(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

Chả biết anh Zeus và Viper cùng QoP là anh nào :)) mà công nhận đánh như mấy thằng mất não .....

Chúc mừng tin chiến thằng công nhận Tuấn Thành đánh hay thật :) Bạn thân của mình đấy :)

Từ nay topic của chúng ta sẽ mất đi một thành viên vô cùng tâm huết là bạn Trần Hưng Lân .... Bạn đã ra đi vào hồi 10h30 để lại niềm tiếc thương vô hạn cho toàn bộ bạn bè và người thân ....

tình hình là do thằng phonix khốn nạn bon chen vào đòi làm BTC nhưng làm ăn như kẹc nên em dự đinh sẽ tổ chức 1 giải dota ams tuor2 ý kiến mọi người thế nào

Người vừa post bài ở trên bị não chăng =)) ?
1 giải đã mệt vkd ra rồi còn đòi 2 =)).

BỎ qua thôi...Hãy hướng tới tương lai khi ngày mai GoM vs L2
cuộc chiến ko có kết cục tốt :)) :))

Thằng Hiệp Dương lại đá đểu rồi =))

Mày ban treant thì thằng Hưng lân biết đánh clg =))

Mày sang team tao đi Dương. Bỏ team hóa 2 toàn gà đê. Mày sang tao sẽ kick thằng Tuấn béo ra ngay

Chả biết anh Zeus và Viper cùng QoP là anh nào :)) mà công nhận đánh như mấy thằng mất não .....
ăn nói cho cẩn thận, bọn anh đều hơn tuổi em chưa kể anh Viper còn hơn đến mấy tuổi, đi du học Pháp rồi thế nếu anh ấy mất não thì cái thể loại như em là thế nào? ko có từ gì để diễn tả đâu nhỉ?
đề nghị các team ăn nói cho nó có văn hóa một tí ko phải cứ chơi game là tha hồ nghĩ gì làm nấy bày đủ trò đâu.

Anh ủng hộ tổ chức tour 2 vì lớp anh chưa được tham ja.
Tiếc quá, các e bảo la 21/8 mới hết hạn mà 20 anh đăng ký thì đã đánh m nó rồi.

tiền tour 1 còn chưa nộp lấy đâu ra tour2 hả anh

vậy là bây h 12P2,12Tin và SOD bốc thăm đi nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
tour 1 ko thu tiền =))

Anh Hải dạo này chả thấy lên gg nhỉ :) em là cplortkl siêu nhân bara nè

đúng ..Ủng hộ anh Nam...
Các team ăn nói linh tinh thể hiện thái độ vớ vẩn

ăn nói cho cẩn thận, bọn anh đều hơn tuổi em chưa kể anh Viper còn hơn đến mấy tuổi, đi du học Pháp rồi thế nếu anh ấy mất não thì cái thể loại như em là thế nào? ko có từ gì để diễn tả đâu nhỉ?
đề nghị các team ăn nói cho nó có văn hóa một tí ko phải cứ chơi game là tha hồ nghĩ gì làm nấy bày đủ trò đâu.

tao chưa chửi bọn nó ngu thì thôi =))

----------

đúng ..Ủng hộ anh Nam...
Các team ăn nói linh tinh thể hiện thái độ vớ vẩn

chửi nhau trong team thì ok chứ phải biết tôn trọng đội bạn [-(

Tuấn Thành là Leader ah :) .... Tôi là thằng bảo team ông ban treant và pick Soul :) ... Thằng HL đó vốn là người của lớp tôi .... Sau 1 thời gian định đảo chính cuối cùng bị kick ra khỏi team :)) ....
Sau đây là nguyên nhân chính dẫn đến việc bạn Lân phải sớm chia tay mùa giải :( Trích từ Phỏng vấn sau trận đấu của chúng tôi với TH Lân
1: Vì lí do sức khỏe * Trước hôm chơi do thức khuyu để làm cái việc mà ko ai lạ gì ..... Sáng hôm sau do ko kịp ăn quà sáng ..... Tập trung dưới sân trường làm cơ thể bạn suy nhược ...... Đạp xe hơn 1 km lên NV ..... Thay đổi nhiệt độ đột ngột do tham ngồi phòng điều hòa ......
2 : Vì lí do tâm lí : Tâm lí thi đấu ko ổn định do 1 cú sốc tâm lí quá lớn bị đuổi khỏi đội 12 H2 trở thành vô gia cư không có nới nương tựa :( .... Bị sức ép quá lớn ở trận 1 khi phải đấu với đội ỨNG CỬ VIÊN SÁNG GIÁ CHO CHỨC VÔ ĐỊCH ...... Bị đẩy xuống nhánh thua tâm trạng rơi vào khủng hoảng ....... Ở trận 2 Do bị các em chửi nhiều quá làm khủng hoảng cực độ cuối cùng quay sang chửi các em là GACK NGU NHƯ C H Ó để soul fam cho rồi cái bóng cũng kill cả đội :)) .......

