(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

:|. nik em ở chữ kí kìa :D
CÒn đấy là nik thằng Dũng :D ( thằng ko dấu =)) ) : girl_cuc_xinh1991 =))
Cố gắng chiều thứ 7 anh nhé :D

----------

anh add nick em girl_cuc_xinh1991 ,nhung em luon invi con` thang` nam cha bao gio on dau=:)

trận siêu chung kết có thể thi đấu vào sáng chủ nhật này, tầm 7h
các thành viên P1 đang cố gắng thu xếp.
chính xác là 7h sáng chủ nhật, team P1 ở Đạt H2 ở NV, ban pick in game.từ 7h team nào đến muộn 30 ph xử thua một game. đề nghị BTC bố trí obs.

Chỉnh sửa lần cuối:
Trận thứ nhất đã diễn ra với fan` thắng thuộc về team 12P :D
Trận thứ 2 chuẩn bị diễn ra mà team pháp thiếu bạn tide ^^, mong các pé ở lại cô gắng thi đấu tốt

----------

chung ket grand final da~ ket thuc voi chien thang thuoc ve` 12P voi ti so 3-0:star:

Vậy là trận Grand Final đã diễn ra sáng nay, với kết quả khá bất ngờ khi bậc đàn anh đồng thời là đương kim á quân giải năm ngoái- 13H2 đã thua trắng 0-3 trước những người đàn em trong trường 12P1-2. Rất tiếc vì một vài sự cố nhỏ nên 2 bên ko thể save replay cho BTC, do vậy đương nhiên ko thể tường thuật.
Thay mặt BTC em xin thông báo bế mạc giải HADC, kết thúc gần 2 tháng tranh tài gay cấn, sôi nổi của 12 team gồm thành viên là những người đã và đang mang trên mình phù hiệu trường Hà Nội-Amsterdam. Nhân đây em cũng xin được nói lời cảm ơn đến các team trong trường, các anh và các bạn đã tham gia rất tích cực và đều đã thể hiện rất tốt kĩ năng DotA của mình và cũng xin được gửi lời cảm ơn đến các bậc đàn anh 13H2, 13H1 và BHGR đã tham gia giải. Dù giải còn nhiều thiếu sót trong khâu tổ chức nhưng rất mong mọi người thông cảm vì thành viên BTC đều là h/s nên cũng không có nhiều kinh nghiệm lắm.
Lời cuối cùng xin một lần nữa cảm ơn tất cả các team đã tham dự HADC 2008, hẹn gặp lại lần sau :).

dung' roi`, tran dau' khong co j soi noi lam', nhat la tran thu 2 du` 4v5 nhung that su la` ap dao

Np Huy ạ, anh thấy mình em tổ chức thế là ổn, khó mà hoàn hảo lắm. cám ơn em đã tạo một sân chơi cho mọi người.

Oh cứ để HD và HL tổ chức giải nay mới đích thực là giải DTHNA 08-09 .... Đã là giải đấu tất nhiên là sẽ có phần thưởng chứ ko nước lã chơi xuông như giải này
Và chắc sẽ có đầy đủ các đội trong trường hơn ( Các em lớp 10 mới vào trường ) .... Cứ từ từ .....

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh cứ để HD và HL tổ chức giải nay mới đích thực là giải DTHNA 08-09 .... Đã là giải đấu tất nhiên là sẽ có phần thưởng chứ ko nước lã chơi xuông như giải này
Và chắc sẽ có đầy đủ các đội trong trường hơn ( Các em lớp 10 mới vào trường ) .... Cứ từ từ .....

hấp dẫn ghê, tó tiền hả ( phần thưởng ? :"> ) , train lại thôi , bỏ train lâu we' rồi :x

ai bảo tao tổ chức thế :-j
thik thì tự làm
ko làm dc. thì thoy
đừng có nhờ vả :-j

Mk, ý định của Hiệp Dương là mỗi team nộp 50k,lấy 1 nửa làm giải thưởng, nửa còn lại để BTC nạp vào acc net viet =.= cho nên em nghĩ các bác nên suy nghĩ kĩ trước khi tham gia kẻo mắc lừa thằng ôn đấy đấy.

Back
Bên trên