(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

tình hình là team P1 với BHGR đã thống nhất xong ngày giờ chưa vậy? hi vọng hai team giải quyết nhanh để giải còn kết thúc nào.

ngay` gio` van~ la` 12h trua thu 7 tuan nay , chac chan se giai quyet xong

thực ra team GoM có một em rất nổi tiếng, tên là Xanh gì đó. giải này ko tham gia ah?

có đấy anh,Cái thằng nob nhất đánh SF đó mặc dù là chieftain của GoM,nổi nhất là 1st Shaman cơ :)) :)) :))

còn trận chung kết nhánh thua nữa cơ các em trai ạ. mà giải lâu thì làm sao? bận bịu khó giải quyết, phải chấp nhận thôi.

Uhm rất xin lỗi các em lớp Pháp, nhưng tình hình là team anh ko đủ team đâu nên hôm nay ko đánh được. Rất xin lỗi vì thông báo muộn, nhưng các thành viên đầu đất học ôn thi ngu quá, học cả tối hôm qua mà vẫn éo hiểu bài nên hôm nay chúng nó phải ở nhà đúc sách. Để đảm bảo tiến độ giải thì coi như bọn em free win luôn đi, còn nếu vẫn muốn đánh thì đành phải từ từ vậy em à. Xin lỗi 1 lần nữa nhé

đề nghị cho P1 free win chứ tiến độ giải mà lùi nữa thì...
bắt đầu từ cuối tháng 8 mà sang đến tận tháng 10 thế này.

trận chung kết nhanh nhất lịch sử :)) :)) :))
mà trận chung kết để 1 ngày hay 2 ngày sau mới đấu thì cũng khác gì, đằng nào thì cũng chỉ còn 1 trận thôi mà, kết thúc đúng tiến độ hay hok thì cũng thế chứ có khác gì đâu :-?? :-?? :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi thế Fap' free win nhé :))
Chung kết Fap' vs 13H2 nào =))
Đúng hôm ko ra đc thì free win =)), son vkl ^^

anh Thông nói hay thế :)):)) thía các anh ý đúc sách gì thía:)):))
chung kết sắp đến hồi hộp và gay cấn:)):))

tình hình là BHGR có chịu thua cả trận với bọn em ko? vì nếu ko thì ngay tuần sau phải bắt đầu đánh rồi anh ạ.
giả sử BHGR chịu thua cả trận với bọn em, thì tức là sẽ thẳng GF luôn. hẹn team P1 sáng chủ nhật tuần sau được ko? hoặc các em cho anh nick để thương lượng thêm.

Back
Bên trên