@ All .... Em đâu có ý kiến gì :( ..... Anh có công nhận ván đấy tất cả đều đánh như mất não ko .... Toàn auto xông lên theo quán tính ......

Trận 11A2 vs 12 T anh xem rồi nói thật trận đấy các em đánh giống hệt trận lớp anh ..... GANK thì ko gank lại muốn thi late .... Cuối cùng Soul MAX đồ 1 cái bóng kill cả đội ..>>>> Sau trận thua với lớp anh các em vấn có ý định thi LATE ah :)) ....

Chỉnh sửa lần cuối:
Tuấn Thành là Leader ah :) .... Tôi là thằng bảo team ông ban treant và pick Soul :)

Trận 11A2 vs 12 T anh xem rồi nói thật trận đấy các em đánh giống hệt trận lớp anh ..... GANK thì ko gank lại muốn thi late .... Cuối cùng Soul MAX đồ 1 cái bóng kill cả đội ..>>>> Sau trận thua với lớp anh các em vấn có ý định thi LATE ah :)) ....

No no :"> Tuấn Thành nó định bỏ dota, xong anh em rủ rê nên nó đi đánh :eek:3 Ông xem lại trận đấy, có 1 quả nó tripple kill màh vẫn đầy bình, cả team thằng nào cũng đỏ máu~~> hài 8-},Necrolyte quay ra:" sao tao toàn chết mà nó ko làm sao cả :-l "
Đùa chứ trận rồi 12 Tin đánh đúng vai trò hơn trận trc :)), ko phải kiểu mạnh ai đấy lên 8-},ít ra còn chịu khó mua mắt 8-|
Thực ra A2 có đi gank, nhưng mắt rải rác nên k làm j đc soul,cộng thêm bị 4 con còn lại quấy nhiễu nên thành ra soul lắm đồ vậy <):)

Rep đâu rep đâu :-w

Mà thằng Lem trận sau còn đánh nữa ko hả bạn ~:>

Thằng Hiệp Dương =.= bỏ team để =.= sang team tao =.=

tuor 1 ko thu tiền và cũng ko có sting cũng như giải luônT_T nếu ai đã bị thu tiền thì pm nick này để đòi tiền l2_peon.phonex

Tuấn Thành là Leader ah :) .... Tôi là thằng bảo team ông ban treant và pick Soul :) ... Thằng HL đó vốn là người của lớp tôi .... Sau 1 thời gian định đảo chính cuối cùng bị kick ra khỏi team :)) ....
Sau đây là nguyên nhân chính dẫn đến việc bạn Lân phải sớm chia tay mùa giải :( Trích từ Phỏng vấn sau trận đấu của chúng tôi với TH Lân
1: Vì lí do sức khỏe * Trước hôm chơi do thức khuyu để làm cái việc mà ko ai lạ gì ..... Sáng hôm sau do ko kịp ăn quà sáng ..... Tập trung dưới sân trường làm cơ thể bạn suy nhược ...... Đạp xe hơn 1 km lên NV ..... Thay đổi nhiệt độ đột ngột do tham ngồi phòng điều hòa ......
2 : Vì lí do tâm lí : Tâm lí thi đấu ko ổn định do 1 cú sốc tâm lí quá lớn bị đuổi khỏi đội 12 H2 trở thành vô gia cư không có nới nương tựa :( .... Bị sức ép quá lớn ở trận 1 khi phải đấu với đội ỨNG CỬ VIÊN SÁNG GIÁ CHO CHỨC VÔ ĐỊCH ...... Bị đẩy xuống nhánh thua tâm trạng rơi vào khủng hoảng ....... Ở trận 2 Do bị các em chửi nhiều quá làm khủng hoảng cực độ cuối cùng quay sang chửi các em là GACK NGU NHƯ C H Ó để soul fam cho rồi cái bóng cũng kill cả đội :)) .......

@ All .... Em đâu có ý kiến gì :( ..... Anh có công nhận ván đấy tất cả đều đánh như mất não ko .... Toàn auto xông lên theo quán tính ......

Vậy 2 tháng sau khi anh mới bắt đầu chơi DotA thì anh có biết gank là gì ko hay là thậm chí còn chưa biết mua đồ. 2 bạn gank chính của lớp mới tập chơi thì thế là đc rồi. Còn về anh, giải năm trước lúc lớp anh thua team GoM của em(chỉ là team siêu dự bị của GoM thôi, có mỗi 2 mem chính, trận đấy em còn ko đánh) thì bọn em có nói gì anh ko, có bảo bọn anh gank ngu hay combat phò gì ko?

Back
Bên trên