(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

đánh như mấy thằng mất não

viper feed ( Đậu Hoàng Quân ? tao tưởng là sorae =)) ... )
warlock não
qop não, apm lởm, combat lởm, skill chậm. Sau mấy quả feed ko can ngăn , ném tạ bắt nó farm = được cái hex staff thì chắc thua lol
zeus gà đừng hỏi
ward *** cắm
ko focus
gank toàn bị gank ngược
có mỗi axe vô địch
lúc mồm bảo combat mid, axe mấy lần nhảy lên thì các bố lại chạy hết ?

trận đấu siêu thư giãn, chất lượng không bằng 1 trận GG room 3, thật ra còn *** = trận thằng ngồi cạnh, maiden 25 phút bkb, dagger, boot, vừa đánh trận này vừa ngồi xem trận kia vừa ngồi chửi vẫn win lol

Chỉnh sửa lần cuối:
mai nó giao lưu với lớp tao rồi =)) mà bọn này giờ cao su vãi cứt ra :-j chả nên hẹn trc, cứ gặp lúc nào thì bem luôn thôi =))

Vớ vấn :)) Éo bao giờ đánh với lớp mày lớp tao giao lưu với lớp thằng Chí Hiền ( Các trận nhánh thua còn chưa đánh xong mà bạn đã đòi đấu lớp mình rồi ... Làm sao nhanh thế dc ... Nếu bạn thích giao hữu thì thứ 7 này lên Net Viet có gì anh em giao hữu :)

Chỉnh sửa lần cuối:
giao hữu làm j đánh luôn đê cho nhanh
đằng nào chẳng phải thi đấu
bạn chí hiền thik thì lai giao lưu với ly1,5 tiếp, tao cải tạo chúng nó rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
Lý 1.5 gà vãi lọ :-j tớ muốn update team cơ :-j

Nhưng nhờ lý 1.5 mà bọn tớ mới mạnh dạn đưa vào lich es moon 8-> chân thành cảm ơn.

Còn đấu thì tuần sau đấu, có đi đâu mà phải vội vàng :-j

em bi giờ quy y cửa phật nên giải dota giao cho thằng dương lớp lí 2:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thật ra anh thấy em bình luận lố vãi lúa =.= team anh thắng là nhờ leader quá là hấp dẫn chứ ko phải tại con moon mang máu nông dân trong người =.=

các ông 12H2 bắt đầu vòng sau nhanh lên đi, ko tuần sau lại "chỉ đánh được thứ tứ ko đi được thì chịu". nếu ngày mai có điều kiện thì đi đánh cho nó xong cái giải đi, ko phải chờ đợi các trận khác nhỡ đâu tuần sau các em có việc gì thì các đội khác lại phải ngồi đợi ah? nhất là team L1 muốn giải quyết cho nhanh kia kìa.
trận BHGR-13H2 có lẽ phải chủ nhật tuần sau mới đánh, đang bàn bạc thống nhất thêm.

Em nên viết theo quan điểm của bên thắng chứ chả nên nhìn từ góc nhìn người thua =))

Theo quan điểm của người thắng, thì team BHGR AxE ngu vl, dazlle noob vl, zeus feed vl ;)), spectre farm ngu vl, Qop hung đồ vl. Nói tóm lại éo hiểu sao tôi lại thắng =))

Back
Bên trên