(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

giải phong trào mà anh nói câu này có hơi khó nghe quá ko :-/ anh muốn vô địch kiểu nhăm nhăm rình team kia chat all để quit rồi kiện lên BTC thì đi đánh mấy cái giải to to lớn lớn cho nó được việc anh ạ. Các lớp cũng biết nhau cả chả sợ vì mấy câu chửi vớ vẩn mà vác dao vác kiếm ra đâm chém nhau đâu. Còn lớp Pháp thik chát nhảm thì cũng có sao đâu :)) Chúng nó ngồi type lời bài hát ra thì ảnh hưởng đến khả năng thi đấu của anh à :-??

Mà team anh Quang đc gọi là proA cho nó ngắn gọn dễ nhớ chứ BHGK hay GR j` đấy ai mà nhớ đc :))

em ko đọc luật hah? nếu thế anh ko có gì để nói với em nữa rồi.
@các đội khác: tất nhiên việc chat nhảm là kiểu quen thuộc ở pub VN. nhưng ở đây là giải trong TRƯỜNG, lại còn là trường Ams nữa,nên nó phải thể hiện phong cách lịch sự nhất định. em nào muốn chứng tỏ sự vô học+thiếu giáo dục của mình thì mời ra chỗ khác, đừng biểu diễn trước mặt anh.
ngoải ra các em nghĩ gì ko quan trọng, anh ko thích nghe chửi bậy, ok? và luật cho anh quyền làm thế.

đính chính là anh í ko thích nhìn thấy chat chửi bậy thôi chứ lúc đánh anh í nghe suốt :-" =))

Thứ 7 này team anh ko đánh được rồi, chắc phải hẹn tuần sau thôi em ạ.
Nhắc lại 1 lần nữa: đừng gọi team anh là proA, thứ 1 vì nó éo phải sự thật, thứ 2 anh cũng éo thik dính dáng đến proA. Còn thik gọi gì cho dễ nhớ thì cứ tạm gọi là " team ứng cử viên vô địch đi" ;))

tình hình là hôm nay có chuyện gấp này, Đức Huy vào giải quyết sớm hộ anh.
số là thằng bạn anh sáng chủ nhật nó có việc khẩn cấp, phải đi sớm và ko thể thi đấu lúc 8h. nên team anh muốn đề nghi chuyển giờ thi đấu xuống sớm nhất là 9h30.zzz hoặc nếu các em có thể giải quyết thì hẹn lại trong chiều thứ 7 hoặc chiều chủ nhật. bí quá thì để tuần sau đánh cũng được, dù gì thì team BHGR cũng xin lùi lịch rồi mà. tóm lại là mong các em thông cảm và cố gắng giải quyết giúp anh, có gì thì thông tin sớm nhé.

Để em hỏi bọn bạn xem 9h30 sáng hoặc chiều CN xem nó có đánh đc ko, tuần sau em KT 1 tiết 4 môn nên chắc ko đi đánh đc :D.

Thằng đánh ko dấu là thằng bên P2 ( Tên tục Phong Tình ) Thằng đánh có dấu là thằng Nguyễn Hải Nam học trò cưng thầy Bình ....

Thằng DƯơng nói sai rồi ^^
Đấy là thằng DŨng, ko fai? thằng Phongtinh, thằng Phongtinh nói 1 câu făng 2 câu nghe hay lắm, độ ảo là rất cao =))

Back
Bên trên