(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

cứ nói người kia phò người này phò mà ko biết mình phò cỡ nào ...
não quá mấy con ếch ạ .
tao nhớ hồi đầu lớp 10 tập chơi dota ( chơi với 0306, 0003, 0407 ^^ ) đâu có hay chê này chê nọ thế này đâu :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Đọc kĩ lại phần trên đi em .... Không phải anh kêu các em gà .... Mà thằng Lân nói vậy .... 2 Gank mới chơi ZZZZ Mới biết chơi sao lo để nó làm Supp cho nó đi gank làm L gì ..... Vậy em nói em biết chơi sao em ko đi gank đê .... Để đến lúc thua lại đổ tại team toàn Nembie .... Anh ghét nhất thằng nào thấy team thua là lại lấy lí do toàn thằng mới chơi Hồi đầu thằng Lân với các em XL lắm mà .... Nói thật em nói như cai ML ý .... Chấm dứt chuyện này ở đây nói chung các em đã thua rồi ,

Các bạn lớp Tin 1-9 Giao hữu với H2 ko .... Lâu lắm ko dc đấu với Thành :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đọc kĩ lại phần trên đi em .... Không phải anh kêu các em gà .... Mà thằng Lân nói vậy .... 2 Gank mới chơi ZZZZ Mới biết chơi sao lo để nó làm Supp cho nó đi gank làm L gì ..... Vậy em nói em biết chơi sao em ko đi gank đê .... Để đến lúc thua lại đổ tại team toàn Nembie .... Anh ghét nhất thằng nào thấy team thua là lại lấy lí do toàn thằng mới chơi Hồi đầu thằng Lân với các em XL lắm mà .... Nói thật em nói như cai ML ý .... Chấm dứt chuyện này ở đây nói chung các em đã thua rồi ,

Các bạn lớp Tin 1-9 Giao hữu với H2 ko .... Lâu lắm ko dc đấu với Thành :)

nói chung em nhận xét ít đi một tí+ đề nghị giao hữu ít đi một tí +đánh giải nhanh lên cho người ta nhờ.

BTC ơi đã bốc thăm lucky loser chưa để xử lí giải nhanh lên 1 tý :D
Mấy hôm nữa cắm đầu cắm cổ đi học như chóe hết cả :))

kết quả trận đấu GoM vs 11L2 là đcm trời mưa --->thiếu người ++ nv máy phò --->chơi LAN thì bị disconnect 2 lần ---> BTC bốc thăm chọn nhánh =.=!
chắc do Chúa thương ko cho huynh đệ tương tàn :-<

Trận GoM vs 11L2 hôm nay gặp một vài trục trặc, 2 lần đánh đều bị dis LAN nên sáng mai sẽ rematch sau.
Với lại sáng mai các anh lớp 12A1, 12P1 và 12Tin sẽ bốc thăm chọn lucky loser và 2 đội còn lại sẽ đấu luôn, nếu còn thời gian thì đội lucky loser sẽ đấu với đội thắng trong trận kia luôn cho gọn.
Tình hình giải bây giờ:
13H2 > 12H2
BHGR > 12L1
GoM vs 11L2 (mai sẽ đấu)
Lucky loser vs Team X (mai sẽ đấu)

Nhánh thắng: 13H2 vs BHGR
Nhánh thua: 12H2 vs 12L1

Chỉnh sửa lần cuối:
Trận GoM vs 11L2 hôm nay gặp một vài trục trặc, 2 lần đánh đều bị dis LAN nên sáng mai sẽ rematch sau.
Với lại sáng mai các anh lớp 12A1, 12P1 và 12Tin sẽ bốc thăm chọn lucky loser và 2 đội còn lại sẽ đấu luôn, nếu còn thời gian thì đội lucky loser sẽ đấu với đội thắng trong trận kia luôn cho gọn.
Tình hình giải bây giờ:
13H2 > 12H2
BHGR > 12L1
GoM vs 11L2 (mai sẽ đấu)
Lucky loser vs Team X (mai sẽ đấu)

Nhánh thắng: 13H2 vs BHGR
Nhánh thua: 12H2 vs 12L1

Em ơi thế mai NV àh? Team nào k đủ thì thua luôn nhé =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đọc kĩ lại phần trên đi em .... Không phải anh kêu các em gà .... Mà thằng Lân nói vậy .... 2 Gank mới chơi ZZZZ Mới biết chơi sao lo để nó làm Supp cho nó đi gank làm L gì ..... Vậy em nói em biết chơi sao em ko đi gank đê .... Để đến lúc thua lại đổ tại team toàn Nembie .... Anh ghét nhất thằng nào thấy team thua là lại lấy lí do toàn thằng mới chơi Hồi đầu thằng Lân với các em XL lắm mà .... Nói thật em nói như cai ML ý .... Chấm dứt chuyện này ở đây nói chung các em đã thua rồi

đừng có chửi ng khác ngu là đc rồi
thế thứ 4 đấu đc ko?

