(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

ko phải ko công bằng mà các anh sợ thua đúng ko ?
thực ra lớp P chẳng mạnh đến thế đâu
năm ngoái các anh H2 mạnh thật nhưng mà trc trân GF cũng thế, đánh bo3, ko chấp nhận đề nghị cả 2 đội vô địch của H1... cuối cùng thì H2 thua zzz
em thì ko biết nhưng ko hiểu có phải H1 gọi mấy ông BK xuống đánh cùng trận cuối ko vì xem wa cái replay đó thì nik giống lắm

trả lời luôn cho vuông nhé, vẫn như lần trước thôi: bọn anh không sợ thua.

hình như em thua nhiều quá nên thành ám ảnh thì phải mở mồm ra là sợ thua đúng không ?

nếu anh thấy là luật đề ra rồi thì khỏi bàn cãi đi trừ khi 2 team cùng thống nhất là chỉ cần bo3, với cả lớp P không mạnh thế đâu coi như thế đi thì 5 trận có phải có cơ hội nhiều hơn cho P không, càng chứng tỏ bọn anh không sợ thua như em nói.

năm trước nhé, làm gì có chuyện 2 đội vô địch trong khi có thể tiếp tục thi đấu, bọn anh không chấp nhận cũng ở lẽ thường tình, việc thua là việc của thua, thế em đừng thi đấu nữa em ạ, em bảo thế giới đại đồng đi chúng mình cùng là vô địch. việc tổ chức không chuyên không quản lý được người tham gia nên chỉ tự tin nhau rằng "toàn ams" có thể H1 chỉ dùng nick giống thôi còn không thì cũng chẳng còn gì để nói.

lol đấu cho vui thôi ý mà nhỉ ai trong chúng ta cũng là người chiến thắng cả mà=)) sợ gì

Chỉnh sửa lần cuối:
roi` em chap nhan bo5 nhung phai danh o dat , team em ko di dau khac duoc dau

em cứ ra Đạt team anh ở NV đánh qua GG. ko có vấn đề gì cả. team anh cũng ko đi đâu khác được đâu.:))
@em Trung: dựa vào cái lý do điên rồ gì mà em bảo anh sợ thua khi đề nghị đánh Bo5 thay vì Bo3? bọn anh sở trường đánh Bo5 ah?
thực ra anh thấy trong tất cả mọi người có vẻ em bị ám ảnh vì vấn đề thắng thua nhất đấy, cứ vặn vẹo người ta là sợ thua ah dù chẳng có lý do gì để nói thế.

Chỉnh sửa lần cuối:
có khi chuyển sang đánh nhau thay vì đánh dota để đỡ sợ thua :|

Team BHGR quit nhé ^^ vì sự phát triển của các mầm non, tốt nhất là đánh Bo5 cho nó nhiều Exp ;))
Mà các em quan trọng chuyện thắng thua thế nhỉ, nói thực chứ thắng cũng thích, còn thua cũng có sao đâu :| Mỗi tội team minh đọc cô cầu bại qua :">

Team BHGR quit nhé ^^ vì sự phát triển của các mầm non, tốt nhất là đánh Bo5 cho nó nhiều Exp ;))
Mà các em quan trọng chuyện thắng thua thế nhỉ, nói thực chứ thắng cũng thích, còn thua cũng có sao đâu :| Mỗi tội team minh đọc cô cầu bại qua :">

cám ơn các anh đã nhường.:)
giờ đến các em P1 cho xin cái nick YM để hẹn ngày giờ nào.

@hoanghuyenthoai: em biết là lần trc anh nói team anh ko sợ thua nhưng chính anh Nam bảo thế mà, để ý tí chứ ;)) còn chuyện H1 đề nghị 2 đội vô địch thì em kể lại thôi chứ có bảo đồng ý đâu, sắp đến GF năm nay thì hồi tưởng lại GF năm ngoái thôi mà,em cũng định hỏi ko biết trận đó có phải mấy ông BK về đánh ko
@anh Nam: tại vì em thấy bo 5 thì hơi lạ thôi, năm ngoái các anh viết luật đầy đủ ra em biết luật dota, cả cái luật trận GF nữa, xem vài giải ko thấy bo 5 nên hỏi thế thôi
còn chuyện suy nghĩ thì dễ thấy 1/5<1/3 mà
rỗi thì vào viết vài bài thôi mà anh, mấy team thua hầu hết có vào đây nữa đâu, mới hỏi có 2 lần mà bảo là ám ảnh roài, trong khi 1 lần anh đã thừa nhận

:)) lần trước có phải cái lần anh cho phép em gọi một ông NV vào đánh giải ko nhỉ? uh anh nói anh sợ, thế em nghĩ thế là sợ thật ah?:))
DỄ THẤY 1/5<1/3 sao em ko tính tiếp đánh Bo3 bọn anh chỉ cần thắng 2 trận còn Bo5 phải thắng đến 3 đi. Bo5 nó đảm bảo hơn về tính chiến thuật, ko phải chộp giựt 1,2 trận là được em đã hiểu chưa? Còn các giải ko có Bo5 là cái giải phong trào DotA HN ah em?
em rỗi hơi vào hỏi ko sao, miễn là câu hỏi em đừng xách mé. anh sợ thua phải ko anh? lol cái thể loại câu hỏi nay.

Đánh mỗi tuần một trận anh nhé, team em ko đánh n` đc :|
H đánh có lẽ là vào khoảng 12h-1h chiều thứ 7.
Nếu các anh có thể đồng ý thì đánh 3 trận cho nhanh :D

----------

co the danh sang thu4, chieu thu 7 anh a , con` sang chu nhat thi` tuy con` phai tinh' da~ ^^san sang bo5 thoi\:d/

sáng chủ nhật chiều chủ nhật các buổi tối. trước mắt là thế còn anh phải hỏi thêm đồng đội ko biết thế nào. nhưng chắc là hết rồi đấy.

Cơ bản là các em hót ghê quá??? Lần trước thì bảo giải chỉ có team 2 anh em mình là biết đánh, lần này lại abcxyz??? Trình độ anh chỉ là top 1000 HN thôi, em thấy đủ trình thì solo???

nói thật là Bọ nhìn cũng oải phết đấy
Bo3 thoy
thời gian đâu mà Bo5 :-ss

Trong giải này có một tiên đề mà luôn đc công nhận, ko cần phải chứng minh. Đó là: BTC LUÔN ĐÚNG =))
Anyway, BTC đã quyết định là bo5, mong mọi người thực hiện, ko ý kiến gì nữa ;)).

Bo5 mới vãi lìn chứ =))

Bo3 đã thấy mệt lắm rồi lại còn Bo5 =))

thực ra bọn tôi đánh bọn tôi ko kêu mệt các cậu ở ngoài gào thét cái gì vậy? đề nghị ai thấy mệt có thể ngừng nói để giữ hơi còn giải cứ thế tiến hành.
Hải Nam hoặc Đức Huy cho anh xin nick của P1 nào.zzz

Back
Bên trên