩn, ko biết gì cũng nói linh tinh =)).
Lớp 12H2 của anh Dương thua ở vòng 2, và chỉ bị đẩy xuống nhánh thua thôi chứ chưa bị loại :). Về việc lệ phí, em nghĩ là ko cần thiết nữa, nhất thì các team tự sướng với nhau thôi <):), hôm sau 13H2 đánh em sẽ trả lại tiền hôm nọ các anh đóng :).

dcm cái gg sao lại toàn loại hạ đẳng nhà quê chân đất mắt toét vào đấy đánh......Giết đc 1 mạng thì keu : ngu, láo.....Đánh ngu thì chửi la lối om sòm........
KO biết có ai bị gặp ko....Chứ cái bọn gg....kể cả room 3 cho là pro cũng toàn cái loại như trên trở xuống......Kiểu này vn còn lâu mới có nền eSport phát triển khi suốt ngày chửi...

dcm cái gg sao lại toàn loại hạ đẳng nhà quê chân đất mắt toét vào đấy đánh......Giết đc 1 mạng thì keu : ngu, láo.....Đánh ngu thì chửi la lối om sòm........
KO biết có ai bị gặp ko....Chứ cái bọn gg....kể cả room 3 cho là pro cũng toàn cái loại như trên trở xuống......Kiểu này vn còn lâu mới có nền eSport phát triển khi suốt ngày chửi...

cái chuyện này gặp thường ngày
đừng mà bình luận làm gì
bình luận có mà cả ngày ko hết

GG thì ko có gì mà cmt
Chủ nhật này vẫn đúng 9h nhé, trận này hay đề nghị có nhiều obs kẻo bọn nó hackmap ;))

Trời ko chịu đất ... Đất phải chịu trời .... Thế thứ 5 chiều các anh đánh dc ko
đánh dc khoảng 1h30 ra ĐẠT .... Bọn em bùng học thêm cả vì các anh đấy ... Nếu ko đánh dc nữa thì EM CHỊU

Trận SOD đánh Lý 1 trận nhắng nhất mùa giải ... Cù nhây lâu VCL cuối cùng SOD thắng nhờ MOON lên đồ quá tởm
( Santanic Manta Búa St 3200 2 bracer ) Máu khoảng 3000 :))

đây quote lại cho các em xem bài của HD. thế mà hôm nay HD lên NV vẫn cố cãi là em hẹn 2h mà.zzz nhưng thực ra em đến NV lúc 2h30.:))
dù sao bọn anh cũng bonus một trận cho 12H2 rồi, kết quả bọn anh vẫn thắng.
có ai cần replay ko thì post lên nhưng anh ko nhớ ban pick thế nào.

Nợ nần chồng chất, vợ con nheo nhóc, thư kí BTC xin tường thuật tiếp trận đấu playoff giữa 12A1(SoD) vs 12L2.
SoD chọn Sentinel(thực ra là SoD host nên họ ở Sentinel luôn =)) ), L2 B/P trước.
Bans:
L2:

SoD:

Picks:
L2:

SoD:

Laning:
Top CK+Necro vs Omni Axe
Mid Moon vs Troll
Bot ES Lich vs Tide Treant(wtf 8-})
Nhìn B/P có thể thấy rõ ràng SoD có lợi thế hơn với khi bộ hero của họ đồng đều và đa dạng hơn. Còn L2, ko hiểu có phải vì họ quá tin vào cave Omni hay ko mà lại pick một đội hình toàn melee( trừ Troll, mặc dù vậy vào combat thì Troll cũng toàn hóa melee 8-}).
Early game: Tide Treant, 2 con cùng cần farm đi 1 lane, hơn nữa lại còn là một lane ko lure đc creep thì đương nhiên là vừa ko thể farm lại vừa bị đì. Ko may cho họ là họ lại phải đối đầu với Lich và ES. Ngay từ phút thứ 2, wave creep đầu tiên Tide đã ăn FB sau một cú stun block chuẩn xác của ES. Sau đó Tide còn bị kill thêm 2 lần nữa bởi combo của ES và Lich. Mid, Troll range cao hơn và lại còn lên miss nhưng chỉ vẫn ko thể chọi đc Moon spam Lucent Beam khiến lượng tiền và lvl của 2 siêu nhân 2 team luôn chênh lệch. Ở Top, CK cậy thế dam to và có Necro heal nên rất hổ báo. Và 2 lần sự hổ báo của anh đã phải trả giá bằng 2 mạng feed cho Omni. SoD tổ chức p tower 1 ở Mid và Bot khá sớm và thành công vì L2 ko ai mua town cả :-??. Ở phút 20, một combat đã diễn ra ở mid và nhờ ulti của Tide, Treant L2 đã kill đc 4 hero của SoD, giành lại đc đôi chút lợi thế. Kết thúc early game, tỉ số là 8-6 cho L2 nhưng SoD đã có đc 2 tower và lượng gold vượt trội.
Mid game: L2 ko hề gank một chút nào và chỉ chờ Troll farm rừng và Treant farm lên Refresher đợi late. SoD đã ward rừng và vào gank troll nhưng họ lại chết 4 hero và chỉ kill đc Omni, ko những vậy Troll còn được 1 mạng). Nhưng trong lần gank tiếp theo với sự xuất hiện của Moon, họ đã thành công khi kill đc Omni, Tide, Treant và Axe, tuy nhiên thì Troll lúc này lại đang farm ở rừng Sentinel =)). Nhiều pha combat nữa diễn ra ở bên rừng Scourge với chiến thắng thuộc về từng team một =)). Nói gọn lại là team nào có nhiều ulti hơn thì team đấy thắng combat. Và trong một trận combat trong rừng Scourge, Moon lúc này đã có Manta và HoD, lại có đc Triple Kill, có thể nói đây là combat cởi nút thắt cho trận đấu, lợi thế về gold đc chuyển hóa vào các items cho SoD khi ES có blink, arcane; Necrolyte, thưa quý vị, trở thành một dam-dealer 8-> khi anh lên Orchid :-ss thay vì lên hex như thường lệ, CK ko có item gì đáng kể nhưng anh vẫn rất khỏe khoắn với ulti của mình. Còn với L2, Troll có Vladmir và Yasha; Omni có Book nhưng mới chỉ là Book 1, Tide thì chỉ có đc Hood còn Treant vẫn chưa lên đc Refresher.
Late game: khi Moon đã có thêm Satanic, HP to hơn cả Treant của L2 thì họ tổ chức p mid. Moon bật Manta lên và phá nổ mid của L2 với sự trợ giúp của các đồng đội. L2 chỉ biết chống đỡ một cách bất lực khi hero của họ thiếu AOE và toàn là melee nên ko thể làm được gì. Sau khi mất thêm Top, họ đành phải GG.

hic, khắm quá, vừa đánh trận pub ... siêu team 5 con súc vật , dmg trung bình 250 ... riêng có anh trasex dmg 89 + 402 =))

tí thì xón ... đi tè thôi =)) =)) =)) =))

Ko ai Post Rep 13H2 vs 12H2 ah :(... Trận này H2 pick hero toàn con đẹp vl ra :( ...Trong đó có hero lần đầu tiên xuất hiện trong mùa giải là Elazor :)) ...
Bị đẩy xuống nhánh thua có nghĩa là lớp anh sẽ gặp đội thua ở nhánh trên ah

Có thể là lớp thua GOM hoặc là lớp thua BHGR đúng ko :(

Anh nào có rep send lên HAO cái ... Nhìn cảnh Zeus Viper bị Elazor và Tide củ hành mới thấy sướng :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Củ hành khỉ gì :)) có tuấn béo vào thì team ko fo` hơi phí =))

=)) mục tiêu rape pub của anh là thanh lọc nền dota nước nhà, những con hàng team anh đánh mà ngu e rằng sẽ ko bao h động đến dota nữa ;)) R3 bây h thì phò rồi, toàn máy thằng ất ơ ở đâu vào, hầu hết là inhouse hoặc sang clan war thôi ~_~

tình hình là đấy là một trận for fun em HD ạ nên ko post replay lên, coi như bọn anh free win.
dù sao thì cũng nói thật với em Viper là một bonus sang Pháp du học 6 tháng rồi chưa sờ vào DotA chứ ko phải tại sáng trí của em pick elazor đâu, đừng có sướng thế lố bịch quá đấy.
cần replay thì anh send cho, tuy nhiên cũng chả có gì hấp dẫn.

Back
Bên trên