Vì k trực tiếp tham gia trận đấu (do oẳn tù tì thua8-}) nên quan sát khá tốt, có một số nhận xét sau:
-DK farm khá tốt trong tình trạng bị harras, xét lúc đầu còn lên S&Y trc soul ,but lúc sau do die và team anh push nhiều nên tốc độ farm giảm đáng kể
-THD cắm mắt nhiều đừng hỏi, toàn bộ động tĩnh đi gank của team A2 đều bị phát hiện dẫn đến soul lượn qua lượn lại mà chẳng bị sao cả,nếu có thể mua gem phá mắt chắc thằng soul ăn cám.
-SoulK quá kiên nhẫn farm, khiến team Tin lại dính phải combat 4 v5 như trận đầu 8-}
-Cái này hơi khó gt, đáng lí ra các combat lúc đầu, với hội ulti tide lich nvm thì team A2 đáng ra đã thắng,tuy nhiên Kill-Death lại ko chênh nhiều lắm,có lẽ quá focus vào Necrolyte nên mặc cho THD băng lửa lung tung, SK và hổ cũng đc rảnh tay.
Replay team anh có save, but thằng save nó cầm USB đi mất 8-}, đợi nó về đòi lại rồi up lên :D
DK đây =P~
ko hiểu sao mình với chú Huy farm như thế mà vẫn vẹo nhanh như thường =))
Khổ thế :-j có ai bảo team anh mạnh đâu 8-> em cứ hiểu lầm anh. Anh là anh vô cùng khiêm tốn :">

Btw, Hưng lân chuyển sang team bố nhá
of course
sáng mai nếu 12L1 - 12H2 ko diễn ra thì lên netviet training
Chả biết anh Zeus và Viper cùng QoP là anh nào :)) mà công nhận đánh như mấy thằng mất não .....

Chúc mừng tin chiến thằng công nhận Tuấn Thành đánh hay thật :) Bạn thân của mình đấy :)

Từ nay topic của chúng ta sẽ mất đi một thành viên vô cùng tâm huết là bạn Trần Hưng Lân .... Bạn đã ra đi vào hồi 10h30 để lại niềm tiếc thương vô hạn cho toàn bộ bạn bè và người thân ....
ờ ... thế thằng nào năn nỉ bố mày vào đánh với 13H2, sắp tới là 12L1 =))
Nên chúc mừng vì thằng Tuấn Thành k bị oẳn tù tì thua :-@ :-@
Ông là ng sang bảo team tôi ban treant hả :-?

đ mẹ thằng hiệp dương mất dạy, tiết lộ chiến thuật
thảo nào thấy nghi nghi, thấy Tin ban treant ngay lượt đầu :((
mình mà pick dc. treant thì tình hình đảm bảo khác ngay :-w

Ban treant cuối cùng 8-}
DK farm creep 202-23 K-D 3-7 NVM 242-24 KD 8-8
Chết nhanh thì chịu, chắc lúc đầu combo THD ,SK trâu quá. Còn lúc sau chết nhanh là vì ulti Necrolyte :))
http://www.mediafire.com/?smkmj59wn9n <~~~ replay trận 11A2 vs 12 Tin, BTC bình luật đên :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Trận sau lớp e đấu vs lớp nào ?
@ Dương: tao sẽ về chỉnh đốn thằng lich vs thằng ES :)), năm nay 2 thằng chính bay, 1 thằng nữa thì ko đến =)), khổ qa' ^^
Nhưng đc cái thua L1 tránh ProA ^^

Tao biết đấy là chiên thuật của mày mà :)) ... Anh em minh đúng là tư tưởng lớn gặp nhau .... Tao cũng cố tình thua 13H2 để tránh gặp pro A :)) ....

@ HL ĐÃ OUT KHỎI GIẢI RỒI Dm xóc lọ ít thôi zzzz trận đấy BAck Nghĩa bận mới cho mày vào Chứ ko thì :)) .... Mày nghĩ CHÍ HIỀN cho mày vao team ah ;)) CÒN LỚP MÌNH THÌ MÀY YÊN TÂM MÀY ÉO AI CHO MÀY VÀO TEaM LỚP CẢ ... Thôi ko nói nữa mất tình anh em :)) .... Có gì Lý 1 lên NET VIỆT ANH EM GIAO HỮU THỨ 4 này đấu cũng dc cả TIN NỮA

Chỉnh sửa lần cuối:
cố tình thua bọn anh mà sao nằng nặc đòi phải đánh một game thế em? sao ko free lose luôn cho xong.zzz làm mất bao nhiêu thời gian của bọn anh.

nhắn các em Tin-A2 là ko hiểu em nào host game mà đầu óc có vấn đề, host 6.52e mà lại đổi tên map=>6.52b, làm anh lúc xem replay ko biết thế nào mà lần vì ko nghĩ các em có lắm trò đến thế. down cả 6.52b về, nó nhận map mà vẫn ko xem được.về sau thử đổi tên 6.52e=>b kết quả xem được mới đau.

Chỉnh sửa lần cuối:
TỐT nhất là đừng nói gì về trận GoM vs L2.....1 trận đấu như cục shit với những con người cũng như cục shit..........

cố tình thua bọn anh mà sao nằng nặc đòi phải đánh một game thế em? sao ko free lose luôn cho xong.zzz làm mất bao nhiêu thời gian của bọn anh.

nhắn các em Tin-A2 là ko hiểu em nào host game mà đầu óc có vấn đề, host 6.52e mà lại đổi tên map=>6.52b, làm anh lúc xem replay ko biết thế nào mà lần vì ko nghĩ các em có lắm trò đến thế. down cả 6.52b về, nó nhận map mà vẫn ko xem được.về sau thử đổi tên 6.52e=>b kết quả xem được mới đau.

Lúc em vào thư mục Maps thì ấn nhầm vào cái 6.52b thế là nó overwrite luôn =)), anh thông cảm :">.
Trận GoM 11L2 sẽ có tường thuật trong giây(giờ) lát ;)).

Back
Bên trên